Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Meraki MR26FortiGate 500D (FG-500D-BDL)

Juniper EX2200-24P-4G
Xem ảnh lớn


Juniper EX2200-24P-4G

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Juniper EX2200-24P-4G

Hardware Specifications
•   Switching Engine Model: Store and forward
•   DRAM: 512 MB
•   Flash: 1 GB
•   CPU: 800 MHz ARM CPU
•   GbE port density per system:
-   24P/24T: 28 (24 host ports + four-port GbE uplinks)
-   48P/48T: 52 (48 host ports+ four-port GbE uplinks)
Optics
•   100 Mbps optic/connector type: LC SFP fiber supporting 100BASE-FX SFP (multimode) and BX (single strand)
•   10/100/1000BASE-T connector type RJ-45
•   GbE SFP optic/connector type: RJ-45, or LC SFP fiber supporting 1000BASE-T SFP, SX (multimode), LX (single-mode), or LH/ZX (single-mode)
Physical Layer
•   Physical port redundancy: Redundant Trunk Group (RTG)
•   Time-domain reflectometry (TDR) for detecting cable breaks and shorts
•   Auto MDI/MDIX (medium-dependent interface/medium-dependent interface crossover) support
•   Port speed downshift/setting maximum advertised speed on 10/100/1000BASE-T ports
•   Digital optical monitoring for optical ports
Packet Switching Capacities
•   24P/24T: 56 Gbps
•   48P/48T: 104 Gbps
Layer 2 Throughput (Mpps)
•   24P/24T: 41.7 Mpps (wire speed)
•   48P/48T: 77.4 Mpps (wire speed)

Data sheet EX2200-24P-4G: Download here






Sản phẩm cùng loại

Juniper EX2200-24T-4G
Juniper EX2200-24T-4G
Gọi để có giá tốt
Juniper EX2200-48T-4G
Juniper EX2200-48T-4G
Gọi để có giá tốt
Juniper EX2200-48P-4G
Juniper EX2200-48P-4G
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cisco SG550XG-24F-K9
Cisco SG550XG-24F-K9
Juniper SRX650
Juniper SRX650
Microsoft Windows Server
Microsoft Windows Server
GXT4-3000RT230
GXT4-3000RT230
CS1308
CS1308
KX-TDA620
KX-TDA620
WS-C3560X-24P-L
WS-C3560X-24P-L
RouterBOARD RB951Ui-2HnD
RouterBOARD RB951Ui-2HnD
ASA5512-K9
ASA5512-K9
Polycom HDX 9000
Polycom HDX 9000
Dell PowerEdge T420 E5-2420v2
Dell PowerEdge T420 E5-2420v2
Juniper EX2200-48T-4G
Juniper EX2200-48T-4G
AXIS M1013
AXIS M1013
HP Proliant ML110 Gen9 E5-2609v3
HP Proliant ML110 Gen9 E5-2609v3
FortiGate 900D (FG-900D-BDL)
FortiGate 900D (FG-900D-BDL)
Cisco SF302-08MPP-K9
Cisco SF302-08MPP-K9
Dell PowerEdge R530 E5-2620v3
Dell PowerEdge R530 E5-2620v3
ODF khay trượt gắn rack 19"
ODF khay trượt gắn rack 19
UPS Santak Online C1K
UPS Santak Online C1K
S2700-26TP-SI-AC
S2700-26TP-SI-AC
Cisco SG500XG-8F8T-K9
Cisco SG500XG-8F8T-K9
SMT3000I
SMT3000I
WS-C2960CX-8TC-L
WS-C2960CX-8TC-L
HP 3PAR StoreServ 8440
HP 3PAR StoreServ 8440
Cisco Aironet 3700
Cisco Aironet 3700
CISCO1921/K9
CISCO1921/K9
Switch HP 1820-48G-PoE (J9984A)
Switch HP 1820-48G-PoE (J9984A)
Switch HP 5130-48G-4SFP (JG934A)
Switch HP 5130-48G-4SFP (JG934A)
Ruckus ZoneFlex ZF7782-S
Ruckus ZoneFlex ZF7782-S
Server IBM x3300M4
Server IBM x3300M4
Synology VS360HD
Synology VS360HD
Switch HP 1910-8G-PoE (JG349A)
Switch HP 1910-8G-PoE (JG349A)
Switch Dlink DGS-3620-52P
Switch Dlink DGS-3620-52P
Switch HP 2530-48G (J9855A)
Switch HP 2530-48G (J9855A)
Switch HP 2620-48 (J9626A)
Switch HP 2620-48 (J9626A)
Switch HP 3800-24SFP-2SFP+ (J9584A)
Switch HP 3800-24SFP-2SFP+ (J9584A)
Switch Dlink DGS-3120-48PC
Switch Dlink DGS-3120-48PC
HP StoreEasy 1000 Storage
HP StoreEasy 1000 Storage
WS-C3650-48TS-E
WS-C3650-48TS-E
Vigor2950
Vigor2950
UPS Santak TG1000
UPS Santak TG1000
Synology DiskStation RS815RP+
Synology DiskStation RS815RP+
WS-C3650-48TS-L
WS-C3650-48TS-L
WS-C3750X-24T-L
WS-C3750X-24T-L
Switch HP 2620-24 (J9623A)
Switch HP 2620-24 (J9623A)
UPS Santak Online C2KR
UPS Santak Online C2KR
WS-C3650-24TS-S
WS-C3650-24TS-S
Cisco SG200-50FP
Cisco SG200-50FP
Thecus N8810U
Thecus N8810U
Synology DS416j
Synology DS416j
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM