Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
LINKSYS LGS528P PoE+Switch HP 1920-48G-PoE+ (JG928A)

Switch Dlink DES-1210-08P
Xem ảnh lớn


Switch Dlink DES-1210-08P

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Dlink DES-1210-08P

Model DES-1210-08P
Hardware Version C1
100Base-TX Ports -
100Base-TX PoE Ports 8
1000Base-T Ports -
1000Base-T PoE Ports -
1000Base SFP -
1000Base-T / SFP Ports
(Combo)
-
PoE Budget 72W
(802.3af/802.3at)
Switching Capacity 1.6 Gbps
Jumbo Frame -
QoS
Spanning Tree Protocol
Link Aggregation
VLAN 256 Groups
Surveillance VLAN
Voice VLAN
IGMP Snooping 256 Groups
802.1X Access Control
DHCP Server Screening
SNMP
Cable Diagnostics
Energy Saving Technology D-Link Green
19" Rack Mountable
Fans Fanless
Built-in PSU -
Web-based GUI
Command Line Interface Yes (Light)





Sản phẩm cùng loại

Switch Dlink DES-1210-28
Switch Dlink DES-1210-28
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DGS-1210-10P
Switch Dlink DGS-1210-10P
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DGS-1210-20
Switch Dlink DGS-1210-20
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DGS-1210-28
Switch Dlink DGS-1210-28
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DES-1210-52
Switch Dlink DES-1210-52
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DES-1210-28P
Switch Dlink DES-1210-28P
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DGS-1210-52
Switch Dlink DGS-1210-52
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DGS-1210-28P
Switch Dlink DGS-1210-28P
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

WS-C3750X-12S-E
WS-C3750X-12S-E
Cisco SG200-50FP
Cisco SG200-50FP
Aruba AP-300 Series (AP-300)
Aruba AP-300 Series (AP-300)
FortiAP 223C (FAP-223C)
FortiAP 223C (FAP-223C)
Cisco SG95D-08
Cisco SG95D-08
Peplink BPL-ONE
Peplink BPL-ONE
Switch HP 1410-16G (J9560A)
Switch HP 1410-16G (J9560A)
Điện thoại IP-PT Panasonic
Điện thoại IP-PT Panasonic
ODF khay trượt gắn rack 19"
ODF khay trượt gắn rack 19
Microsoft Project
Microsoft Project
Cisco AIR-AP3802P-S-K9C
Cisco AIR-AP3802P-S-K9C
SONY VPL - DX125
SONY VPL -  DX125
CASIO XJ-V110W
CASIO XJ-V110W
Cisco MX200 (CTS-MX200-K9)
Cisco MX200 (CTS-MX200-K9)
Switch Dlink DGS-3620-28PC
Switch Dlink DGS-3620-28PC
Switch HP 1405-8G (J9794A)
Switch HP 1405-8G (J9794A)
GXT4-10000RT230
GXT4-10000RT230
Cisco SF110D-08
Cisco SF110D-08
UPS Santak BLAZER 1000E
UPS Santak BLAZER 1000E
Juniper EX3200-24P
Juniper EX3200-24P
Peplink BPL-2500
Peplink BPL-2500
FortiGate 200E ( FG-200E-BDL )
FortiGate 200E ( FG-200E-BDL )
SURT8000RMXLI
SURT8000RMXLI
LINKSYS LAPN600
LINKSYS LAPN600
WS-C3850-48U-S
WS-C3850-48U-S
Cáp quang Multimode
Cáp quang Multimode
Switch Zyxel GS2200 Series
Switch Zyxel GS2200 Series
NextScale System nx360 M5
NextScale System nx360 M5
SMT1500I
SMT1500I
LINKSYS LGS124
LINKSYS LGS124
Dell PowerEdge R730xd E5-2609 v3
Dell PowerEdge R730xd E5-2609 v3
WS-C3650-24TD-L
WS-C3650-24TD-L
FortiMail 400E (FML-400E)
FortiMail 400E (FML-400E)
LaserJet Pro P1102
LaserJet Pro P1102
HP StoreVirtual 4730
HP StoreVirtual 4730
Dlink DCS-2132L
Dlink DCS-2132L
Juniper EX3400-24T
Juniper EX3400-24T
Cisco SX80 (CTS-SX80-K9)
Cisco SX80 (CTS-SX80-K9)
Switch HP 2915-8-PoE (J9562A)
Switch HP 2915-8-PoE (J9562A)
Synology DiskStation DS1815+
Synology DiskStation DS1815+
KVM Switch Aten CL1008M-AT-AE
KVM Switch Aten CL1008M-AT-AE
Cisco SG350-10-K9
Cisco SG350-10-K9
Module SFP Linksys
Module SFP Linksys
HP 3PAR StoreServ 20450
HP 3PAR StoreServ 20450
Juniper MX5
Juniper MX5
WS-C2960XR-48FPS-I
WS-C2960XR-48FPS-I
Ruckus ZoneFlex T300 Series
Ruckus ZoneFlex T300 Series
ASA5555-IPS-K9
ASA5555-IPS-K9
Vigor2960
Vigor2960
Cisco AIR-AP3802I-S-K9C
Cisco AIR-AP3802I-S-K9C
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM