Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Cisco AIR-OEAP1810-S-K9Switch Dlink DGS-1100-24P

LINKSYS LGS552P PoE+
Xem ảnh lớn


LINKSYS LGS552P PoE+

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng SWITCH LINKSYS LGS552P PoE+ : 52-Port Managed Gigabit PoE+ Switch with two10 Gigabit uplink - LGS552P
Tính năng kỹ thuật :
- 48 Port 10/100/1000 Mbps, 2 Port Combo SFP và RJ45, 2 x 10-Gigabit SFP+ Port Expansion
- 48 Port PoE+, Cống suất tối đa :375W
- CPU MEMORY DRAM : 128MB; FORWARDING RATE : 41.67Mpps; SWITCHING CAPACITY : 56Gbps.
- MAC Address : 16K; JUMBO Frame (FE,GE) : 9K; Number of VLANs : 128 active VLANs (4,096 range).
- Fully Layer 2 Managed and Layer 3 Static Routing Support, Advanced Layer 2/Layer 3 Security and Policy Control, Advanced Layer 3 Quality of Service (QoS).

Data Sheet LGS552P PoE+ : Download Here






Sản phẩm cùng loại

LINKSYS LGS105
LINKSYS LGS105
Gọi để có giá tốt
LINKSYS LGS108
LINKSYS LGS108
Gọi để có giá tốt
LINKSYS LGS108P PoE+
LINKSYS LGS108P PoE+
Gọi để có giá tốt
LINKSYS LGS116
LINKSYS LGS116
Gọi để có giá tốt
LINKSYS LGS116P PoE+
LINKSYS LGS116P PoE+
Gọi để có giá tốt
LINKSYS LGS124
LINKSYS LGS124
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Vigor2110F
Vigor2110F
Cisco SF95D-05
Cisco SF95D-05
WS-C2960CX-8TC-L
WS-C2960CX-8TC-L
Switch Dlink DGS-1210-10P
Switch Dlink DGS-1210-10P
Kèm bấm mạng AMP
Kèm bấm mạng AMP
CASIO XJ-V100W
CASIO XJ-V100W
Microsoft Project
Microsoft Project
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2630v3
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2630v3
IBM TS3200 Tape Library
IBM TS3200 Tape Library
Dell PowerEdge R630 E5-2620v3
Dell PowerEdge R630 E5-2620v3
Cisco MX800 Dual (CTS-MX800D-K9)
Cisco MX800 Dual (CTS-MX800D-K9)
WS-C3850-24T-S
WS-C3850-24T-S
AVER HVC130
AVER HVC130
Switch HP 1910-24-PoE+ (JG539A)
Switch HP 1910-24-PoE+ (JG539A)
Module SFP Linksys
Module SFP Linksys
UCM6510
UCM6510
HP Proliant ML110 Gen9 E5-2620v3
HP Proliant ML110 Gen9 E5-2620v3
ASA5555-IPS-K9
ASA5555-IPS-K9
FortiGate 600C (FG-600C-BDL)
FortiGate 600C (FG-600C-BDL)
Patch Panel Cat5e AMP
Patch Panel Cat5e AMP
KVM Switch Avocent 4SV1000-202
KVM Switch Avocent 4SV1000-202
Polycom SoundStation VTX 1000
Polycom SoundStation VTX 1000
Dell PowerEdge R430 E5-2609v3
Dell PowerEdge R430 E5-2609v3
Đầu RJ45 AMP
Đầu RJ45 AMP
Juniper SRX100B
Juniper SRX100B
CISCO2911/K9
CISCO2911/K9
Ruckus ZoneFlex ZF7982
Ruckus ZoneFlex ZF7982
WS-C3560X-24P-E
WS-C3560X-24P-E
CISCO3925E/K9
CISCO3925E/K9
LCD Avocent Tray AP17KMM-101
LCD Avocent Tray AP17KMM-101
Cáp quang Multimode
Cáp quang Multimode
Synology DS216
Synology DS216
S5700-52C-SI
S5700-52C-SI
Cisco AIR-CT2504-50-K9
Cisco AIR-CT2504-50-K9
Tủ Ekorack
Tủ Ekorack
Juniper EX2300-24T-DC
Juniper EX2300-24T-DC
CISCO ISR4451-X-SEC/K9
CISCO ISR4451-X-SEC/K9
Switch HP 3500-24G-PoE+ (J9310A)
Switch HP 3500-24G-PoE+ (J9310A)
Camera IP J-Tech JT-HD5118
Camera IP J-Tech JT-HD5118
Cisco SG250-26HP-K9
Cisco SG250-26HP-K9
Switch HP 5500-24G-PoE+ (JG241A)
Switch HP 5500-24G-PoE+ (JG241A)
S1728GWR-4P-AC
S1728GWR-4P-AC
PSA850-BX
PSA850-BX
Engenius ENH700EXT
Engenius ENH700EXT
Synology VS240HD
Synology VS240HD
SONY VPL - DX100
SONY VPL -  DX100
WS-C3650-24PS-E
WS-C3650-24PS-E
Switch HP 1405-5G (J9792A)
Switch HP 1405-5G (J9792A)
WS-C3850-24P-L
WS-C3850-24P-L
Cisco AIR-AP2802I-S-K9C
Cisco AIR-AP2802I-S-K9C
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM