Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Dlink DKVM-440Juniper SSG20-SH

Juniper EX2200-48T-4G
Xem ảnh lớn


Juniper EX2200-48T-4G

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Juniper EX2200-48T-4G

Hardware Specifications
•   Switching Engine Model: Store and forward
•   DRAM: 512 MB
•   Flash: 1 GB
•   CPU: 800 MHz ARM CPU
•   GbE port density per system:
-   24P/24T: 28 (24 host ports + four-port GbE uplinks)
-   48P/48T: 52 (48 host ports+ four-port GbE uplinks)
Optics
•   100 Mbps optic/connector type: LC SFP fiber supporting 100BASE-FX SFP (multimode) and BX (single strand)
•   10/100/1000BASE-T connector type RJ-45
•   GbE SFP optic/connector type: RJ-45, or LC SFP fiber supporting 1000BASE-T SFP, SX (multimode), LX (single-mode), or LH/ZX (single-mode)
Layer 2 Throughput (Mpps)

•   24P/24T: 41.7 Mpps (wire speed)
•   48P/48T: 77.4 Mpps (wire speed)

Data sheet EX2200-48T-4G: Download here






Sản phẩm cùng loại

Juniper EX2200-24T-4G
Juniper EX2200-24T-4G
Gọi để có giá tốt
Juniper EX2200-24P-4G
Juniper EX2200-24P-4G
Gọi để có giá tốt
Juniper EX2200-48P-4G
Juniper EX2200-48P-4G
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cisco SF302-08PP-K9
Cisco SF302-08PP-K9
WS-C3560CX-12PD-S
WS-C3560CX-12PD-S
Cisco SF550X-48P-K9
Cisco SF550X-48P-K9
Cisco AIR-AP2802E-E-K9C
Cisco AIR-AP2802E-E-K9C
WS-C3850-48P-L
WS-C3850-48P-L
CS1758
CS1758
Cisco AIR-CAP2702I-E-K9
Cisco AIR-CAP2702I-E-K9
WS-C3850-48P-S
WS-C3850-48P-S
ThinkServer RS140
ThinkServer RS140
S2700-26TP-SI-AC
S2700-26TP-SI-AC
Engenius EAP600
Engenius EAP600
Juniper EX3200-48P
Juniper EX3200-48P
HP MSA1040
HP MSA1040
FortiGate 1000D (FG-1000D-BDL)
FortiGate 1000D (FG-1000D-BDL)
Thecus N8810U-G
Thecus N8810U-G
Switch Dlink DGS-1210-10P
Switch Dlink DGS-1210-10P
Ruckus ZoneFlex ZF7782-N
Ruckus ZoneFlex ZF7782-N
Switch HP 2530-8 (J9783A)
Switch HP 2530-8 (J9783A)
WS-C3850-48F-E
WS-C3850-48F-E
GXT4-72VBATT
GXT4-72VBATT
Cable golden link Cat5, Cat6
Cable golden link Cat5, Cat6
WS-C3750X-24T-L
WS-C3750X-24T-L
WS-C2960L-48PS-AP
WS-C2960L-48PS-AP
Cisco MX200 (CTS-MX200-K9)
Cisco MX200 (CTS-MX200-K9)
SMT2200RMI2U
SMT2200RMI2U
Aruba AP-220 Series (AP-220)
Aruba AP-220 Series (AP-220)
ASA5555-FPWR-BUN
ASA5555-FPWR-BUN
Juniper MX40
Juniper MX40
S5700-24TP-SI-AC
S5700-24TP-SI-AC
Cisco AIR-CAP1602I-E-K9
Cisco AIR-CAP1602I-E-K9
Cisco SG110-24
Cisco SG110-24
WS-C2960XR-48TS-I
WS-C2960XR-48TS-I
WS-C3850-24XU-E
WS-C3850-24XU-E
Switch HP 1950-48G (JG961A)
Switch HP 1950-48G (JG961A)
KVM Switch Aten KH1516Ai
KVM Switch Aten KH1516Ai
Juniper EX3400-48P
Juniper EX3400-48P
Cisco SLM248GT
Cisco SLM248GT
Cisco SLM2048PT-EU
Cisco SLM2048PT-EU
Synology RX1214
Synology RX1214
Switch HP 2910-48G-PoE al (J9148A)
Switch HP 2910-48G-PoE al (J9148A)
Cisco SF300-24PP-K9
Cisco SF300-24PP-K9
ThinkServer RD350
ThinkServer RD350
WS-C3650-48FD-E
WS-C3650-48FD-E
Cisco SG550X-48-K9
Cisco SG550X-48-K9
Meraki MR26
Meraki MR26
LINKSYS LGS124P PoE+
LINKSYS LGS124P PoE+
Cisco AIR-CAP2702E-E-K9
Cisco AIR-CAP2702E-E-K9
CASIO XJ-V100W
CASIO XJ-V100W
CISCO ISR4451-X/K9
CISCO ISR4451-X/K9
WS-C3850-12S-S
WS-C3850-12S-S
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM