Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Thecus N12000 PROWS-C3650-24TS-S

Juniper EX2200C
Xem ảnh lớn


Juniper EX2200C

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Juniper EX2200C

Form Factor

Fixed platform

Virtual Chassis configuration consisting of up to four switches

Dimensions

(W x H x D) 10.6 x 1.7 x 9 in (26.9 x 4.4 x 22.8 cm)

1 rack unit

Data Rate

12T/12P-2G:
28 Gbps

Throughput

 

EX2200-C-12T/12P-2G: 21 Mpps

10/100/1000BASE-T Port Densities

14 per platform

Up to 56 in Virtual Chassis configuration

100BASE-FX / 1000BASE-X (SFP) Port Densities

2 per switch (fixed ports, SFP required)

Up to eight in Virtual Chassis configuration

Resiliency

EX2200-C: Fanless design improves MTBF by eliminating moving parts that can fail

Power Options

EX2200-C-12T-2G (non-PoE): 100-120 V / 200-240 V; AC 30 W

EX2200-C-12P-2G (PoE/PoE+): 100-120 V / 200-240 V; AC 180 W

Operating System

Junos

Traffic Monitoring

sFlow

QoS Queues / Port

8

MAC Addresses

16,000

Jumbo Frames

9,216 Bytes

IPv4 Unicast / Multicast Routes

6,500 / 1000

IPv6 Unicast / Multicast Routes

N/A

Number of VLANs

1,024

ARP Entries

2,000

Warranty

EX2200-C: Enhanced limited lifetime hardware warranty

Chi tiết

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

Juniper EX3200-24P
Juniper EX3200-24P
Gọi để có giá tốt
Juniper EX3200-24T
Juniper EX3200-24T
Gọi để có giá tốt
Juniper EX3200-48P
Juniper EX3200-48P
Gọi để có giá tốt
Juniper EX3200-48T
Juniper EX3200-48T
Gọi để có giá tốt
Juniper EX3300-24P
Juniper EX3300-24P
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cisco SG550X-24MP-K9
Cisco SG550X-24MP-K9
Synology RX1216sas
Synology RX1216sas
Switch HP 1820-48G-PoE (J9984A)
Switch HP 1820-48G-PoE (J9984A)
UPS Santak Online C6KR
UPS Santak Online C6KR
CISCO2951-SEC/K9
CISCO2951-SEC/K9
WS-C3650-24PS-E
WS-C3650-24PS-E
Switch Dlink DES-3200-52
Switch Dlink DES-3200-52
Hộp cáp, tủ cáp
Hộp cáp, tủ cáp
Cisco AIR-AP2802E-E-K9C
Cisco AIR-AP2802E-E-K9C
Dlink DCS-5020L
Dlink DCS-5020L
WS-C2960L-24TS-AP
WS-C2960L-24TS-AP
PSA600-BX
PSA600-BX
Switch ZyXEL ES1500 Series
Switch  ZyXEL ES1500 Series
Modular jack AMP
Modular jack AMP
Switch HP 5500-24G (JD377A)
Switch HP 5500-24G (JD377A)
SUA5000RMI5U
SUA5000RMI5U
IBM TS2240 Tape Drive
IBM TS2240 Tape Drive
LaserJet P2055DN
LaserJet P2055DN
Switch HP 1910-24G (JE006A)
Switch HP 1910-24G (JE006A)
Cisco SG110D-08
Cisco SG110D-08
Cisco SG110-24HP
Cisco SG110-24HP
SMC2000I
SMC2000I
WS-C3650-48FQ-E
WS-C3650-48FQ-E
Aruba AP-310 Series (AP-310)
Aruba AP-310 Series (AP-310)
Switch HP 5130-48G-4SFP (JG934A)
Switch HP 5130-48G-4SFP (JG934A)
FortiGate 1200D (FG-1200D-BDL)
FortiGate 1200D (FG-1200D-BDL)
VigorFly200
VigorFly200
C3850-NM-4-1G=
C3850-NM-4-1G=
Cisco SG500-28-K9
Cisco SG500-28-K9
Cáp quang Multimode
Cáp quang Multimode
PSA600H-BX
PSA600H-BX
KVM Switch Avocent 8SV1000-202
KVM Switch Avocent 8SV1000-202
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645AP
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645AP
Cisco AIR-CAP1552E-E-K9
Cisco AIR-CAP1552E-E-K9
Switch HP 1820-8G (J9979A)
Switch HP 1820-8G (J9979A)
WS-C2960XR-48TS-I
WS-C2960XR-48TS-I
Dell PowerEdge R430 E5-2609v3
Dell PowerEdge R430 E5-2609v3
FortiGate 200D (FG-200D-BDL)
FortiGate 200D (FG-200D-BDL)
Cisco Mini-GBIC SFP
Cisco Mini-GBIC SFP
Aruba AP-300 Series (AP-300)
Aruba AP-300 Series (AP-300)
FortiGate 30E (FG-30E-BDL)
FortiGate 30E (FG-30E-BDL)
LINKSYS LGS124P PoE+
LINKSYS LGS124P PoE+
Juniper EX2300-24T-DC
Juniper EX2300-24T-DC
Cisco AIR-AP1852E-E-K9C
Cisco AIR-AP1852E-E-K9C
Thecus N4560
Thecus N4560
License ASA5516
License ASA5516
Cisco SRW248G4P-K9
Cisco SRW248G4P-K9
Microsoft Windows 7
Microsoft Windows 7
ThinkServer RS140
ThinkServer RS140
Dell PowerEdge R730xd E5-2630v3
Dell PowerEdge R730xd  E5-2630v3
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM