Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
ThinkServer RS140Cisco SF500-48MP-K9

Switch Dlink DES-1210-28
Xem ảnh lớn


Switch Dlink DES-1210-28

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Dlink DES-1210-28

Model DES-1210-28
Hardware Version C1
100Base-TX Ports 24
100Base-TX PoE Ports -
1000Base-T Ports 2
1000Base-T PoE Ports -
1000Base SFP -
1000Base-T / SFP Ports
(Combo)
2
PoE Budget -
Switching Capacity 12.8 Gbps
Jumbo Frame -
QoS
Spanning Tree Protocol
Link Aggregation
VLAN 256 Groups
Surveillance VLAN
Voice VLAN
IGMP Snooping 256 Groups
802.1X Access Control
DHCP Server Screening
SNMP
Cable Diagnostics
Energy Saving Technology D-Link Green
19" Rack Mountable
Fans Fanless
Built-in PSU
Web-based GUI
Command Line Interface Yes (Light)





Sản phẩm cùng loại

Switch Dlink DES-1210-08P
Switch Dlink DES-1210-08P
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DGS-1210-10P
Switch Dlink DGS-1210-10P
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DGS-1210-20
Switch Dlink DGS-1210-20
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DGS-1210-28
Switch Dlink DGS-1210-28
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DES-1210-52
Switch Dlink DES-1210-52
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DES-1210-28P
Switch Dlink DES-1210-28P
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DGS-1210-52
Switch Dlink DGS-1210-52
Gọi để có giá tốt
Switch Dlink DGS-1210-28P
Switch Dlink DGS-1210-28P
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


028.62578355-Ms.Khuyên

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Peplink BPL-031-LTE-E-T
Peplink BPL-031-LTE-E-T
Camera IP J-Tech JT-HD5115-W
Camera IP J-Tech JT-HD5115-W
PSA1000H-BX
PSA1000H-BX
HP DL380G7 E5620
HP DL380G7 E5620
UCM6102
UCM6102
WS-C3650-24PD-S
WS-C3650-24PD-S
Vigor2920
Vigor2920
Switch Dlink DGS-1100-18
Switch Dlink DGS-1100-18
Cáp quang Multimode
Cáp quang Multimode
Switch Dlink DES-3200-52
Switch Dlink DES-3200-52
SMC1000I-2U
SMC1000I-2U
Switch Dlink DES-3200-26
Switch Dlink DES-3200-26
Hộp cáp, tủ cáp
Hộp cáp, tủ cáp
Switch HP 2530-48G (J9775A)
Switch HP 2530-48G (J9775A)
Switch HP 1810-24 (J9801A)
Switch HP 1810-24 (J9801A)
Dell PowerEdge R730xd E5-2609 v3
Dell PowerEdge R730xd E5-2609 v3
HP StoreEver MSL2024
HP StoreEver MSL2024
Juniper SSG20
Juniper SSG20
FortiGate 90D (FG-90D-POE)
FortiGate 90D (FG-90D-POE)
Synology RS214
Synology RS214
UPS Santak Online C2KE
UPS Santak Online C2KE
Vigor2700
Vigor2700
Cisco SG300-10PP-K9
Cisco SG300-10PP-K9
AXIS M1011-W
AXIS M1011-W
S3700-52P-SI-AC
S3700-52P-SI-AC
ASA5545-K9
ASA5545-K9
HP 3PAR StoreServ 20450
HP 3PAR StoreServ 20450
Synology DiskStation DS2415+
Synology DiskStation DS2415+
Juniper SRX220H
Juniper SRX220H
Switch HP 1620-48G (JG914A)
Switch HP 1620-48G (JG914A)
Cisco AIR-AP1815I-S-K9
Cisco AIR-AP1815I-S-K9
Vigor AP800
Vigor AP800
Cisco SF250-48-K9
Cisco SF250-48-K9
ASA5525-K9
ASA5525-K9
Thecus N4310
Thecus N4310
Dell PowerEdge T430 E5-2620 v3
Dell PowerEdge T430 E5-2620 v3
Switch HP 1920-8G-PoE (JG922A)
Switch HP 1920-8G-PoE (JG922A)
Dell PowerEdge R430 E5-2609v3
Dell PowerEdge R430 E5-2609v3
Juniper EX2300-24T-DC
Juniper EX2300-24T-DC
HP StoreVirtual 4530
HP StoreVirtual 4530
LINKSYS WAG160N
LINKSYS WAG160N
Cisco SF110D-08HP
Cisco SF110D-08HP
CISCO ISR4331-V/K9
CISCO ISR4331-V/K9
Juniper SSG-350M-SH
Juniper SSG-350M-SH
Cisco SF300-24MP-K9
Cisco SF300-24MP-K9
Cisco AIR-AP3802I-E-K9
Cisco AIR-AP3802I-E-K9
Microsoft Office
Microsoft Office
WS-C2960XR-48TD-I
WS-C2960XR-48TD-I
RouterBOARD CCR1009-8G-1S-1
RouterBOARD CCR1009-8G-1S-1
Server IBM x3650M4 BD
Server IBM x3650M4 BD
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM