Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register

Cáp quang & phụ kiện quang feed

Sắp xếp theo:

ODF ngoài trời (outdoor)

Gọi để có giá tốt


ODF NGOÀI TRỜI ( Hai khoang riêng biệt cho cáp vào, cáp ra; đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)-Vỏ thép sơn tĩnh điện : Việt Nam sx; Phụ kiện : China. ODF 4FO ODF 6FO ODF 8FO ODF 12FO ODF 16FO ODF 24FO ODF 32FO ODF 36FO ODF 48FO
[Thông tin chi tiết...]

Cáp quang Singlemode

Gọi để có giá tốt


Cáp Quang Singlemode Treo 04Fo FTTH (dây thuê bao), hãng TFP/Việt Nam Treo 08Fo có dây gia cường, hãng TFP/Việt Nam Treo 12Fo có dây gia cường, hãng TFP/Việt Nam Treo 24Fo có dây gia cường, hãng TFP/Việt Nam Treo 48Fo có dây gia cường, hãng TFP/Việt
[Thông tin chi tiết...]


Outdoor Fiber Optic Cable

Gọi để có giá tốt


Cáp sợi quang AMP đơn mode (single mode) được thiết kế và kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640. Do đó cáp sợi quang của AMP luôn thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụ
[Thông tin chi tiết...]

ODF khay cố định gắn rack 19"

Gọi để có giá tốt


ODF KHAY CỐ ĐỊNH GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang, Vỏ thép sơn tĩnh điện : Việt Nam sx; Phụ kiện : China ODF 4FO ODF 6FO ODF 8FO ODF 12FO ODF 16FO ODF 24FO ODF 32FO ODF 36FO ODF 48FO
[Thông tin chi tiết...]


Măng xông quang

Gọi để có giá tốt


MĂNG XÔNG QUANG( đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang): 4FO 8FO 12FO 16FO 24FO 32FO 36FO 48FO 60FO 72FO 96FO
[Thông tin chi tiết...]

Cáp quang Multimode

Gọi để có giá tốt


Cáp quang Multimode Treo 04Fo có dây gia cường, hãng TFP/Việt Nam Treo 08Fo có dây gia cường, hãng TFP/Việt Nam Treo 12Fo có dây gia cường, hãng TFP/Việt Nam
[Thông tin chi tiết...]


Dây nhảy quang, dây nối quang

Gọi để có giá tốt


Dây nhảy quang, dây nối quang các loại, Dây nối quang SC/UPC, 1.5m, 0.9mm Dây nối quang FC/UPC,1.5m, 0.9mm Dây nối quang SC/APC,1.5m, 0.9mm Dây nối quang FC/APC,1.5m, 0.9mm Dây nhảy quang FC/APC-LC/UPC, 5m, 3.0mm Dây nhảy quang FC/APC-LC/UPC, 10m,
[Thông tin chi tiết...]

ODF khay trượt gắn rack 19"

Gọi để có giá tốt


ODF KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)Vỏ thép sơn tĩnh điện : Việt Nam sx; Phụ kiện : China ODF 4FO ODF 6FO ODF 8FO ODF 12FO ODF 16FO ODF 24FO ODF 32FO ODF 36FO ODF 48FO ODF 60FO ODF 72FO ODF 96FO
[Thông tin chi tiết...]


ODF treo tường (Indoor)

Gọi để có giá tốt


ODF TRONG NHÀ,TREO TƯỜNG(Hai khoang riêng biệt cho cáp vào, cáp ra; đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang): ODF 4FO ODF 6FO ODF 8FO ODF 12FO ODF 16FO ODF 24FO ODF 32FO ODF 36FO ODF 48FO ODF 60FO ODF 72FO ODF 96FO
[Thông tin chi tiết...]


  • «« Trang đầu
  • « Lui
  • 1
  • Tới »
  • Trang cuối »»


Hiển thị  
Sản phẩm từ 1 - 9 / 9

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

RouterBOARD RB951Ui-2HnD
RouterBOARD RB951Ui-2HnD
WS-C3850-24T-E
WS-C3850-24T-E
Cisco SG92-24
Cisco SG92-24
NextScale System nx360 M5
NextScale System nx360 M5
WS-C3650-24PS-E
WS-C3650-24PS-E
UCM6102
UCM6102
Cisco SG92-16
Cisco SG92-16
SONY VPL - DX120
SONY VPL -  DX120
Cisco SF220-24P
Cisco SF220-24P
WS-C3650-48PD-S
WS-C3650-48PD-S
UPS Santak BLAZER 600E
UPS Santak BLAZER 600E
Switch HP 1420-24G (JH017A)
Switch HP 1420-24G (JH017A)
Cisco SG350XG-24T-K9
Cisco SG350XG-24T-K9
FortiGate 140D (FG-140D-BDL)
FortiGate 140D (FG-140D-BDL)
AVER HVC130
AVER HVC130
Cisco SRW2048-K9
Cisco SRW2048-K9
HP StoreOnce 3540
HP StoreOnce 3540
Aruba AP-220 Series (AP-220)
Aruba AP-220 Series (AP-220)
Cisco SG110-16HP
Cisco SG110-16HP
Synology DiskStation DS2415+
Synology DiskStation DS2415+
Switch HP 5500-24G-SFP (JD374A)
Switch HP 5500-24G-SFP (JD374A)
PSA1500MT3-230
PSA1500MT3-230
KVM switch IP Avocent AV3008-202
KVM switch IP Avocent AV3008-202
ASA5516-FPWR-BUN
ASA5516-FPWR-BUN
Switch HP 1620-8G (JG912A)
Switch HP 1620-8G (JG912A)
Switch Dlink DES-1210-52
Switch Dlink DES-1210-52
HP Proliant ML150 Gen9 E5-2620v3
HP Proliant ML150 Gen9 E5-2620v3
Cisco SG550XG-8F8T-K9
Cisco SG550XG-8F8T-K9
System x3550 M5
System x3550 M5
Cisco SLM2008PT-EU
Cisco SLM2008PT-EU
Cisco SRW208-K9
Cisco SRW208-K9
Thecus N4510U PRO
Thecus N4510U PRO
Switch HP 2920-24G (J9726A)
Switch HP 2920-24G (J9726A)
Kèm bấm mạng AMP
Kèm bấm mạng AMP
WS-C3650-48PD-L
WS-C3650-48PD-L
WS-C2960XR-24PD-I
WS-C2960XR-24PD-I
HP StoreVirtual 4730
HP StoreVirtual 4730
Switch HP 1410-24G (J9561A)
Switch HP 1410-24G (J9561A)
UCM6116
UCM6116
FortiGate 300C (FG-300C-BDL)
FortiGate 300C (FG-300C-BDL)
Vigor2920FVn
Vigor2920FVn
Cisco SX20 (CTS-SX20N-K9)
Cisco SX20 (CTS-SX20N-K9)
CISCO2951-SEC/K9
CISCO2951-SEC/K9
CISCO1941-SEC/K9
CISCO1941-SEC/K9
SMT1500I
SMT1500I
WS-C3850-12X48U-S
WS-C3850-12X48U-S
Laser Color1025
Laser Color1025
Thecus N4310
Thecus N4310
FortiGate 70D (FG-70D-BDL)
FortiGate 70D (FG-70D-BDL)
WS-C3650-24TS-S
WS-C3650-24TS-S
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM