Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Thecus N10850Server IBM x3250M5

Juniper SRX550-645AP
Xem ảnh lớn


Juniper SRX550-645AP

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Router Juniper SRX550-645AP

Junos OS version tested

Junos OS 12.1

Firewall performance (max)

5.5 Gbps

IPS performance (NSS 4.2.1)

800 Mbps

AES256+SHA-1 / 3DES+SHA-1 VPN performance

1.0 Gbps

Maximum concurrent sessions

375 K

New sessions/second (sustained, TCP, 3-way)

27,000

Maximum security policies

7,256

Maximum users supported

Unrestricted

Maximum available slots for IOCs

2 x SRX Series Mini-PIM, 6x GPIM or multiple GPIM and XPIM combinations

WAN / LAN fixed ports

6 x 10/100/1000BASE-T

4 x SFP

CX111 3G/4G modem support

Yes

WAN / LAN PIMs

T1/E1

ADSL2 Annex A

ADSL2 Annex B

G.SHDSL

VDSL2 Annex A

DOCSIS 3.0 Cable Modem

GbE SFP

Sync Serial

1 x DS3/E3

Dual Port T1/E1

Quad Port T1/E1

16 x 1 10/100/1000 copper (PoE optional)

24 x 1 10/100/1000 copper w / 4SFP ports (PoE optional)

8 x 1 GbE SFP

2 x 10 GbE SFP+ / 10 GbE Base-T Copper

High-availability support

Yes

AppSecure Services

Junos OS 12.1

Dimensions and Power

Dimensions (W x H x D): 17.5 x 3.5 x 18.2 in (44.4 x 8.8 x 46.2 cm)

Weight: Chassis: 21.96 lbs (9.96 kg) No interface modules 1 power supply

Power supply (AC): 100–240 VAC, Single 250 W or Dual 250 W

Maximum power draw: 247 W redundant, or 494 W non-redundant

Average power consumption: 122 W

Chi tiết

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

Juniper SRX220H
Juniper SRX220H
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX240B
Juniper SRX240B
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX240H-POE
Juniper SRX240H-POE
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX550-645DP
Juniper SRX550-645DP
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645AP
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645AP
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645DP
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645DP
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cisco SG300-10PP-K9
Cisco SG300-10PP-K9
HP ProLiant DL120 G6
HP ProLiant DL120 G6
Ruckus ZoneDirector 1200
Ruckus ZoneDirector 1200
Synology DS214play
Synology DS214play
Cisco SG350XG-2F10-K9
Cisco SG350XG-2F10-K9
Synology DiskStation DS1515+
Synology DiskStation DS1515+
FortiGate 900D (FG-900D-BDL)
FortiGate 900D (FG-900D-BDL)
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2623v3
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2623v3
WS-C3560X-24T-E
WS-C3560X-24T-E
Engenius EnStation2
Engenius EnStation2
WS-C3850-48U-S
WS-C3850-48U-S
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
HP StoreOnce 5100
HP StoreOnce 5100
Switch HP 1920-16G (JG923A)
Switch HP 1920-16G (JG923A)
HP Proliant DL120 Gen9 E5-2609v3
HP Proliant DL120 Gen9 E5-2609v3
Switch HP 2620-24 (J9623A)
Switch HP 2620-24 (J9623A)
WS-C3560X-24P-S
WS-C3560X-24P-S
FortiGate 70D (FG-70D-BDL)
FortiGate 70D (FG-70D-BDL)
IBM EXP2524
IBM EXP2524
WS-C3560X-24P-L
WS-C3560X-24P-L
Synology VS360HD
Synology VS360HD
Server IBM x3250M5
Server IBM x3250M5
HP 3PAR StoreServ 8440
HP 3PAR StoreServ 8440
S2700-18TP-EI-AC
S2700-18TP-EI-AC
Cisco SF90-24
Cisco SF90-24
LCD Avocent Tray AP17KMM8-101
LCD Avocent Tray AP17KMM8-101
Meraki MR24
Meraki MR24
Synology RS3614xs
Synology RS3614xs
S1724G-AC
S1724G-AC
Switch HP 5130-48G-PoE+(JG937A)
Switch HP 5130-48G-PoE+(JG937A)
Ruckus SmartCell Gateway 200
Ruckus SmartCell Gateway 200
Juniper ACX2200
Juniper ACX2200
License ASA5506
License ASA5506
Cisco SF200-24FP
Cisco SF200-24FP
Switch Dlink DES-3810-52
Switch Dlink DES-3810-52
Thecus N2310
Thecus N2310
ASA5506-FPWR-BUN
ASA5506-FPWR-BUN
Cisco WAP121-E-K9-G5
Cisco WAP121-E-K9-G5
PANASONIC PT – LX22EA
PANASONIC PT – LX22EA
Thecus N8810U-G
Thecus N8810U-G
FortiGate 240D (FG-240D-POE)
FortiGate 240D (FG-240D-POE)
Vigor2820n
Vigor2820n
Switch Dlink DGS-3620-28PC
Switch Dlink DGS-3620-28PC
Juniper SRX550-645AP
Juniper SRX550-645AP
CASIO XJ-A147
CASIO XJ-A147
WS-C3650-48FD-S
WS-C3650-48FD-S
Cisco AIR-CAP1552C-E-K9
Cisco AIR-CAP1552C-E-K9
ASA5508-FPWR-BUN
ASA5508-FPWR-BUN
Peplink BPL-2500
Peplink BPL-2500
Cisco SRW208-K9
Cisco SRW208-K9
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM