Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Home Danh mục sản phẩm Thiết bị switch HP Switch HP 1820-8G-PoE (J9982A)
Cisco AIR-CAP1602E-E-K9Juniper EX4300-24T

Switch HP 1820-8G-PoE (J9982A)
Xem ảnh lớn


Switch HP 1820-8G-PoE (J9982A)

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch HP 1820-8G-PoE (J9982A)

P/N HP 1820-8G-PoE+ (65W) Switch (J9982A)
I/O ports and slots 4 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only
4 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASET/ 100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only
Supports a maximum of 8 autosensing 10/100/1000 ports
Physical characteristics
Dimensions
Weight
10(w) x 6.28(d) x 1.73(h) in (25.4 x 15.95 x
4.39 cm) (1U height)
2.01 lb (0.91 kg)
Memory and processor ARM Cortex-A9 @ 400 MHz, 128 MB SRAM, 16 MB flash; packet buffer size: 1.5 MB
Performance
100 Mb Latency
1000 Mb Latency
Throughput
Switching capacity
MAC address table size
< 7 μs (LIFO 64-byte packets)
< 2.3 μs (LIFO 64-byte packets)
up to 11.9 Mpps (64-byte packets)
16 Gbps
8000 entries
Electrical characteristics
Frequency
AC voltage
Current
Maximum power rating
Idle power
PoE power
50/60 Hz
100 - 240 VAC
.9 A
83.9 W
12.6 W
65 W PoE+
Data sheet Download here





Sản phẩm cùng loại

Switch HP 1820-8G (J9979A)
Switch HP 1820-8G (J9979A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 1820-24G (J9980A)
Switch HP 1820-24G (J9980A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 1820-24G-PoE (J9983A)
Switch HP 1820-24G-PoE (J9983A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 1820-48G (J9981A)
Switch HP 1820-48G (J9981A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 1820-48G-PoE (J9984A)
Switch HP 1820-48G-PoE (J9984A)
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Dell PowerEdge T430 E5-2620 v3
Dell PowerEdge T430 E5-2620 v3
WS-C3850-12XS-S
WS-C3850-12XS-S
Vigor2700
Vigor2700
Power supplies IBM/ Nguồn Server IBM
Power supplies IBM/ Nguồn Server IBM
LINKSYS LGS308
LINKSYS LGS308
Engenius EWS210AP
Engenius EWS210AP
CISCO2951/K9
CISCO2951/K9
LaserJet Pro P1102
LaserJet Pro P1102
Switch HP 2530-48 (J9781A)
Switch HP 2530-48 (J9781A)
FortiGate 300C (FG-300C-BDL)
FortiGate 300C (FG-300C-BDL)
ThinkServer TS440
ThinkServer TS440
Cáp quang Multimode
Cáp quang Multimode
Switch HP 2530-8G-PoE (J9774A)
Switch HP 2530-8G-PoE (J9774A)
CISCO2911/K9
CISCO2911/K9
KVM Switch Aten KH1508i-AX-E
KVM Switch Aten KH1508i-AX-E
Cisco SG200-26FP
Cisco SG200-26FP
Juniper SRX110
Juniper SRX110
CISCO2911-SEC/K9
CISCO2911-SEC/K9
UPS Santak Online C1K
UPS Santak Online C1K
Cisco AIR-AP1832I-S-K9C
Cisco AIR-AP1832I-S-K9C
KVM Switch Aten KH1516Ai
KVM Switch Aten KH1516Ai
Cisco SF250-48HP-K9
Cisco SF250-48HP-K9
CISCO2901-SEC/K9
CISCO2901-SEC/K9
Switch HP 1405-8 (J9793A)
Switch HP 1405-8 (J9793A)
WS-C2960L-8PS-LL
WS-C2960L-8PS-LL
Cat5e Patchcord/dây nhảy cat5e AMP
Cat5e Patchcord/dây nhảy cat5e AMP
HP Proliant ML110 Gen9 E5-1620v3
HP Proliant ML110 Gen9 E5-1620v3
CISCO ISR4431/K9
CISCO ISR4431/K9
WS-C2960-24TT-L
WS-C2960-24TT-L
License ASA5545
License ASA5545
KVM switch Avocent AV1515-202
KVM switch Avocent AV1515-202
IBM Storwize ™ V5000
IBM Storwize ™ V5000
Switch HP 2620-24 (J9623A)
Switch HP 2620-24 (J9623A)
Cisco AIR-SAP1602I-E-K9
Cisco AIR-SAP1602I-E-K9
Accessories IBM/ phụ kiện Server IBM
Accessories IBM/ phụ kiện Server IBM
Switch HP 1405-5G (J9792A)
Switch HP 1405-5G (J9792A)
Synology DS216
Synology DS216
UPS Santak Online C3K
UPS Santak Online C3K
Vigor120
Vigor120
Switch Dlink DGS-3120-48TC
Switch Dlink DGS-3120-48TC
WS-C3650-24TD-E
WS-C3650-24TD-E
Switch HP 2920-48G-POE+(J9836A)
Switch HP 2920-48G-POE+(J9836A)
Tủ Ekorack
Tủ Ekorack
Cisco SG500-28MPP-K9
Cisco SG500-28MPP-K9
IBM Storwize ™ V7000
IBM Storwize ™ V7000
Switch HP 1405-5 (J9791A)
Switch HP 1405-5 (J9791A)
Camera IP J-Tech JT-HD5116
Camera IP J-Tech JT-HD5116
LINKSYS LGS116P PoE+
LINKSYS LGS116P PoE+
CISCO3925E/K9
CISCO3925E/K9
ASA5525-IPS-K9
ASA5525-IPS-K9
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM