Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
SONY VPL - DX100Cisco AIR-AP2802E-S-K9C

Tool nhấn cáp Dintek
Xem ảnh lớn


Tool nhấn cáp Dintek

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Dụng cụ thi công mạng: kiềm bấm cáp, tool nhấn cáp,...

6102-01002CH Crimping toolkèm bấm mạng, for 6/8P modular used
6102-01001 Crimping toolkèm bấm mạng RJ11 & RJ45, kết cấu nguyên khối kim loại
6103-01001 Punch down tooldụng cụ nhấn cáp vào patch panel & Keystone Jack
6107-00006 Punch down tooldụng cụ nhấn cáp đa năng cho patch panel & Keystone Jack
6101-01006 Cable stripper – dụng cụ tuốt vỏ cáp UTP, easy type for UTP cable used
6106-02003 Bộ dụng cụ chuyên dụng hàn nối cáp quang thủ công - Professional Fiber Tool Kit, for ST/SC, include Microscope, Fiber continuity tester, Stripper, A/B fast epoxy glue, ST & SC polish disc, Glass working pad, Wipe paper, Kevlar cutter, Crimp tool, Cleaser, Rubber working pad
Kèm tuốt chuyên dụng chuốt vỏ màu sợi quang trước khi hàn nối cáp quang
6106-01003 Bộ dụng cụ thi công cáp mạng - LAN Maintenance Tool Kit, content: 8P/6P Crimping tool, Cable cutter, Cable stripper, Punch down tool, UTP cable Twin tester, RJ45 x 30pcs, RJ11 x 30pcs, Boot x 20pcs





Sản phẩm cùng loại

Kìm bấm cáp RJ45/RJ11 Dintek
Kìm bấm cáp RJ45/RJ11 Dintek
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

WS-C2960+24TC-S
WS-C2960+24TC-S
GXT4-1000RT230
GXT4-1000RT230
Synology DiskStation RS3614xs+
Synology DiskStation RS3614xs+
Juniper SRX550
Juniper SRX550
Cisco SF90-24
Cisco SF90-24
R720-E52620
R720-E52620
Juniper EX3300-24P
Juniper EX3300-24P
Meraki MR84
Meraki MR84
Ruckus ZoneFlex R500
Ruckus ZoneFlex R500
Lenovo Storage E1012
Lenovo Storage E1012
Juniper EX4300-24T
Juniper EX4300-24T
Vigor3200
Vigor3200
Cisco SG350XG-48T-K9
Cisco SG350XG-48T-K9
CL1016M
CL1016M
Cisco SF500-24-K9
Cisco SF500-24-K9
Microsoft SQL Server
Microsoft SQL Server
Switch Dlink DES-3200-26
Switch Dlink DES-3200-26
UPS Santak Online C1KR
UPS Santak Online C1KR
Synology RX1216sas
Synology RX1216sas
FortiGate 30E (FG-30E-BDL)
FortiGate 30E (FG-30E-BDL)
Cisco SRW2008P-K9
Cisco SRW2008P-K9
LINKSYS LGS116P PoE+
LINKSYS LGS116P PoE+
ThinkServer RD350
ThinkServer RD350
Cisco SG300-10SFP-K9
Cisco SG300-10SFP-K9
Ruckus SmartZone 100
Ruckus SmartZone 100
Engenius EWS210AP
Engenius EWS210AP
Cisco SF95D-24
Cisco SF95D-24
Cisco SG110-16HP
Cisco SG110-16HP
Synology DS416Slim
Synology DS416Slim
WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Dlink DKVM-403
Dlink DKVM-403
Thecus N12000 PRO
Thecus N12000 PRO
Vigor2110F
Vigor2110F
Polycom QDX 6000
Polycom QDX 6000
Cisco SG110D-08HP
Cisco SG110D-08HP
Cisco RV042
Cisco RV042
Vigor2910
Vigor2910
Cisco AIR-CT2504-5-K9
Cisco AIR-CT2504-5-K9
WS-C2960+24PC-S
WS-C2960+24PC-S
Juniper EX2300-24T
Juniper EX2300-24T
System x3850 X6
System x3850 X6
WS-C2960XR-24PS-I
WS-C2960XR-24PS-I
LINKSYS WAG160N
LINKSYS WAG160N
FortiGate 600C (FG-600C-BDL)
FortiGate 600C (FG-600C-BDL)
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
WS-C2960X-24TD-L
WS-C2960X-24TD-L
SURT2000XLI
SURT2000XLI
Cisco SLM2008PT-EU
Cisco SLM2008PT-EU
LINKSYS RE1000
LINKSYS RE1000
Cisco Mini-GBIC SFP
Cisco Mini-GBIC SFP
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM