Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
HP DL380G7 E5506CISCO2911-SEC/K9

Zyxel Fiber Transceiver
Xem ảnh lớn


Zyxel Fiber Transceiver

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị Tranceiver SFP Zyxel

The ZyXEL Transceiver Series is a complete range of industry standard, hot-pluggable transceiver modules consists of Fast, Gigabit and 10 Gigabit variations.

With ZyXEL’s comprehensive Fast, Gigabit and 10 Gigabit transceiver product range, also Direct Attached Cable 1M /3M, users can just plug the proper model onto the network to extend the physical coverage.

Models:

SFP10G-SR : SFP Plus Transceiver

SFP10G-LR : SFP Plus Transceiver

FTLX8511D3 (XFP-SR): 10GbE Fiber Transceiver

FTLX1412D3BCL (XFP-LR): 10GbE Fiber Transceiver

SFP-1000T: GbE Fiber Transceiver

SFP-SX-D: GbE Fiber Transceiver

SFP-LX-10-D: GbE Fiber Transceiver

SFP-BX1310-10-D: GbE Fiber Transceiver

SFP-BX1490-10-D: GbE Fiber Transceiver

SFP-LHX1310-40-D: GbE Fiber Transceiver

SFP-ZX-80-D: GbE Fiber Transceiver

SFP-100FX-2: FE Fiber Transceiver

SFP-100TX: FE Fiber Transceiver

SFP-100LX-20: FE Fiber Transceiver

SFP-100BX1310-20-D: FE Fiber Transceiver

SFP-100BX1550-20-D: FE Fiber Transceiver

DAC10G-1M: Direct Attach Cable

DAC10G-3M: Direct Attach Cable






--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

ASA5512-IPS-K9
ASA5512-IPS-K9
Cisco SF110-16
Cisco SF110-16
Cisco RV130-K9-G5
Cisco RV130-K9-G5
Cisco SF250-48-K9
Cisco SF250-48-K9
AXIS M1014
AXIS M1014
Cisco AIR-AP1832I-S-K9C
Cisco AIR-AP1832I-S-K9C
Switch HP 1820-48G-PoE (J9984A)
Switch HP 1820-48G-PoE (J9984A)
Switch HP 1910-48 (JG540A)
Switch HP 1910-48 (JG540A)
CL5708M
CL5708M
SURT6000XLI
SURT6000XLI
Switch HP 3800-24SFP-2SFP+ (J9584A)
Switch HP 3800-24SFP-2SFP+ (J9584A)
Cisco SG350X-24MP-K9
Cisco SG350X-24MP-K9
WS-C2960+48TC-L
WS-C2960+48TC-L
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
Switch HP 3800-48G-PoE+-4SFP+ (J9574A)
Switch HP 3800-48G-PoE+-4SFP+ (J9574A)
UPS Santak BLAZER 600E
UPS Santak BLAZER 600E
Laser Color1025
Laser Color1025
UPS Santak Online C6KE
UPS Santak Online C6KE
Switch HP 1810-8 (J9800A)
Switch HP 1810-8 (J9800A)
Cisco AIR-CAP2702E-E-K9
Cisco AIR-CAP2702E-E-K9
Cisco SLM2008T-EU
Cisco SLM2008T-EU
WS-C2960-24TT-L
WS-C2960-24TT-L
Cisco AIR-CAP1552C-E-K9
Cisco AIR-CAP1552C-E-K9
S2700-26TP-SI-AC
S2700-26TP-SI-AC
Switch Dlink DGS-3120-48TC
Switch Dlink DGS-3120-48TC
CL5800
CL5800
Cisco SF350-48-K9
Cisco SF350-48-K9
Synology DS215J
Synology DS215J
Cable golden link Cat5, Cat6
Cable golden link Cat5, Cat6
IBM TS2900 Tape Autoloader
IBM TS2900 Tape Autoloader
Thecus N4310
Thecus N4310
Cisco Aironet 2700
Cisco Aironet 2700
Cisco AIR-CAP1552EU-E-K9
Cisco AIR-CAP1552EU-E-K9
Cable AMP Cat5e
Cable AMP Cat5e
Cisco AIR-CT5508-12-K9
Cisco AIR-CT5508-12-K9
FortiMail 400E (FML-400E)
FortiMail 400E (FML-400E)
Cisco SF300-48PP-K9
Cisco SF300-48PP-K9
Fortigate 92D (FG-92D-BDL)
Fortigate 92D (FG-92D-BDL)
Cisco RV042
Cisco RV042
Switch HP 3800-48G-4SFP+ (J9576A)
Switch HP 3800-48G-4SFP+ (J9576A)
WS-C3560X-24T-S
WS-C3560X-24T-S
Server IBM x3650M4
Server IBM x3650M4
Switch Dlink DGS-3620-52P
Switch Dlink DGS-3620-52P
Switch Dlink DES-1210-08P
Switch Dlink DES-1210-08P
RouterBOARD RB951G-2HnD
RouterBOARD RB951G-2HnD
Cisco C90 (CTS-C90-K9)
Cisco C90 (CTS-C90-K9)
CASIO XJ-F10X
CASIO XJ-F10X
ASA5505-BUN-K9
ASA5505-BUN-K9
Tủ SJ Smart Rack (Legrand)
Tủ SJ Smart Rack (Legrand)
HP Proliant DL360 Gen9 E5-2630v3
HP Proliant DL360 Gen9 E5-2630v3
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM