Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register

Thiết bị mạng Linksys feed

Sắp xếp theo:     Hiển thị  

Sản phẩm từ 1 - 20 / 37

LINKSYS LGS318

Gọi để có giá tốt


Thiết bị mang SWITCH LINKSYS LGS318 : 18-Port Smart Gigabit Switch - LGS318 Tính năng kỹ thuật : - 16 Port 10/100/1000 Mbps. 2 Port Combo SFP và RJ45 - CPU MEMORY DRAM : 128MB; FORWARDING RATE : 26.79Mpps; SWITCHING CAPACITY : 36Gbps. - MAC Address :
[Thông tin chi tiết...]

LINKSYS E900

Gọi để có giá tốt


Linksys E900 Wi-Fi Router: Wireless-N300 Router, Wireless Router chuẩn B/G/N. Hoạt động ở băng tầng 2.4GHz(B/G/N). Tốc độ lên đến 300Mbps và chia sẽ kết nối Internet qua 4 cổng LAN 10/100Mbps. Bảo mật Wi-Fi Protected Access™ 2 (WPA2/WPA), WEP, lọc
[Thông tin chi tiết...]


LINKSYS LGS528P PoE+

Gọi để có giá tốt


Thiết bị mạng LINKSYS LGS528P PoE+ : 28-Port Managed Gigabit PoE+ Switch - LGS528P Tính năng kỹ thuật : - 26 Port 10/100/1000 Mbps. 2 Port Combo SFP và RJ45 - 24 Port PoE+, Cống suất tối đa :192W - CPU MEMORY DRAM : 128MB; FORWARDING RATE : 41.67Mpps;
[Thông tin chi tiết...]

LINKSYS E1200

Gọi để có giá tốt


Linksys E1200 Wireless-N Router Wireless Broadband Router hỗ trợ các chuẩn B/G/N tốc độ lên đến 300Mbps và chia sẽ kết nối Internet qua 4 cổng LAN 10/100Mbps Bảo mật Wi-Fi Protected Access™ 2 (WPA2/WPA), WEP, lọc địa chỉ MAC không dây, Hỗ trợ Stateful
[Thông tin chi tiết...]


LINKSYS WAG160N

Gọi để có giá tốt


ADSL2+ Wireless-N Gateway Thiết kế theo kiểu dáng mới với Antenna Internal. Router ADSL2+ tốc độ cao 4 cổng LAN, Tích hợp Access Point Wireless chuẩn G (54Mbps) Hỗ trợ các tiêu chuẩn ADSL, ADSL2, ADSL2+,… Firewall : DoS, SPI firewall, ... Tính năng bả
[Thông tin chi tiết...]

LINKSYS LGS108P PoE+

Gọi để có giá tốt


Thiết bị mạng SWITCH LINKSYS LGS108P PoE+ : 8-Port Desktop Gigabit PoE Switch - LGS108P Tính năng kỹ thuật : - 8-port GB switch with 4 ports PoE+ (Port 1-4), PoE power budget of 50W. - Bandwidth : 16 Gbps. - Performance: Full line rate and forwardin
[Thông tin chi tiết...]


LINKSYS E1700

Gọi để có giá tốt


LINKSYS E1700 N300 Wi-Fi Router: Wireless Router hoạt động ở băng tầng 2.4GHz(chuẩn B/G/N). Tốc độ lên đến 300Mbps (tùy thuộc vào card wireless của máy tính), Mở rộng phạm vi phủ sóng với 02 anten rời và chia sẽ kết nối Internet qua 4 cổng LAN Gigabi
[Thông tin chi tiết...]

LINKSYS LGS552

Gọi để có giá tốt


Thiết bị mạng LINKSYS LGS552 : 52-Port Managed Gigabit Switch with two 10 Gigabit uplink - LGS552 Tính năng kỹ thuật : - 48 Port 10/100/1000 Mbps, 2 Port Combo SFP và RJ45, 2 x 10-Gigabit SFP+ Port Expansion - CPU MEMORY DRAM : 128MB; FORWARDING RATE :
[Thông tin chi tiết...]


LINKSYS RE1000

Gọi để có giá tốt


Mở rộng vùng phủ sóng Wireless-N Thiết kế theo kiểu dáng chuyên dụng để sử dụng mở rộng vùng phủ sóng cho các thiết bị wireless chuẩn N. Tương thích với chuẩn b/g/n. tần số 2.4GHz. Tích hợp chức năng Bridge để kết nối mạng có dây vào mạng không dây. T
[Thông tin chi tiết...]

LINKSYS LGS116P PoE+

Gọi để có giá tốt


Thiết bị mạng SWITCH LINKSYS LGS116P PoE+ 16-Port Desktop Gigabit PoE Switch - LGS116P PoE+ Tính năng kỹ thuật : - 16-port GB switch with 8 ports PoE+ (Port 1-8), PoE power budget of 80W. - Bandwidth : 32 Gbps. - Performance: Full line rate and for
[Thông tin chi tiết...]


LINKSYS LAPN600

Gọi để có giá tốt


Thiết bị mạng LINKSYS LAPN600 : Wireless N300 Dualband AccessPoint with PoE Tính năng kỹ thuật : - Wireless Access Point chuẩn N, Hoạt động đồng thời với 2 tần số 2.4 GHz và 5GHz. Tốc độ lên đến 600Mbps. - Cổng kết nối LAN Gbit hỗ trợ cấp nguồn PoE. -
[Thông tin chi tiết...]

LINKSYS LGS108

Gọi để có giá tốt


Thiết bị mạng SWITCH LINKSYS LGS108 : 8-Port Desktop Gigabit Switch - LGS108 Tính năng kỹ thuật : - 8 Port 10/100/1000 Mbps with MDI and MDI crossover (MDI-X); auto negotiated port. - Bandwidth : 16 Gbps. - Performance: Full line rate and forwarding r
[Thông tin chi tiết...]


Module SFP Linksys

Gọi để có giá tốt


LACGSX 1000base-SX: 1 Gbps, khoảng cách 500m, Multimode fiber, bước sóng 850nm LACGLX 1000base-LX: 1 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm LACXGSR 10Gbase-SR: 10 Gbps, khoảng cách 300m, Multimode fiber, bước sóng 850nm LACXGLR
[Thông tin chi tiết...]

LINKSYS X3000

Gọi để có giá tốt


Dual-Band Wireless-N ADSL2 Modem Gigabit Router Router ADSL2+ tốc độ cao 4 cổng LAN, Tích hợp Access Point Dualband chuẩn a/N Hỗ trợ các tiêu chuẩn ADSL, ADSL2, ADSL2+,… Chia sẽ kết nối Internet qua 4 cổng LAN, tốc độ Gigabit. Tích hợp tính năng Router
[Thông tin chi tiết...]


LINKSYS E1500

Gọi để có giá tốt


Linksys E1500 Wireless-N Router with SpeedBoost Wireless Broadband Router hỗ trợ các chuẩn B/G/N với chức năng speedboost tốc độ lên đến 300Mbps và chia sẽ kết nối Internet qua 4 cổng LAN 10/100Mbps Bảo mật Wi-Fi Protected Access™ 2 (WPA2/WPA), WEP, lọ
[Thông tin chi tiết...]

LINKSYS LGS528

Gọi để có giá tốt


Thiết bị mạng LINKSYS LGS528 : 28-Port Managed Gigabit Switch - LGS528 Tính năng kỹ thuật : - 26 Port 10/100/1000 Mbps. 2 Port Combo SFP và RJ45 - CPU MEMORY DRAM : 128MB; FORWARDING RATE : 41.67Mpps; SWITCHING CAPACITY : 56Gbps. - MAC Address : 16K;
[Thông tin chi tiết...]


LINKSYS WAG320N

Gọi để có giá tốt


Dual-Band Wireless-N ADSL2 Modem Gigabit Router Router ADSL2+ tốc độ cao 4 cổng LAN, Tích hợp Access Point Dualband chuẩn a/N Hỗ trợ các tiêu chuẩn ADSL, ADSL2, ADSL2+,… Chia sẽ kết nối Internet qua 4 cổng LAN, tốc độ Gigabit. Tích hợp tính năng Router
[Thông tin chi tiết...]

LINKSYS LGS308

Gọi để có giá tốt


Thiết bị mạng SWITCH LINKSYS LGS308 : 8-Port Smart PoE+ Switch - LGS308P Tính năng kỹ thuật : - 8 Port 10/100/1000 Mbps. 8 Port PoE+, Cống suất tối đa :72W - CPU MEMORY DRAM : 128MB; FORWARDING RATE : 11.90Mpps; SWITCHING CAPACITY : 16Gbps. - MAC Ad
[Thông tin chi tiết...]


LINKSYS X3500

Gọi để có giá tốt


LINKSYS X3500 ADSL & WIRELESS ROUTER: N750 Dual-Band Wireless Router with ADSL2+ Modem and USB X3500 1 Port ADSL sử dụng kết nối trực tiếp với đường truyền ADSL. 1 Port Internet WAN sử dụng kết nối với Modem ADSL, modem Quang, ... 4 Port LAN GBit.
[Thông tin chi tiết...]

LINKSYS LGS124P PoE+

Gọi để có giá tốt


Thiết bị mạng SWITCH LINKSYS LGS124P PoE+ : 24-Port Gigabit PoE Switch - LGS124P Tính năng kỹ thuật : - 24-port GB switch with 12 ports PoE+ (Port 1-6,13-18), PoE power budget of 120W. - Bandwidth : 48 Gbps. - Performance: Full line rate and forwar
[Thông tin chi tiết...]





Hiển thị  
Sản phẩm từ 1 - 20 / 37

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Juniper EX4300-48T
Juniper EX4300-48T
Cisco AIR-AP1815I-S-K9C
Cisco AIR-AP1815I-S-K9C
Peplink BPL-710
Peplink BPL-710
WS-C3850-24U-S
WS-C3850-24U-S
AXIS M1014
AXIS M1014
Cisco SX80 (CTS-SX80-K9)
Cisco SX80 (CTS-SX80-K9)
UPS Santak Online C6KE
UPS Santak Online C6KE
Switch HP 1820-48G (J9981A)
Switch HP 1820-48G (J9981A)
KX-TDE100
KX-TDE100
Juniper ACX2200
Juniper ACX2200
Cisco AIR-AP3802E-E-K9C
Cisco AIR-AP3802E-E-K9C
Cisco SG350-28-K9
Cisco SG350-28-K9
Cisco RV315W-E-K9-G5
Cisco RV315W-E-K9-G5
WS-C2960L-16TS-LL
WS-C2960L-16TS-LL
Switch Dlink DGS-3120-24TC
Switch Dlink DGS-3120-24TC
HP ProLiant DL60 Gen9 E5-2609v3
HP ProLiant DL60 Gen9 E5-2609v3
Cable AMP Cat5e
Cable AMP Cat5e
FortiGate 200E ( FG-200E-BDL )
FortiGate 200E ( FG-200E-BDL )
PSA1000-BX
PSA1000-BX
Cisco SG250-26-K9
Cisco SG250-26-K9
Card KX-TES824
Card KX-TES824
WS-C3850-24S-E
WS-C3850-24S-E
Cisco DX80 (CP-DX80-K9)
Cisco DX80 (CP-DX80-K9)
Cisco SG350XG-24F-K9
Cisco SG350XG-24F-K9
Ruckus ZoneFlex R310
Ruckus ZoneFlex R310
S5700-24TP-SI-AC
S5700-24TP-SI-AC
Dlink DCS-930L
Dlink DCS-930L
WS-C3650-24PS-L
WS-C3650-24PS-L
LINKSYS LAPN300
LINKSYS LAPN300
WS-C2960+24LC-S
WS-C2960+24LC-S
Microsoft SQL Server
Microsoft SQL Server
WS-C3650-24PD-S
WS-C3650-24PD-S
S5700-48TP-SI-AC
S5700-48TP-SI-AC
Cisco SG250-26HP-K9
Cisco SG250-26HP-K9
Cáp quang Multimode
Cáp quang Multimode
Switch Dlink DGS-1100-26
Switch Dlink DGS-1100-26
LCD Avocent Tray AP17KMM8-101
LCD Avocent Tray AP17KMM8-101
Aruba AP-310 Series (AP-310)
Aruba AP-310 Series (AP-310)
HP StoreEver MSL2024
HP StoreEver MSL2024
Cisco Aironet 2700
Cisco Aironet 2700
WS-C2960X-48TS-LL
WS-C2960X-48TS-LL
Polycom HDX 9000
Polycom HDX 9000
T110(II)-E31220
T110(II)-E31220
SMC2000I
SMC2000I
Synology DiskStation DS216+
Synology DiskStation DS216+
WS-C3650-48PS-S
WS-C3650-48PS-S
WS-C3650-24TD-L
WS-C3650-24TD-L
LaserJet Pro P1102W
LaserJet Pro P1102W
Cisco Aironet 700
Cisco Aironet 700
System x3850 X6
System x3850 X6
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM