Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
LINKSYS LGS318Ruckus Virtual SmartZone H

WS-C3650-24TD-S
Xem ảnh lớn


WS-C3650-24TD-S

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3650-24TD-S

WS-C3650-24TD-S Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 2x10G Uplink IP Base
CON-SMBS-WSC365BU SMBS 8X5XNBD Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 2x10G U
S3650UK9-33SE CAT3650 Universal k9 image
PWR-C2-250WAC 250W AC Config 2 Power Supply
CAB-TA-UK United Kingdom AC Type A Power Cable

Thông số kỹ thuật thiết bị: Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C3650-24TS-S
WS-C3650-24TS-S
Gọi để có giá tốt
WS-C3650-24TS-L
WS-C3650-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C3650-24TS-E
WS-C3650-24TS-E
Gọi để có giá tốt
WS-C3650-24PS-S
WS-C3650-24PS-S
Gọi để có giá tốt
WS-C3650-48PS-S
WS-C3650-48PS-S
Gọi để có giá tốt
WS-C3650-48TS-S
WS-C3650-48TS-S
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Polycom HDX 9000
Polycom HDX 9000
UPS Santak Online C10KE
UPS Santak Online C10KE
HP Proliant DL360 Gen9 E5-2630v3
HP Proliant DL360 Gen9 E5-2630v3
Juniper SRX650
Juniper SRX650
Peplink BPL-305
Peplink BPL-305
Cisco SLM2024T
Cisco SLM2024T
WS-C3650-48TQ-L
WS-C3650-48TQ-L
Cisco 2500 Wireless Controllers
Cisco 2500 Wireless Controllers
Engenius EnStationAC
Engenius EnStationAC
Thecus N10850
Thecus N10850
Juniper EX3300-48T
Juniper EX3300-48T
Cisco Mini-GBIC SFP
Cisco Mini-GBIC SFP
UPS Santak Online C2K
UPS Santak Online C2K
Flex System x280 x6
Flex System x280 x6
WS-C3560X-24P-S
WS-C3560X-24P-S
Cisco SG220-50
Cisco SG220-50
WS-C2960CX-8TC-L
WS-C2960CX-8TC-L
FortiGate 1240B (FG-1240B-BDL)
FortiGate 1240B (FG-1240B-BDL)
ASA5505-UL-BUN-K9
ASA5505-UL-BUN-K9
PSA600-BX
PSA600-BX
WS-C2960L-16TS-LL
WS-C2960L-16TS-LL
Cisco SG200-26FP
Cisco SG200-26FP
CASIO XJ-F10X
CASIO XJ-F10X
CISCO1941/K9
CISCO1941/K9
Cisco AIR-CT2504-25-K9
Cisco AIR-CT2504-25-K9
RouterBOARD RB951G-2HnD
RouterBOARD RB951G-2HnD
Cisco AIR-AP1832I-E-K9C
Cisco AIR-AP1832I-E-K9C
Cisco SF500-48MP-K9
Cisco SF500-48MP-K9
Synology DiskStation DS916+
Synology DiskStation DS916+
IBM Storwize ™ V5000
IBM Storwize ™ V5000
Synology RS214
Synology RS214
Switch HP 5130-24G-4SFP (JG932A)
Switch HP 5130-24G-4SFP (JG932A)
HP Proliant DL120 Gen9 E5-2620v3
HP Proliant DL120 Gen9 E5-2620v3
SURTD3000XLI
SURTD3000XLI
IBM Storwize ™ v3700
IBM Storwize ™ v3700
Vigor2110F
Vigor2110F
FortiAP 321C (FAP-321C)
FortiAP 321C (FAP-321C)
S5700-48TP-SI-AC
S5700-48TP-SI-AC
C3KX-NM-1G=
C3KX-NM-1G=
UniFi AP AC LR (UAP-AC-LR)
UniFi AP AC LR (UAP-AC-LR)
Thecus N16000 PRO
Thecus N16000 PRO
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9625A)
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9625A)
FortiGate 600D (FG-600D-BDL)
FortiGate 600D (FG-600D-BDL)
Cisco SG550XG-48T-K9
Cisco SG550XG-48T-K9
Switch HP 2920-48G (J9728A)
Switch HP 2920-48G (J9728A)
WS-C3850-24P-S
WS-C3850-24P-S
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
Cisco SLM224GT
Cisco SLM224GT
EHWIC-4ESG=
EHWIC-4ESG=
FortiGate 200D (FG-200D-POE)
FortiGate 200D (FG-200D-POE)
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM