Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Home Danh mục sản phẩm Thiết bị switch HP

Thiết bị switch HP feed



Sắp xếp theo:     Hiển thị  

Sản phẩm từ 61 - 80 / 105

Switch HP 2920-48G-POE+ (J9729A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 2920-48G-POE+ (J9729A): 44 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports + 4 RJ-45 dual-personality 10/100/1000 PoE+ ports PoE power 370 W
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 2530-24G-2SFP+ (J9856A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 2530-24G-2SFP+ (J9856A): 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only 2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 3800-48G-4SFP+ (J9576A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 3800-48G-4SFP+ (J9576A): 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only 4 fixed 1000/10000 SFP+ por
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 2530-48G (J9775A)

Gọi để có giá tốt


HP 2530-48G Switch Ports : 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports + 4 fixed ports GB SFP + 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port. Memory and processor : ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash, 256 MB DDR3 DIMM; packet buffer size: 3 MB d
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 1920-24G-PoE (JG926A)

Gọi để có giá tốt


"HP 1920-24G-PoE+ (370W) Switch 24 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 PoE+ ports + 4 SFP 1000 Mbps ports" 24 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 1420-24G-PoE (JH019A)

Gọi để có giá tốt


HP 1420-24G-PoE+ (124W) Switch 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports This product provides PoE or PoE+ power across 12 of 24 ports, with a total power budget of 124W.
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 3810M 16SFP+ 2-slot (JL075A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 3810M 16SFP+ 2-slot (JL075A): 16 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports; Duplex: 100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only; Ports 1—16 support MACSec 2 open module slots Supports a maximum of 8 SFP+ ports or 2 40 GbE ports, with optional module
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 2530-8G (J9777A)

Gọi để có giá tốt


HP 2530-8G Switch - J9777A Ports : 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports + 2dual-personality ports; each port can be used as either an RJ-45 10/100/1000 port + 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port. Memory and processor : ARM9E @
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 1810-8 (J9800A)

Gọi để có giá tốt


7 RJ-45 autosensing 10/100 ports 1 RJ-45 autosensing 10/100/1000 port 128 MB RAM, packet buffer size: 512 KB, 8 MB flash
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 1810-8G (J9802A)

Gọi để có giá tốt


8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports 128 MB RAM, packet buffer size: 512 KB, 8 MB flash
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 1820-8G-PoE (J9982A)

Gọi để có giá tốt


"HP 1820-8G-PoE+ (65W) Switch 4 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports + 4 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports" 4 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only 4 RJ-45 autosensing 10/100/
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 2910-24G-PoE al (J9146A)

Gọi để có giá tốt


20 autosensing 10/100/1000 ports 4 dual-personality ports 1 RJ-45 serial console port Supports a maximum of 4 10-GbE ports Dual ARM1156T2S @ 515 MHz, 4 MB flash, packet buffer size: 6 MB, 1 GB compact flash, 512 MB SDRAM
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 1920-8G (JG920A)

Gọi để có giá tốt


"HP 1920-8G Switch. 8 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 ports + 2 SFP 1000 Mbps ports" 24 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3af PoE, IEEE 802
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 2530-24-PoE+ (J9779A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 2530-24-PoE+ (J9779A): 24 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports . 2 dual-personality ports; RJ-45 10/100/1000 or SFP slot
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 2530-24 (J9782A)

Gọi để có giá tốt


HP E2530-24 Switch Ports : 24 RJ-45 autosensing 10/100 ports + 2 autosensing 10/100/1000 ports + 2 fixed Gigabit Ethernet SFP ports + 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port. Memory and processor : ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash, 2
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 3800-24G-2XG (J9585A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 3800-24G-2XG (J9585A):24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only 2 RJ-45 10GbE ports IEEE 802.3an
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 1950-48G (JG961A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 1950-48G (JG961A) : 48 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 ports With 2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports / 2 RJ-45 1/10GBASE-T port
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 5130-24G-PoE+(JG936A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 5130-24G-PoE+-4SFP+ (370W) EI (JG936A): 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports + 4 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports PoE Power : 370 W PoE+
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 2615-8-PoE (J9565A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 2615-8-PoE (J9565A): 8 RJ-45 autosensing 10/100 PoE ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3af PoE); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: half or full 2 dual-personality ports; each port can be used as either an RJ-45
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 5500-48G-PoE+(JG240A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 5500-48G-PoE+ EI with 2 Interface Slots (JG240A): 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports + 4 dual-personality ports; auto-sensing 10/100/1000Base-T or SFP + 2 port expansion module slots
[Thông tin chi tiết...]





Hiển thị  
Sản phẩm từ 61 - 80 / 105

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

FortiGate 200D (FG-200D-BDL)
FortiGate 200D (FG-200D-BDL)
PSA500MT3-230
PSA500MT3-230
Synology RS814
Synology RS814
Microsoft Office
Microsoft Office
WS-C2960X-24PSQ-L
WS-C2960X-24PSQ-L
Juniper SRX210B
Juniper SRX210B
WS-C3650-12X48FD-L
WS-C3650-12X48FD-L
CL5716M
CL5716M
CISCO1941/K9
CISCO1941/K9
WS-C3650-48FD-L
WS-C3650-48FD-L
WS-C3650-48TS-S
WS-C3650-48TS-S
Switch HP 1920-24G-PoE (JG926A)
Switch HP 1920-24G-PoE (JG926A)
Dell PowerEdge R730 E5-2609 v3
Dell PowerEdge R730 E5-2609 v3
AXIS M1004-W
AXIS M1004-W
WS-C3650-12X48UR-L
WS-C3650-12X48UR-L
Cisco SG90D-05
Cisco SG90D-05
Engenius EWS320AP
Engenius EWS320AP
Cisco SG300-10MPP-K9
Cisco SG300-10MPP-K9
Meraki MR42
Meraki MR42
WS-C2960L-8PS-LL
WS-C2960L-8PS-LL
GXT3-5000RT230
GXT3-5000RT230
Switch Dlink DES-3200-10
Switch Dlink DES-3200-10
Cisco AIR-CAP2602I-E-K9
Cisco AIR-CAP2602I-E-K9
Cisco SG350-28-K9
Cisco SG350-28-K9
LINKSYS LGS308P PoE+
LINKSYS LGS308P PoE+
Cisco SF500-24MP-K9
Cisco SF500-24MP-K9
HPE StoreEver LTO-4 Ultrium 1760
HPE StoreEver LTO-4 Ultrium 1760
Cisco AIR-CT5520-50-K9
Cisco AIR-CT5520-50-K9
Cisco SRW248G4-K9
Cisco SRW248G4-K9
Switch HP 1910-48 (JG540A)
Switch HP 1910-48 (JG540A)
Dây nhảy quang, dây nối quang
Dây nhảy quang, dây nối quang
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
Juniper EX2200-48T-4G
Juniper EX2200-48T-4G
Juniper SSG-320M-SB
Juniper SSG-320M-SB
CL1008M
CL1008M
Cisco SG95D-08
Cisco SG95D-08
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2630v3
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2630v3
LINKSYS X2000
LINKSYS X2000
Juniper SSG-320M-SH
Juniper SSG-320M-SH
Cisco AIR-SAP2602E-E-K9
Cisco AIR-SAP2602E-E-K9
FortiGate 60D (FG-60D-BDL)
FortiGate 60D (FG-60D-BDL)
KVM switch Avocent AV1415-202
KVM switch Avocent AV1415-202
UPS Santak Online C3KE
UPS Santak Online C3KE
CISCO ISR4321/K9
CISCO ISR4321/K9
RouterBOARD RB2011UiAS-2HnD
RouterBOARD RB2011UiAS-2HnD
Cisco AIR-CAP702I-E-K9
Cisco AIR-CAP702I-E-K9
WS-C3850-48U-L
WS-C3850-48U-L
FortiGate 800C (FG-800C-BDL)
FortiGate 800C (FG-800C-BDL)
LINKSYS LGS116P PoE+
LINKSYS LGS116P PoE+
AVER HVC330
AVER HVC330
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM