Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Synology DiskStation DS214+Cáp quang Singlemode

WS-C3750X-12S-E
Xem ảnh lớn


WS-C3750X-12S-E

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3750X-12S-E

Catalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Services
Manufacturer: Cisco
Product ID: WS-C3750X-12S-E
Product Description: Catalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Services
Product Type: Layer 3 Switch
Interfaces/Ports
Token Ring Port: No
LRE Port: No
Stack Port: Yes
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots: 13
Expansion Slot Type: SFP
Number of SFP Slots: 12
Network & Communication
Layer Supported: 3
Management & Protocols
Manageable: Yes
Management:
  • QoS
  • VLAN
  • Embedded Event Manager
  • Command-line interface
  • SNMPv1, v2c, v3
  • DHCP
  • Telnet
  • RMON
  • Syslog
  • CiscoWorks LAN Management Solution
  • Cisco Network Assistant
  • Memory
    Standard Memory: 256 MB
    Memory Technology: DRAM
    Flash Memory: 128 MB
    Power Description
    PoE Port: No
    Input Voltage: 110 V AC
    220 V AC
    Power Source: Power Supply
    Redundant Power Supply: Yes
    Physical Characteristics
    Compatible Rack Unit: 1U
    Form Factor: Rack-mountable
    Chi tiết thiết bị Xem tại đây





    Sản phẩm cùng loại

    WS-C3750X-24T-L
    WS-C3750X-24T-L
    Gọi để có giá tốt
    WS-C3750X-24T-S
    WS-C3750X-24T-S
    Gọi để có giá tốt
    WS-C3750X-24T-E
    WS-C3750X-24T-E
    Gọi để có giá tốt
    WS-C3750X-12S-S
    WS-C3750X-12S-S
    Gọi để có giá tốt
    WS-C3750X-24P-S
    WS-C3750X-24P-S
    Gọi để có giá tốt
    WS-C3750X-24P-E
    WS-C3750X-24P-E
    Gọi để có giá tốt

    --------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

    ---------- Trực tuyến ----------

    Hỗ trợ Tư Vấn

    0909648899-MCSE,CCNP

    Hỗ trợ Kinh Doanh

    0917684899-Mr.Quốc


    08.62578355-Ms.Vân

    Hỗ trợ Kỹ Thuật


    Mr.Quang


    Mr.Phát

    Sản Phẩm

    SMT1500RMI2U
    SMT1500RMI2U
    License ASA5555
    License ASA5555
    Synology RX1216sas
    Synology RX1216sas
    Dell PowerEdge R730 E5-2620v3
    Dell PowerEdge R730 E5-2620v3
    Synology DS414J
    Synology DS414J
    LINKSYS WAG120N
    LINKSYS WAG120N
    ASA5512-K9
    ASA5512-K9
    Dell PowerEdge R230 E3-1220 v5
    Dell PowerEdge R230 E3-1220 v5
    Cisco Aironet 3700
    Cisco Aironet 3700
    Switch HP 3810M 48G 1-slot (JL072A)
    Switch HP 3810M 48G 1-slot (JL072A)
    HP Proliant DL380 Gen9 E5-2620v3
    HP Proliant DL380 Gen9 E5-2620v3
    Server IBM x3100M4
    Server IBM x3100M4
    Cisco AIR-CT2504-15-K9
    Cisco AIR-CT2504-15-K9
    WS-C3650-48PS-S
    WS-C3650-48PS-S
    Cisco SG350XG-48T-K9
    Cisco SG350XG-48T-K9
    KX-TDA100DBP
    KX-TDA100DBP
    Switch HP 5130-24G-PoE+(JG936A)
    Switch HP 5130-24G-PoE+(JG936A)
    GXT3-1500RT230
    GXT3-1500RT230
    GXT4-2000RT230
    GXT4-2000RT230
    Cisco SG110D-05
    Cisco SG110D-05
    Ruckus ZoneFlex ZF7781CM
    Ruckus ZoneFlex ZF7781CM
    HPE StoreEver LTO-5 Ultrium 3000/3280
    HPE StoreEver LTO-5 Ultrium 3000/3280
    Juniper SSG20-SB
    Juniper SSG20-SB
    CISCO ISR4351/K9
    CISCO ISR4351/K9
    Switch HP 2530-48 (J9781A)
    Switch HP 2530-48 (J9781A)
    FortiAP 320C (FAP-320C)
    FortiAP 320C (FAP-320C)
    LINKSYS LGS308P PoE+
    LINKSYS LGS308P PoE+
    S5700-28C-EI
    S5700-28C-EI
    Cisco RV315W-E-K9-G5
    Cisco RV315W-E-K9-G5
    T110(II)-E31220
    T110(II)-E31220
    Cisco Mini-GBIC SFP
    Cisco Mini-GBIC SFP
    Switch Zyxel GS1100 Series
    Switch Zyxel GS1100 Series
    Polycom HDX 6000
    Polycom HDX 6000
    Switch HP 1920-8G-PoE (JG922A)
    Switch HP 1920-8G-PoE (JG922A)
    Switch Dlink DES-3200-28
    Switch Dlink DES-3200-28
    Cisco SF220-48
    Cisco SF220-48
    Synology DS214se
    Synology DS214se
    WS-C3650-48TD-S
    WS-C3650-48TD-S
    Switch Dlink DGS-3120-24SC
    Switch Dlink DGS-3120-24SC
    LaserJet Pro P1102W
    LaserJet Pro P1102W
    WS-C3750X-12S-S
    WS-C3750X-12S-S
    LINKSYS LGS326P PoE+
    LINKSYS LGS326P PoE+
    WS-C2960XR-48FPS-I
    WS-C2960XR-48FPS-I
    WS-C2960X-48FPD-L
    WS-C2960X-48FPD-L
    WS-C3650-48TQ-S
    WS-C3650-48TQ-S
    WS-C3560X-24T-S
    WS-C3560X-24T-S
    Synology RX1214RP
    Synology RX1214RP
    Ruckus ZoneFlex ZF7782-N
    Ruckus ZoneFlex ZF7782-N
    ASA5515-IPS-K9
    ASA5515-IPS-K9
    Dây nhảy quang, dây nối quang
    Dây nhảy quang, dây nối quang
    Green Blue Orange Back to Top
    Developed by JoomVision.com
    Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM