Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
System x3850 X6Switch HP 1950-24G (JG960A)

Switch HP 2620-48 (J9626A)
Xem ảnh lớn


Switch HP 2620-48 (J9626A)

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch HP 2620-48 (J9626A)

Model Switch HP 2620-48 (J9626A)
Ports 48 autosensing 10/100 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: half or full 1 RJ-45 serial console port 2 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u
Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T);
Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full;
1000BASE-T: full only 2 open mini-GBIC (SFP) slots
Dimensions (44.3 x 25.4 x 4.39 cm)
Weight 6.48 lb (2.94 kg)
Memory and processor Power PC FreeScale 8313 @ 400 MHz, 512 MB flash,
512 MB SDRAM, 4 MB flash ROM; packet buffer size: 2 MB
Mounting Mounts in an EIA-standard 19 in. telco rack or
equipment cabinet (hardware included); horizontal
surface mounting only
100 Mb Latency < 8.3 μs (LIFO)
1000 Mb Latency < 2.9 μs (LIFO)
Throughput up to 13.0 million pps
Switching capacity 17.6 Gbps
MAC address table size 16000 entries
Data sheet HP 2620-48 Download here





Sản phẩm cùng loại

Switch HP 2620-48-PoE+ (J9627A)
Switch HP 2620-48-PoE+ (J9627A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9624A)
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9624A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9625A)
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9625A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 2620-24 (J9623A)
Switch HP 2620-24 (J9623A)
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Switch Dlink DGS-1100-08
Switch Dlink DGS-1100-08
HP ML330T06 E5606
HP ML330T06 E5606
AVER HVC330
AVER HVC330
Juniper SRX220H
Juniper SRX220H
ASA5512-K9
ASA5512-K9
CISCO ISR4321/K9
CISCO ISR4321/K9
Cisco AIR-CAP1552EU-E-K9
Cisco AIR-CAP1552EU-E-K9
Aver EVC100
Aver EVC100
PSA500MT3-230
PSA500MT3-230
Switch Zyxel GS2200 Series
Switch Zyxel GS2200 Series
Synology RS814
Synology RS814
HP 3PAR StoreServ 7200c
HP 3PAR StoreServ 7200c
Switch HP 2920-24G (J9726A)
Switch HP 2920-24G (J9726A)
Cisco SG250-10P-K9
Cisco SG250-10P-K9
UPS Santak Online C6KR
UPS Santak Online C6KR
Engenius EWS660AP
Engenius EWS660AP
Aruba AP-228 Series (AP-228)
Aruba AP-228 Series (AP-228)
IBM TS3100 Tape Library
IBM TS3100 Tape Library
Polycom Multipoint Control Unit
Polycom Multipoint Control Unit
R410-E5506
R410-E5506
Switch Dlink DES-3200-28F
Switch Dlink DES-3200-28F
Dell PowerEdge R430 E5-2609v3
Dell PowerEdge R430 E5-2609v3
Juniper MX104
Juniper MX104
Cisco SRW2024-K9
Cisco SRW2024-K9
WS-C2960X-24TD-L
WS-C2960X-24TD-L
Cisco AIR-CT5508-50-K9
Cisco AIR-CT5508-50-K9
PS3000RT3-230
PS3000RT3-230
Switch HP 1810-48G (J9660A)
Switch HP 1810-48G (J9660A)
HP 1132
HP 1132
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
UPS Santak Online C6KE
UPS Santak Online C6KE
Juniper EX4200-48T
Juniper EX4200-48T
Patch Panel Cat6 AMP
Patch Panel Cat6 AMP
GXT4-5000RT230
GXT4-5000RT230
Vigor120
Vigor120
Switch HP 2910-24G al (J9145A)
Switch HP 2910-24G al (J9145A)
Dell PowerEdge T20 E3-1225 v3
Dell PowerEdge T20 E3-1225 v3
HPE StoreEver LTO-4 Ultrium 1760
HPE StoreEver LTO-4 Ultrium 1760
CL1000M
CL1000M
WS-C2960X-48TD-L
WS-C2960X-48TD-L
Switch HP 2910-24G-PoE al (J9146A)
Switch HP 2910-24G-PoE al (J9146A)
LCD Avocent Tray ECS17KMM8-202
LCD Avocent Tray ECS17KMM8-202
GXT4-2000RT230
GXT4-2000RT230
Juniper EX2300-24P
Juniper EX2300-24P
WS-C3650-24TD-E
WS-C3650-24TD-E
FortiAP 223C (FAP-223C)
FortiAP 223C (FAP-223C)
WS-C3560CX-12TC-S
WS-C3560CX-12TC-S
Cisco SRW208-K9
Cisco SRW208-K9
Switch HP 2530-8G (J9777A)
Switch HP 2530-8G (J9777A)
Juniper EX3400-48P
Juniper EX3400-48P
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM