Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
ASA5505-50-BUN-K9Engenius ENH220EXT

Juniper EX2200-48T-4G
Xem ảnh lớn


Juniper EX2200-48T-4G

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Juniper EX2200-48T-4G

Hardware Specifications
•   Switching Engine Model: Store and forward
•   DRAM: 512 MB
•   Flash: 1 GB
•   CPU: 800 MHz ARM CPU
•   GbE port density per system:
-   24P/24T: 28 (24 host ports + four-port GbE uplinks)
-   48P/48T: 52 (48 host ports+ four-port GbE uplinks)
Optics
•   100 Mbps optic/connector type: LC SFP fiber supporting 100BASE-FX SFP (multimode) and BX (single strand)
•   10/100/1000BASE-T connector type RJ-45
•   GbE SFP optic/connector type: RJ-45, or LC SFP fiber supporting 1000BASE-T SFP, SX (multimode), LX (single-mode), or LH/ZX (single-mode)
Layer 2 Throughput (Mpps)

•   24P/24T: 41.7 Mpps (wire speed)
•   48P/48T: 77.4 Mpps (wire speed)

Data sheet EX2200-48T-4G: Download here






Sản phẩm cùng loại

Juniper EX2200-24T-4G
Juniper EX2200-24T-4G
Gọi để có giá tốt
Juniper EX2200-24P-4G
Juniper EX2200-24P-4G
Gọi để có giá tốt
Juniper EX2200-48P-4G
Juniper EX2200-48P-4G
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cisco WAP371-E-K9
Cisco WAP371-E-K9
Cisco SF220-24P
Cisco SF220-24P
Cisco AIR-CT5508-25-K9
Cisco AIR-CT5508-25-K9
Dell PowerEdge R730 E5-2609 v3
Dell PowerEdge R730 E5-2609 v3
Dell PowerEdge T430 E5-2620 v3
Dell PowerEdge T430 E5-2620 v3
CS1758
CS1758
Microsoft Windows 10
Microsoft Windows 10
GXT4-10000RT230
GXT4-10000RT230
LINKSYS WAG120N
LINKSYS WAG120N
Synology RX415
Synology RX415
Zyxel Fiber Transceiver
Zyxel Fiber Transceiver
ASA5506-K9
ASA5506-K9
Juniper EX4200-24P
Juniper EX4200-24P
Cisco SG500X-48-K9
Cisco SG500X-48-K9
RouterBOARD RB2011UiAS-2HnD
RouterBOARD RB2011UiAS-2HnD
Tủ SJ Smart Rack (Legrand)
Tủ SJ Smart Rack (Legrand)
Thecus N7710-G
Thecus N7710-G
Cisco SX10 (CTS-SX10N-K9)
Cisco SX10 (CTS-SX10N-K9)
Polycom HDX 7000
Polycom HDX 7000
LINKSYS LGS552
LINKSYS LGS552
Switch HP 3810M 24G 1-slot (JL071A)
Switch HP 3810M 24G 1-slot (JL071A)
IBM Storwize ™ V5000
IBM Storwize ™ V5000
Switch HP 2530-48G-PoE+ (J9772A)
Switch HP 2530-48G-PoE+ (J9772A)
UPS Santak Online C6KE
UPS Santak Online C6KE
Peplink BPL-380
Peplink BPL-380
Cisco MX800 Dual (CTS-MX800D-K9)
Cisco MX800 Dual (CTS-MX800D-K9)
Juniper MX10
Juniper MX10
WS-C3650-48FS-L
WS-C3650-48FS-L
UPS Santak BLAZER 600E
UPS Santak BLAZER 600E
Cisco SF90-24
Cisco SF90-24
Cisco SG300-10MPP-K9
Cisco SG300-10MPP-K9
WS-C2960X-24PD-L
WS-C2960X-24PD-L
WS-C3650-48FQ-S
WS-C3650-48FQ-S
Cisco WAP150-E-K9
Cisco WAP150-E-K9
Cisco SF110-16
Cisco SF110-16
BX1100LI-MS
BX1100LI-MS
Cisco AIR-SAP702I-E-K9
Cisco AIR-SAP702I-E-K9
S3700-28TP-EI-MC-AC
S3700-28TP-EI-MC-AC
Cisco SF350-48MP-K9
Cisco SF350-48MP-K9
Switch HP 1910-24 (JG538A)
Switch HP 1910-24 (JG538A)
Switch HP 3810M 16SFP+ 2-slot (JL075A)
Switch HP 3810M 16SFP+ 2-slot (JL075A)
Cisco SRW224G4
Cisco SRW224G4
Juniper EX4300-48T
Juniper EX4300-48T
WS-C3560X-24T-S
WS-C3560X-24T-S
WS-C3850-24P-E
WS-C3850-24P-E
ASA5545-K9
ASA5545-K9
Cisco SG350X-24P-K9
Cisco SG350X-24P-K9
Switch HP 5500-24G-4SFP (JG311A)
Switch HP 5500-24G-4SFP (JG311A)
Cisco MX800 (CTS-MX800S-K9)
Cisco MX800 (CTS-MX800S-K9)
FortiGate 80D (FG-80D-BDL)
FortiGate 80D (FG-80D-BDL)
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM