Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
KVM Switch Aten CL1008M-AT-AEJuniper SSG5-SH

Juniper EX2200-48P-4G
Xem ảnh lớn


Juniper EX2200-48P-4G

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Juniper EX2200-48P-4G

Hardware Specifications
•   Switching Engine Model: Store and forward
•   DRAM: 512 MB
•   Flash: 1 GB
•   CPU: 800 MHz ARM CPU
•   GbE port density per system:
-   24P/24T: 28 (24 host ports + four-port GbE uplinks)
-   48P/48T: 52 (48 host ports+ four-port GbE uplinks)
Optics
•   100 Mbps optic/connector type: LC SFP fiber supporting 100BASE-FX SFP (multimode) and BX (single strand)
•   10/100/1000BASE-T connector type RJ-45
•   GbE SFP optic/connector type: RJ-45, or LC SFP fiber supporting 1000BASE-T SFP, SX (multimode), LX (single-mode), or LH/ZX (single-mode)
Physical Layer
•   Physical port redundancy: Redundant Trunk Group (RTG)
•   Time-domain reflectometry (TDR) for detecting cable breaks and shorts
•   Auto MDI/MDIX (medium-dependent interface/medium-dependent interface crossover) support
•   Port speed downshift/setting maximum advertised speed on 10/100/1000BASE-T ports
•   Digital optical monitoring for optical ports
Packet Switching Capacities
•   24P/24T: 56 Gbps
•   48P/48T: 104 Gbps
Layer 2 Throughput (Mpps)
•   24P/24T: 41.7 Mpps (wire speed)
•   48P/48T: 77.4 Mpps (wire speed)

Data sheet EX2200-48P-4G: download here






Sản phẩm cùng loại

Juniper EX2200-24T-4G
Juniper EX2200-24T-4G
Gọi để có giá tốt
Juniper EX2200-24P-4G
Juniper EX2200-24P-4G
Gọi để có giá tốt
Juniper EX2200-48T-4G
Juniper EX2200-48T-4G
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cisco SG350-28MP-K9
Cisco SG350-28MP-K9
Cat6 Patchcord/dây nhảy cat6 AMP
Cat6 Patchcord/dây nhảy cat6 AMP
Dlink DCS-7010L
Dlink DCS-7010L
Switch HP 1410-24G (J9561A)
Switch HP 1410-24G (J9561A)
Juniper EX3300-48T-BF
Juniper EX3300-48T-BF
Cisco AIR-CAP1552C-E-K9
Cisco AIR-CAP1552C-E-K9
Cisco RV130-K9-G5
Cisco RV130-K9-G5
Switch HP 1920-8G (JG920A)
Switch HP 1920-8G (JG920A)
Juniper EX4300-24P
Juniper EX4300-24P
Cisco AIR-SAP2602E-E-K9
Cisco AIR-SAP2602E-E-K9
Hộp cáp, tủ cáp
Hộp cáp, tủ cáp
GXT3-1000RT230
GXT3-1000RT230
Engenius EWS660AP
Engenius EWS660AP
Card KX-TDA100D
Card KX-TDA100D
WS-C3850-24T-E
WS-C3850-24T-E
Cisco SLM2024T
Cisco SLM2024T
Juniper MX104
Juniper MX104
License ASA5512
License ASA5512
Polycom Expansion Microphone
Polycom Expansion Microphone
HP Proliant ML350 Gen9 E5-2609v3
HP Proliant ML350 Gen9 E5-2609v3
Switch HP 2615-8-PoE (J9565A)
Switch HP 2615-8-PoE (J9565A)
ASA5508-FPWR-BUN
ASA5508-FPWR-BUN
Switch HP 1910-24G (JE006A)
Switch HP 1910-24G (JE006A)
CASIO XJ-A257
CASIO XJ-A257
S2700-9TP-EI-AC
S2700-9TP-EI-AC
Switch HP 1910-8 -PoE+ (JG537A)
Switch HP 1910-8 -PoE+ (JG537A)
WS-C3850-48U-L
WS-C3850-48U-L
Ruckus ZoneFlex ZF7372
Ruckus ZoneFlex ZF7372
Laptop Dell
Laptop Dell
Cisco RV320-K9-G5
Cisco RV320-K9-G5
Cisco AIR-CAP2702E-E-K9
Cisco AIR-CAP2702E-E-K9
Cisco SG350-28-K9
Cisco SG350-28-K9
Camera IP J-Tech JT-HD5115
Camera IP J-Tech JT-HD5115
Switch HP 5500-48G-PoE+(JG240A)
Switch HP 5500-48G-PoE+(JG240A)
Cisco DX70 (CP-DX70-W-K9)
Cisco DX70 (CP-DX70-W-K9)
Cisco AIR-CT5520-50-K9
Cisco AIR-CT5520-50-K9
Switch HP 2530-48-PoE+ (J9778A)
Switch HP 2530-48-PoE+ (J9778A)
Switch HP 5500-24G-SFP (JD374A)
Switch HP 5500-24G-SFP (JD374A)
SMC3000I
SMC3000I
Cabinet Vietrack
Cabinet Vietrack
Vigor2710Ne
Vigor2710Ne
WS-C3650-48PS-S
WS-C3650-48PS-S
Switch HP 1810-24G (J9803A)
Switch HP 1810-24G (J9803A)
Server IBM x3100M5
Server IBM x3100M5
Cisco AIR-CAP1532I-E-K9
Cisco AIR-CAP1532I-E-K9
Juniper EX4550-32T
Juniper EX4550-32T
Juniper SSG20-SH
Juniper SSG20-SH
Cisco SG500X-24MPP-K9
Cisco SG500X-24MPP-K9
UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO)
UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO)
Cisco SG350X-48-K9
Cisco SG350X-48-K9
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM