Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Thecus N10850Laptop Macbook

Juniper SRX550-645AP
Xem ảnh lớn


Juniper SRX550-645AP

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Router Juniper SRX550-645AP

Junos OS version tested

Junos OS 12.1

Firewall performance (max)

5.5 Gbps

IPS performance (NSS 4.2.1)

800 Mbps

AES256+SHA-1 / 3DES+SHA-1 VPN performance

1.0 Gbps

Maximum concurrent sessions

375 K

New sessions/second (sustained, TCP, 3-way)

27,000

Maximum security policies

7,256

Maximum users supported

Unrestricted

Maximum available slots for IOCs

2 x SRX Series Mini-PIM, 6x GPIM or multiple GPIM and XPIM combinations

WAN / LAN fixed ports

6 x 10/100/1000BASE-T

4 x SFP

CX111 3G/4G modem support

Yes

WAN / LAN PIMs

T1/E1

ADSL2 Annex A

ADSL2 Annex B

G.SHDSL

VDSL2 Annex A

DOCSIS 3.0 Cable Modem

GbE SFP

Sync Serial

1 x DS3/E3

Dual Port T1/E1

Quad Port T1/E1

16 x 1 10/100/1000 copper (PoE optional)

24 x 1 10/100/1000 copper w / 4SFP ports (PoE optional)

8 x 1 GbE SFP

2 x 10 GbE SFP+ / 10 GbE Base-T Copper

High-availability support

Yes

AppSecure Services

Junos OS 12.1

Dimensions and Power

Dimensions (W x H x D): 17.5 x 3.5 x 18.2 in (44.4 x 8.8 x 46.2 cm)

Weight: Chassis: 21.96 lbs (9.96 kg) No interface modules 1 power supply

Power supply (AC): 100–240 VAC, Single 250 W or Dual 250 W

Maximum power draw: 247 W redundant, or 494 W non-redundant

Average power consumption: 122 W

Chi tiết

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

Juniper SRX220H
Juniper SRX220H
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX240B
Juniper SRX240B
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX240H-POE
Juniper SRX240H-POE
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX550-645DP
Juniper SRX550-645DP
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645AP
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645AP
Gọi để có giá tốt
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645DP
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645DP
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

LINKSYS LGS116P PoE+
LINKSYS LGS116P PoE+
Cisco SG110D-05
Cisco SG110D-05
Juniper MX104
Juniper MX104
Server IBM x3100M4
Server IBM x3100M4
WS-C3850-24T-L
WS-C3850-24T-L
Juniper EX3300-24T-DC
Juniper EX3300-24T-DC
Cisco SG350-10MP-K9
Cisco SG350-10MP-K9
PSA1000MT3-230
PSA1000MT3-230
Switch Dlink DGS-1100-26
Switch Dlink DGS-1100-26
Dell PowerEdge R320 E5-2407v2
Dell PowerEdge R320 E5-2407v2
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2609v3
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2609v3
AVER HVC130
AVER HVC130
CASIO XJ-A147
CASIO XJ-A147
Vigor300B
Vigor300B
Engenius ENH220EXT
Engenius ENH220EXT
WS-C3560X-24P-L
WS-C3560X-24P-L
Cisco SLM224PT
Cisco SLM224PT
Synology DX213
Synology DX213
ASA5512-K9
ASA5512-K9
Patch Panel Cat5e AMP
Patch Panel Cat5e AMP
GLC-LH-SMD=
GLC-LH-SMD=
Juniper SRX110
Juniper SRX110
Synology DS416j
Synology DS416j
WS-C3650-48FS-L
WS-C3650-48FS-L
Switch HP 2530-8-PoE+ (J9780A)
Switch HP 2530-8-PoE+ (J9780A)
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
ASA5508-K9
ASA5508-K9
Cisco SF500-48P-K9
Cisco SF500-48P-K9
SURT8000RMXLI
SURT8000RMXLI
Server IBM x3650M4
Server IBM x3650M4
Synology DX1215
Synology DX1215
AIR-AP1815I-S-K9
AIR-AP1815I-S-K9
Aver EVC900
Aver EVC900
WS-C3650-48TD-S
WS-C3650-48TD-S
FortiGate 800C (FG-800C-BDL)
FortiGate 800C (FG-800C-BDL)
FortiAP 224D (FAP-224D)
FortiAP 224D (FAP-224D)
Switch HP 3800-48G-4XG (J9586A)
Switch HP 3800-48G-4XG (J9586A)
Cisco SG350XG-24F-K9
Cisco SG350XG-24F-K9
Cisco SF95D-08
Cisco SF95D-08
R210(II)-E31220
R210(II)-E31220
Synology DiskStation RS2416RP+
Synology DiskStation RS2416RP+
WS-C2960X-24TD-L
WS-C2960X-24TD-L
UPS Santak Online C2KE
UPS Santak Online C2KE
Tủ Open Rack & Phụ Kiện Vietrack
Tủ Open Rack & Phụ Kiện Vietrack
FortiGate 240D (FG-240D-POE)
FortiGate 240D (FG-240D-POE)
Cisco SG250-26-K9
Cisco SG250-26-K9
Ruckus Unleashed
Ruckus Unleashed
Switch HP 1410-24G-R (JG708A)
Switch HP 1410-24G-R (JG708A)
Synology DS416
Synology DS416
Dell PowerEdge R730 E5-2609 v3
Dell PowerEdge R730 E5-2609 v3
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM