Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Home Danh mục sản phẩm Thiết bị switch HP Switch HP 5130-48G-PoE+(JG937A)
Cisco SF220-24PWS-C2960CX-8TC-L

Switch HP 5130-48G-PoE+(JG937A)
Xem ảnh lớn


Switch HP 5130-48G-PoE+(JG937A)

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch HP 5130-48G-PoE+-4SFP+ (370W) EI (JG937A)

P/N Switch HP 5130-48G-PoE+-4SFP+ (370W) EI (JG937A)
I/O ports and slots 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports
(IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u
Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab
Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/
100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T:
full only
4 SFP+ fixed 1000/10000 SFP+ ports
Additional ports and slots 1 RJ-45 Serial Console Port
Physical characteristics
Dimensions
Weight
17.32(w) x 14.17(d) x 1.72(h) in.
(44 x 36 x 4.36 cm) (1U height)
17.64 lb (8 kg)
Memory and processor 1 GB SDRAM, 512 MB flash; packet buffer
size: 3 MB
Mounting and enclosure Mounts in an EIA standard 19-inch
telco rack or equipment cabinet
(hardware included)
Performance
1000 Mb Latency
10 Gbps Latency
Throughput
Routing/Switching capacity
Routing table size
MAC address table size
< 5 µs
< 3 µs
130.9 Mpps
176 Gbps
512 entries (IPv4), 256 entries (IPv6)
16384 entries
Data sheet HP 5130-48G-PoE+-4SFP+ (370W) EI Download here







Sản phẩm cùng loại

Switch HP 5130-24G-4SFP (JG932A)
Switch HP 5130-24G-4SFP (JG932A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 5130-24G-SFP (JG933A)
Switch HP 5130-24G-SFP (JG933A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 5130-48G-4SFP (JG934A)
Switch HP 5130-48G-4SFP (JG934A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 5130-24G-PoE+(JG936A)
Switch HP 5130-24G-PoE+(JG936A)
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

Server IBM x3650M4
Server IBM x3650M4
Juniper MX80
Juniper MX80
WS-C3650-48PQ-L
WS-C3650-48PQ-L
Switch Dlink DES-1210-08P
Switch Dlink DES-1210-08P
CISCO2911/K9
CISCO2911/K9
ASA5505-BUN-K9
ASA5505-BUN-K9
WS-C3850-12S-S
WS-C3850-12S-S
Thecus N5550
Thecus N5550
FortiGate 30D (FG-30D-BDL)
FortiGate 30D (FG-30D-BDL)
Switch HP 3800-48G-PoE+-4SFP+ (J9574A)
Switch HP 3800-48G-PoE+-4SFP+ (J9574A)
Cabinet Vietrack
Cabinet Vietrack
PANASONIC PT – LX22EA
PANASONIC PT – LX22EA
R210(II)-E31220
R210(II)-E31220
Cisco SF300-48PP-K9
Cisco SF300-48PP-K9
Thecus N4310
Thecus N4310
Cisco RV315W-E-K9-G5
Cisco RV315W-E-K9-G5
PSA500MT3-230
PSA500MT3-230
BX1100LI-MS
BX1100LI-MS
KX-TDE600
KX-TDE600
Ruckus ZoneFlex ZF7372
Ruckus ZoneFlex ZF7372
WS-C3650-48FQ-L
WS-C3650-48FQ-L
Camera IP J-Tech JT-HD5115
Camera IP J-Tech JT-HD5115
Aver EVC300
Aver EVC300
Switch HP 1910-16G (JE005A)
Switch HP 1910-16G (JE005A)
WS-C2960XR-24TD-I
WS-C2960XR-24TD-I
Switch HP 1950-48G (JG961A)
Switch HP 1950-48G (JG961A)
Aruba AP-228 Series (AP-228)
Aruba AP-228 Series (AP-228)
CS9134
CS9134
Juniper EX3300-24T-DC
Juniper EX3300-24T-DC
WS-C2960L-48TS-AP
WS-C2960L-48TS-AP
Switch HP 1620-8G (JG912A)
Switch HP 1620-8G (JG912A)
Synology DiskStation DS1815+
Synology DiskStation DS1815+
IBM EXP2524
IBM EXP2524
SMT2200RMI2U
SMT2200RMI2U
CS1308
CS1308
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9624A)
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9624A)
CISCO ISR4431/K9
CISCO ISR4431/K9
WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Meraki MR12
Meraki MR12
WS-C3850-24XU-S
WS-C3850-24XU-S
Switch Zyxel GS2200 Series
Switch Zyxel GS2200 Series
Server IBM x3650M5
Server IBM x3650M5
PANASONIC PT – LB90NTEA
PANASONIC PT – LB90NTEA
Juniper ACX500
Juniper ACX500
Cisco AIR-SAP2602I-E-K9
Cisco AIR-SAP2602I-E-K9
Switch HP 1410-16G (J9560A)
Switch HP 1410-16G (J9560A)
HP StoreOnce 3100
HP StoreOnce 3100
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
FortiMail 200E (FML-200E)
FortiMail 200E (FML-200E)
Vigor AP800
Vigor AP800
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM