Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Ruckus ZoneFlex T301 SeriesVigor300B

HWIC-2FE=
Xem ảnh lớn


HWIC-2FE=

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Cisco HWIC-2FE=

HWIC two routed port Cisco Router High-Speed WAN Interface card

Device Type Expansion module
Form Factor Plug-in module
Interface (Bus) Type HWIC
Dimensions (WxDxH) 7.8 cm x 12 cm x 1.9 cm
Weight 73 g
Ports Qty 2 ports
Cabling Type Ethernet 10Base-T, Ethernet 100Base-TX
Data Link Protocol Ethernet, Fast Ethernet
Data Transfer Rate 100 Mbps
Network / Transport Protocol TCP/IP, L2TP, PPPoE
Compliant Standards IEEE 802.2, IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.1Q, IEEE 802.3x
Designed For Cisco 1841, 1841 2-pair, 1841 4-pair, 1841 T1, 1921, 1921 4-pair, 1921 ADSL2+, 1941, 2801, 2801 V3PN, 2811, 2811 V3PN, 2821, 2821 V3PN, 2851, 2851 V3PN, 2901, 2911, 2921, 2951, 3825, 3825 V3PN, 3845, 3845 V3PN, 3925, 3925E, 3945, 3945E





Sản phẩm cùng loại

GLC-LH-SMD=
GLC-LH-SMD=
Gọi để có giá tốt
GLC-SX-MMD=
GLC-SX-MMD=
Gọi để có giá tốt
EHWIC-1GE-SFP-CU=
EHWIC-1GE-SFP-CU=
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cisco WAP551-E-K9
Cisco WAP551-E-K9
WS-C2960L-16TS-LL
WS-C2960L-16TS-LL
Engenius EnStation2
Engenius EnStation2
S3700-28TP-EI-MC-AC
S3700-28TP-EI-MC-AC
Switch HP 1810-48G (J9660A)
Switch HP 1810-48G (J9660A)
WS-C3560CX-8PC-S
WS-C3560CX-8PC-S
Cisco SG92-24
Cisco SG92-24
AXIS M1013
AXIS M1013
Juniper EX4300-24T
Juniper EX4300-24T
Cisco AIR-CAP3602E-E-K9
Cisco AIR-CAP3602E-E-K9
IBM TS2900 Tape Autoloader
IBM TS2900 Tape Autoloader
Cisco SG350X-48P-K9
Cisco SG350X-48P-K9
Tool nhấn cáp Dintek
Tool nhấn cáp Dintek
WS-C3850-48F-L
WS-C3850-48F-L
Polycom HDX 9000
Polycom HDX 9000
Cisco DX70 (CP-DX70-W-K9)
Cisco DX70 (CP-DX70-W-K9)
Juniper MX40
Juniper MX40
LINKSYS LGS308
LINKSYS LGS308
Switch HP 1410-24G (J9561A)
Switch HP 1410-24G (J9561A)
Cáp quang Multimode
Cáp quang Multimode
S5700-48TP-SI-AC
S5700-48TP-SI-AC
Switch HP 1920-48G (JG927A)
Switch HP 1920-48G (JG927A)
Cisco SG550XG-24F-K9
Cisco SG550XG-24F-K9
KVM switch Avocent AV1415-202
KVM switch Avocent AV1415-202
Juniper EX3200-24T
Juniper EX3200-24T
WS-C3650-48FD-S
WS-C3650-48FD-S
Polycom SoundStation 2 non EX
Polycom SoundStation 2 non EX
Server IBM x3630M4
Server IBM x3630M4
Switch HP 1620-48G (JG914A)
Switch HP 1620-48G (JG914A)
Điện thoại IP-PT Panasonic
Điện thoại IP-PT Panasonic
WS-C3850-12X48U-E
WS-C3850-12X48U-E
Patch Panel Cat6 AMP
Patch Panel Cat6 AMP
Dlink DCS-942L
Dlink DCS-942L
Switch HP 3800-24SFP-2SFP+ (J9584A)
Switch HP 3800-24SFP-2SFP+ (J9584A)
Cisco AIR-CT2504-50-K9
Cisco AIR-CT2504-50-K9
Switch Dlink DGS-1100-18
Switch Dlink DGS-1100-18
Ram IBM Server
Ram IBM Server
S5700-52C-SI
S5700-52C-SI
KX-TDE600
KX-TDE600
Switch HP 1950-24G (JG960A)
Switch HP 1950-24G (JG960A)
Vigor2910
Vigor2910
Cisco SG300-28SFP-K9
Cisco SG300-28SFP-K9
Switch Dlink DGS-1100-24P
Switch Dlink DGS-1100-24P
WS-C3850-48U-E
WS-C3850-48U-E
Switch Dlink DGS-1210-10P
Switch Dlink DGS-1210-10P
Cisco AIR-CT2504-25-K9
Cisco AIR-CT2504-25-K9
Switch ZyXEL ES1500 Series
Switch  ZyXEL ES1500 Series
Server IBM x3650M5
Server IBM x3650M5
Juniper ACX500
Juniper ACX500
FortiGate 90D (FG-90D-BDL)
FortiGate 90D (FG-90D-BDL)
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM