Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Flex System x480 x6Server IBM x3500 M5

Cisco SG500X-24P-K9
Xem ảnh lớn


Cisco SG500X-24P-K9

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

- Switch Cisco SG500X-24P-K9: 24 10/100/1000 PoE+ ports with 375W power budget, 4*10 Gigabit Ethernet SFP+ (2*10 GE+ 2*10GE/5GE-Stacking Combo)

- Data sheet SG500X-24P: Download here






Sản phẩm cùng loại

Cisco SG500X-24-K9
Cisco SG500X-24-K9
Gọi để có giá tốt
Cisco SG500X-24MPP-K9
Cisco SG500X-24MPP-K9
Gọi để có giá tốt
Cisco SG500X-48-K9
Cisco SG500X-48-K9
Gọi để có giá tốt
Cisco SG500X-48P-K9
Cisco SG500X-48P-K9
Gọi để có giá tốt
Cisco SG500X-48MP-K9
Cisco SG500X-48MP-K9
Gọi để có giá tốt
Cisco SG500XG-8F8T-K9
Cisco SG500XG-8F8T-K9
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

CASIO XJ-A252
CASIO XJ-A252
Dlink DCS-5222L
Dlink DCS-5222L
Cisco WAP561-E-K9
Cisco WAP561-E-K9
WS-C3850-48P-L
WS-C3850-48P-L
WS-C2960+48TC-S
WS-C2960+48TC-S
Thanh phối cáp Dintek
Thanh phối cáp Dintek
System x3950 X6
System x3950 X6
Cisco SF350-48-K9
Cisco SF350-48-K9
Cisco AIR-CAP702I-E-K9
Cisco AIR-CAP702I-E-K9
S5700-52C-SI
S5700-52C-SI
Peplink BPL-310
Peplink BPL-310
Cisco AIR-CT5508-50-K9
Cisco AIR-CT5508-50-K9
LINKSYS WAG160N
LINKSYS WAG160N
WS-C2960+48PST-S
WS-C2960+48PST-S
Microsoft Windows 10
Microsoft Windows 10
R620-E52620
R620-E52620
Cisco SG110D-08HP
Cisco SG110D-08HP
Lenovo Storage S3200
Lenovo Storage S3200
WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L
HP StoreVirtual 4730
HP StoreVirtual 4730
FortiGate 60D (FG-60D-BDL)
FortiGate 60D (FG-60D-BDL)
Cisco SF200-24FP
Cisco SF200-24FP
GLC-EX-SMD=
GLC-EX-SMD=
Switch HP 1920-24G-PoE (JG925A)
Switch HP 1920-24G-PoE (JG925A)
Juniper SSG20-SH
Juniper SSG20-SH
HPE StoreEver LTO-7 Ultrium 15000
HPE StoreEver LTO-7 Ultrium 15000
Engenius ENH500
Engenius ENH500
Hộp cáp, tủ cáp
Hộp cáp, tủ cáp
Engenius ENH710EXT
Engenius ENH710EXT
Cisco WAP571-E-K9
Cisco WAP571-E-K9
CS1758
CS1758
CASIO XJ-V1
CASIO XJ-V1
HP ProLiant DL120 G6
HP ProLiant DL120 G6
LaserJet P2055DN
LaserJet P2055DN
Engenius ECB600
Engenius ECB600
UniFi AP-LR (UAP-LR)
UniFi AP-LR (UAP-LR)
LINKSYS EA2750
LINKSYS EA2750
Synology DS416
Synology DS416
Switch HP 5500-24G-4SFP (JG311A)
Switch HP 5500-24G-4SFP (JG311A)
Cisco SF220-48P
Cisco SF220-48P
UCM6116
UCM6116
Module SFP Linksys
Module SFP Linksys
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
IBM TS2250 Tape Drive
IBM TS2250 Tape Drive
LINKSYS LGS124P PoE+
LINKSYS LGS124P PoE+
Card KX-TDA600
Card KX-TDA600
Măng xông quang
Măng xông quang
Cisco SF302-08PP-K9
Cisco SF302-08PP-K9
Flex System x880 x6
Flex System x880 x6
ASA5515-FPWR-K9
ASA5515-FPWR-K9
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM