Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Home Danh mục sản phẩm Thiết bị switch HP

Thiết bị switch HP feed



Sắp xếp theo:     Hiển thị  

Sản phẩm từ 81 - 100 / 120

Switch HP 1950-48G (JG961A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 1950-48G (JG961A) : 48 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 ports With 2 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports / 2 RJ-45 1/10GBASE-T port
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 5130-24G-PoE+(JG936A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 5130-24G-PoE+-4SFP+ (370W) EI (JG936A): 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports + 4 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports PoE Power : 370 W PoE+
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 1910-8 (JG536A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 1910-8 (JG536A): 8 RJ-45 autosensing 10/100 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX); Duplex: half or full 2 dual-personality ports; each port can be used as a RJ 45 10/100/1000 Mbps port (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 3800-48G-PoE+-4SFP+ (J9574A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 3800-48G-PoE+-4SFP+ (J9574A): 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 1820-24G-PoE (J9983A)

Gọi để có giá tốt


"HP 1820-24G-PoE+ (185W) Switch 12 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports + 12 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports Share 2 SFP Slot" 12 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only 12 RJ
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 1810-24 (J9801A)

Gọi để có giá tốt


22 RJ-45 autosensing 10/100 ports 2 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports 2 SFP 100/1000 Mbps ports 128 MB RAM, packet buffer size: 512 KB, 8 MB flash
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 2620-24-PoE+ (J9625A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 2620-24-PoE+ (J9625A): 24 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: half or full 1 RJ-45 serial console port 2 autosensing 10/100/1000 ports (I
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 3810M 24G PoE+ 1-slot (JL073A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 3810M 24G PoE+ 1-slot (JL073A): 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full on
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 1910-8G-PoE (JG349A)

Gọi để có giá tốt


8 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 PoE+ ports 1 SFP 1000 Mbps port ARM @ 333 MHz, 128 MB flash, packet buffer size: 512 KB, 128 MB RAM
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 2530-24-PoE+ (J9779A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 2530-24-PoE+ (J9779A): 24 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports . 2 dual-personality ports; RJ-45 10/100/1000 or SFP slot
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 5500-48G-PoE+(JG240A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 5500-48G-PoE+ EI with 2 Interface Slots (JG240A): 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports + 4 dual-personality ports; auto-sensing 10/100/1000Base-T or SFP + 2 port expansion module slots
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 1410-16 (J9662A)

Gọi để có giá tốt


16 RJ-45 autosensing 10/100 ports Supports a maximum of 16 autosensing 10/100 ports storage: 16 Kb EEPROM; packet buffer size: 2 Mb
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 1910-48 (JG540A)

Gọi để có giá tốt


48 RJ-45 autosensing 10/100 ports 2 SFP 1000 Mbps ports 2 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports MIPS @ 500 MHz, 32 MB flash, packet buffer size: 1.5 MB, 128 MB RAM
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 1620-8G (JG912A)

Gọi để có giá tốt


HP 1620-8G Switch 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 1920-8G-PoE (JG922A)

Gọi để có giá tốt


"HP 1920-8G-PoE+ (180W) Switch 8 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 PoE+ ports + 2 SFP 1000 Mbps ports" 8 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3af
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 2910-48G-PoE al (J9148A)

Gọi để có giá tốt


44 autosensing 10/100/1000 ports 4 dual-personality ports 1 RJ-45 serial console port Supports a maximum of 4 10-GbE ports Dual ARM1156T2S @ 515 MHz, 4 MB flash, packet buffer size: 6 MB, 1 GB compact flash, 512 MB SDRAM
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 2530-48G-PoE+ (J9853A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 2530-48G-PoE+ (J9853A): 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000B
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 3800-24G-PoE+-2XG (J9587A)

Gọi để có giá tốt


Switch HP 3800-24G-PoE+-2XG (J9587A):24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only 2 R
[Thông tin chi tiết...]


Switch HP 2530-24G (J9776A)

Gọi để có giá tốt


HP 2530-24G Switch Ports : 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports + 4 fixed ports GB SFP + 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port. Memory and processor : ARM9E @ 800 MHz, 128 MB flash, 256 MB DDR3 DIMM; packet buffer size: 1.5 MB
[Thông tin chi tiết...]

Switch HP 1920-48G (JG927A)

Gọi để có giá tốt


"HP 1920-48G Switch 48 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 ports + 4 SFP 1000 Mbps ports" 48 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T) 4 SFP 1000 Mbps ports Support
[Thông tin chi tiết...]





Hiển thị  
Sản phẩm từ 81 - 100 / 120

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

FortiAP 222C (FAP-222C)
FortiAP 222C (FAP-222C)
License ASA5545
License ASA5545
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
Synology DS415play
Synology DS415play
Switch Dlink DGS-1510-52
Switch Dlink DGS-1510-52
Lenovo Storage E1024
Lenovo Storage E1024
Server IBM x3500M4
Server IBM x3500M4
Cisco AIR-OEAP1810-S-K9
Cisco AIR-OEAP1810-S-K9
Switch Dlink DGS-1100-24P
Switch Dlink DGS-1100-24P
Switch HP 2530-24G-2SFP+ (J9856A)
Switch HP 2530-24G-2SFP+ (J9856A)
WS-C3560X-24P-E
WS-C3560X-24P-E
WS-C3750X-24T-S
WS-C3750X-24T-S
CL5800
CL5800
Switch HP 2910-24G-PoE al (J9146A)
Switch HP 2910-24G-PoE al (J9146A)
WS-C3560CX-12TC-S
WS-C3560CX-12TC-S
HP ML350T06
HP ML350T06
HPE StoreEver LTO-4 Ultrium 1760
HPE StoreEver LTO-4 Ultrium 1760
Juniper EX4200-48P
Juniper EX4200-48P
CISCO ISR4431/K9
CISCO ISR4431/K9
Aruba AP-228 Series (AP-228)
Aruba AP-228 Series (AP-228)
WS-C3850-24T-E
WS-C3850-24T-E
WS-C3850-48U-E
WS-C3850-48U-E
Cisco EX60 (CTS-EX60-K9)
Cisco EX60 (CTS-EX60-K9)
LINKSYS WAG120N
LINKSYS WAG120N
FortiGate 70D (FG-70D-BDL)
FortiGate 70D (FG-70D-BDL)
Cisco SLM2016T-EU
Cisco SLM2016T-EU
Cisco SF95D-08
Cisco SF95D-08
FortiGate 60D (FG-60D-BDL)
FortiGate 60D (FG-60D-BDL)
Cisco AIR-AP2802E-S-K9C
Cisco AIR-AP2802E-S-K9C
Juniper EX4550-32F
Juniper EX4550-32F
Dell PowerEdge R630 E5-2630 v3
Dell PowerEdge R630 E5-2630 v3
Synology DS214
Synology DS214
Camera IP J-Tech JT-HD5117
Camera IP J-Tech JT-HD5117
WS-C3850-48F-L
WS-C3850-48F-L
WS-C2960XR-24PD-I
WS-C2960XR-24PD-I
WS-C3650-48PS-E
WS-C3650-48PS-E
Cisco SG500X-24-K9
Cisco SG500X-24-K9
Switch HP 1620-24G (JG913A)
Switch HP 1620-24G (JG913A)
Cisco SG350XG-2F10-K9
Cisco SG350XG-2F10-K9
Cisco SLM248PT
Cisco SLM248PT
Server IBM x3650M4 BD
Server IBM x3650M4 BD
Ruckus ZoneFlex ZF7782
Ruckus ZoneFlex ZF7782
Hộp cáp, tủ cáp
Hộp cáp, tủ cáp
Kìm bấm cáp RJ45/RJ11 Dintek
Kìm bấm cáp RJ45/RJ11 Dintek
Switch HP 1405-8 (J9793A)
Switch HP 1405-8 (J9793A)
PSA600-BX
PSA600-BX
Aruba AP-207 Series (AP-207)
Aruba AP-207 Series (AP-207)
Cisco SG500-28-K9
Cisco SG500-28-K9
Juniper EX3300-48T-BF
Juniper EX3300-48T-BF
Renew License Fortigate | Fortinet
Renew License Fortigate | Fortinet
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM