Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Lenovo Storage E1024Dell PowerEdge R630 E5-2620v3

WS-C2960+48TC-S
Xem ảnh lớn


WS-C2960+48TC-S

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite
CON-SMBS-WSC2964S SMBS 8X5XNBD Catalyst 2960 Plus 4
CAB-ACU AC Power Cord (UK) C13 BS 1363 2.5m

Thông số kỹ thuật thiết bị: Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960+48TC-L
WS-C2960+48TC-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960+24TC-L
WS-C2960+24TC-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960+24TC-S
WS-C2960+24TC-S
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cisco SF90D-16
Cisco SF90D-16
WS-C3650-48PD-E
WS-C3650-48PD-E
Cisco Aironet 2700
Cisco Aironet 2700
WS-C2960+24TC-S
WS-C2960+24TC-S
FortiGate 100E ( FG-100E-BDL )
FortiGate 100E ( FG-100E-BDL )
Ruckus ZoneFlex R700
Ruckus ZoneFlex R700
KVM Switch Aten KH1508i-AX-E
KVM Switch Aten KH1508i-AX-E
WS-C3850-12XS-S
WS-C3850-12XS-S
ASA5508-FPWR-BUN
ASA5508-FPWR-BUN
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645AP
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645AP
FortiGate 280D (FG-280D-POE)
FortiGate 280D (FG-280D-POE)
SMT1000RMI2U
SMT1000RMI2U
Switch HP 5500-24G-SFP (JD374A)
Switch HP 5500-24G-SFP (JD374A)
GLC-ZX-SMD=
GLC-ZX-SMD=
WS-C2960X-24PSQ-L
WS-C2960X-24PSQ-L
CISCO1941-SEC/K9
CISCO1941-SEC/K9
Cisco SG500-28P-K9
Cisco SG500-28P-K9
Switch HP 2530-8-PoE+ (JL070A)
Switch HP 2530-8-PoE+ (JL070A)
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2620v3
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2620v3
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
Cisco AIR-OEAP1810-E-K9
Cisco AIR-OEAP1810-E-K9
Patch Panel Cat5e AMP
Patch Panel Cat5e AMP
Cisco AIR-CT5520-50-K9
Cisco AIR-CT5520-50-K9
Vigor2700e
Vigor2700e
Switch Dlink DGS-1100-08
Switch Dlink DGS-1100-08
Máy tính bảng iPad
Máy tính bảng iPad
Engenius EnStationAC
Engenius EnStationAC
HP StoreVirtual 4330
HP StoreVirtual 4330
ASA5525-IPS-K9
ASA5525-IPS-K9
Server IBM x3530M4
Server IBM x3530M4
Switch HP 2530-48 (J9781A)
Switch HP 2530-48 (J9781A)
PS2200RT3-230
PS2200RT3-230
Ruckus ZoneFlex T300 Series
Ruckus ZoneFlex T300 Series
PANASONIC PT – LB3EA
PANASONIC PT – LB3EA
Juniper EX3200-48T
Juniper EX3200-48T
Switch HP 1820-24G-PoE (J9983A)
Switch HP 1820-24G-PoE (J9983A)
Meraki MR72
Meraki MR72
WS-C2960+48TC-S
WS-C2960+48TC-S
Juniper SRX240
Juniper SRX240
Ruckus ZoneDirector 1200
Ruckus ZoneDirector 1200
CISCO ISR4431-V/K9
CISCO ISR4431-V/K9
Polycom HDX 8000
Polycom HDX 8000
WS-C3850-48U-S
WS-C3850-48U-S
Polycom Multipoint Control Unit
Polycom Multipoint Control Unit
Dlink DKVM-403
Dlink DKVM-403
Switch HP 1810-24G (J9803A)
Switch HP 1810-24G (J9803A)
CISCO2951/K9
CISCO2951/K9
WS-C2960L-48TS-AP
WS-C2960L-48TS-AP
Engenius EAP300
Engenius EAP300
Switch Dlink DGS-1510-20
Switch Dlink DGS-1510-20
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM