Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
EHWIC-4ESG=Meraki MR12

Juniper MX5
Xem ảnh lớn


Juniper MX5

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Router Juniper MX5

MX5
System Capacity 20 Gbps
Switch Fabric Capacity per Slot N/A
DPCs and/or MPCs per Chassis N/A
2 optional MICs
Chassis per Rack 24
Dimensions (W x H x D) Chassis: 17.5 x 3.5 x 23.5 in (44.5 x 8.9 x 59.6 cm)
Maximum Weight 30 lb / 13.7 kg
Mounting Front or center
Power Options AC/DC: -40 to -72 VDC
100-240 VAC
Operating Temperature 32 to 104 degrees F (0 to 40 degrees C)
Humidity 5 to 90 percent non-condensing
Altitude No performance degradation to 13,000 ft / 4,000 m
Data Sheet MX5
Download Here





Sản phẩm cùng loại

Juniper SRX110H-VA
Juniper SRX110H-VA
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX210H
Juniper SRX210H
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX210H-POE
Juniper SRX210H-POE
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX210B
Juniper SRX210B
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX110
Juniper SRX110
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX210
Juniper SRX210
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


028.62578355-Ms.Khuyên

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Microsoft Windows 10
Microsoft Windows 10
Cisco MX700 (CTS-MX700D-K9)
Cisco MX700 (CTS-MX700D-K9)
SMC1000I
SMC1000I
Máy tính bảng iPad
Máy tính bảng iPad
Engenius EAP600
Engenius EAP600
CISCO2911-SEC/K9
CISCO2911-SEC/K9
FortiGate 240D (FG-240D-POE)
FortiGate 240D (FG-240D-POE)
Peplink BPL-580
Peplink BPL-580
Engenius EWS660AP
Engenius EWS660AP
Juniper ACX2200
Juniper ACX2200
Synology DiskStation RS2416+
Synology DiskStation RS2416+
Cáp quang Multimode
Cáp quang Multimode
Dell PowerEdge R730 E5-2609 v3
Dell PowerEdge R730 E5-2609 v3
UPS Santak BLAZER 600E
UPS Santak BLAZER 600E
Meraki MR42
Meraki MR42
License ASA5545
License ASA5545
Thecus N2310
Thecus N2310
Cisco SF90-24
Cisco SF90-24
Dlink DCS-2132L
Dlink DCS-2132L
IBM TS2250 Tape Drive
IBM TS2250 Tape Drive
Cisco SG250-26HP-K9
Cisco SG250-26HP-K9
Switch Dlink DGS-1510-28
Switch Dlink DGS-1510-28
Patch Panel Cat6 AMP
Patch Panel Cat6 AMP
Switch Dlink DGS-3120-24TC
Switch Dlink DGS-3120-24TC
CL1000M
CL1000M
Cisco SG110D-08
Cisco SG110D-08
Dell PowerEdge R730 E5-2620v3
Dell PowerEdge R730 E5-2620v3
LINKSYS E900
LINKSYS E900
Switch Dlink DGS-3120-24SC
Switch Dlink DGS-3120-24SC
PSA500MT3-230
PSA500MT3-230
Camera IP J-Tech JT-HD5120
Camera IP J-Tech JT-HD5120
Cisco Mini-GBIC SFP
Cisco Mini-GBIC SFP
Cisco SG300-28SFP-K9
Cisco SG300-28SFP-K9
Cisco SRW2008P-K9
Cisco SRW2008P-K9
WS-C3650-24TD-L
WS-C3650-24TD-L
WS-C3650-24TD-E
WS-C3650-24TD-E
Juniper EX3300-24P
Juniper EX3300-24P
Cat6 Patchcord/dây nhảy cat6 AMP
Cat6 Patchcord/dây nhảy cat6 AMP
Switch HP 2910-48G-PoE al (J9148A)
Switch HP 2910-48G-PoE al (J9148A)
Cisco SG350X-24P-K9
Cisco SG350X-24P-K9
Cisco SG95D-08
Cisco SG95D-08
KX-TDA100DBP
KX-TDA100DBP
S2700-9TP-SI-AC
S2700-9TP-SI-AC
Juniper EX4200-24P
Juniper EX4200-24P
Microsoft Project
Microsoft Project
HP Proliant DL360 Gen9 E5-2609v3
HP Proliant DL360 Gen9 E5-2609v3
Juniper EX3200-24T
Juniper EX3200-24T
FortiGate 200E ( FG-200E-BDL )
FortiGate 200E ( FG-200E-BDL )
Cisco SF95D-08
Cisco SF95D-08
Điện thoại Panasonic
Điện thoại Panasonic
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM