Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Cisco SF220-48GXT3000-MTPLUS230

RouterBOARD RB1100AHx2
Xem ảnh lớn


RouterBOARD RB1100AHx2

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng không dây MikroTik RouterBOARD RB1100AHx2

Hardware:
- Processor:  PowerPC P2020 dual core 1066MHz network CPU with IPsec accelerator
- Memory: SODIMM DDR Slot, 2GB installed
- Boot loader: RouterBOOT, 1Mbit Flash chip
- Data storage: Onboard NAND memory chip, one microSD card slot
- Ethernet Port: 13 x 10/100/1000 Mbit/s Gigabit Ethernet with Auto-MDI/X
Ethernet Includes switch to enable Ethernet bypass mode in two ports
miniPCI none
- Serial port: 1 x DB9 RS232C asynchronous serial port
- Extras: Reset switch, beeper, voltage and temperature sensors
- Power options: Built-in power supply (IEC C14 standard connector 110/220V), PoE (12-24V on port 13)
Performance:
- Bridging: 4,930.5/2,883.6/865.3 Mbps (1518 byte/512 byte/64 byte)
- Routing: 4,189.7/2,883.6/ 765.4 Mbps (1518 byte/512 byte/64 byte)

Data sheet RB1100AHx2 : Download here






Sản phẩm cùng loại

RouterBOARD RB951G-2HnD
RouterBOARD RB951G-2HnD
Gọi để có giá tốt
RouterBOARD RB2011UiAS-2HnD
RouterBOARD RB2011UiAS-2HnD
Gọi để có giá tốt
RouterBOARD RB951-2n
RouterBOARD RB951-2n
Gọi để có giá tốt
RouterBOARD RB951Ui-2HnD
RouterBOARD RB951Ui-2HnD
Gọi để có giá tốt
RouterBOARD RB3011UiAS-RM
RouterBOARD RB3011UiAS-RM
Gọi để có giá tốt
RouterBOARD CCR1009-8G-1S-1
RouterBOARD CCR1009-8G-1S-1
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cisco AIR-AP3802P-S-K9
Cisco AIR-AP3802P-S-K9
Juniper SRX240H-POE
Juniper SRX240H-POE
Engenius EAP300
Engenius EAP300
Cisco AIR-CT5520-K9
Cisco AIR-CT5520-K9
Switch HP 2530-8-PoE+ (JL070A)
Switch HP 2530-8-PoE+ (JL070A)
Synology RX1214RP
Synology RX1214RP
Cisco SG500XG-8F8T-K9
Cisco SG500XG-8F8T-K9
Switch Dlink DGS-3420-52P
Switch Dlink DGS-3420-52P
Cisco Aironet 2700
Cisco Aironet 2700
Switch HP 2620-48 (J9626A)
Switch HP 2620-48 (J9626A)
Dell PowerEdge T130 E3-1220 v5
Dell PowerEdge T130 E3-1220 v5
Thecus N7510
Thecus N7510
WS-C3650-24TD-L
WS-C3650-24TD-L
ThinkServer TD350
ThinkServer TD350
IBM TS2240 Tape Drive
IBM TS2240 Tape Drive
Dlink DCS-5222L
Dlink DCS-5222L
Switch Dlink DES-3200-52P
Switch Dlink DES-3200-52P
Accessories IBM/ phụ kiện Server IBM
Accessories IBM/ phụ kiện Server IBM
Juniper EX2300-24T
Juniper EX2300-24T
Switch Dlink DGS-3420-28PC
Switch Dlink DGS-3420-28PC
Engenius ENH220EXT
Engenius ENH220EXT
WS-C3850-48P-S
WS-C3850-48P-S
WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Cisco AIR-CT5508-25-K9
Cisco AIR-CT5508-25-K9
Switch Dlink DES-3200-28P
Switch Dlink DES-3200-28P
Cisco AIR-CAP3602I-E-K9
Cisco AIR-CAP3602I-E-K9
Juniper SSG-320M-SB
Juniper SSG-320M-SB
Ruckus ZoneFlex R710
Ruckus ZoneFlex R710
Cisco SF250-48HP-K9
Cisco SF250-48HP-K9
ThinkServer RS140
ThinkServer RS140
Lenovo Storage E1024
Lenovo Storage E1024
Cisco Mini-GBIC SFP
Cisco Mini-GBIC SFP
Cisco SF220-24P
Cisco SF220-24P
Switch HP 1910-8G-PoE (JG349A)
Switch HP 1910-8G-PoE (JG349A)
UPS Santak BLAZER 2000EH
UPS Santak BLAZER 2000EH
SRC1000I
SRC1000I
Vigor2110FV
Vigor2110FV
PS750RT3-230
PS750RT3-230
Thecus N5550
Thecus N5550
Cisco SG92-24
Cisco SG92-24
HP Proliant DL160 Gen9 E5-2623v3
HP Proliant DL160 Gen9 E5-2623v3
Cisco AIR-AP2802E-E-K9C
Cisco AIR-AP2802E-E-K9C
Cisco AIR-AP3802I-E-K9C
Cisco AIR-AP3802I-E-K9C
Juniper SSG5-SH
Juniper SSG5-SH
FortiGate 70D (FG-70D-BDL)
FortiGate 70D (FG-70D-BDL)
S1724G-AC
S1724G-AC
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
Aruba AP-320 Series (AP-320)
Aruba AP-320 Series (AP-320)
Cisco SRW2016-K9
Cisco SRW2016-K9
HP MSA2040
HP MSA2040
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM