Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Thecus N7710-GUPS Santak Online C3KR

WS-C2960X-24TS-L
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-24TS-L

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

24

Uplink Interfaces

4 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Base

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

Optional

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

71.4 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

4.0kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-LL
WS-C2960X-24TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-LL
WS-C2960X-48TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

Switch HP 2915-8-PoE (J9562A)
Switch HP 2915-8-PoE (J9562A)
LINKSYS WAG120N
LINKSYS WAG120N
Thecus N10850
Thecus N10850
Cisco SF220-48P
Cisco SF220-48P
HP Proliant DL120 Gen9 E5-2620v3
HP Proliant DL120 Gen9 E5-2620v3
Cisco EX60 (CTS-EX60-K9)
Cisco EX60 (CTS-EX60-K9)
Polycom HDX 8000
Polycom HDX 8000
Switch HP 3800-48G-PoE+-4SFP+ (J9574A)
Switch HP 3800-48G-PoE+-4SFP+ (J9574A)
WS-C2960L-16TS-LL
WS-C2960L-16TS-LL
IBM EXP2512
IBM EXP2512
Switch Dlink DES-1210-28P
Switch Dlink DES-1210-28P
Switch HP 1910-24 (JG538A)
Switch HP 1910-24 (JG538A)
Cisco SG110D-08
Cisco SG110D-08
WS-C3850-48U-E
WS-C3850-48U-E
FortiAP 321C (FAP-321C)
FortiAP 321C (FAP-321C)
Server IBM x3100M5
Server IBM x3100M5
Cisco SG350-28-K9
Cisco SG350-28-K9
WS-C2960S-24TS-L
WS-C2960S-24TS-L
Cisco SLM2016T-EU
Cisco SLM2016T-EU
FortiAP 223C (FAP-223C)
FortiAP 223C (FAP-223C)
Switch HP 2920-48G (J9728A)
Switch HP 2920-48G (J9728A)
Thecus N16000 PRO
Thecus N16000 PRO
Synology DiskStation DS2415+
Synology DiskStation DS2415+
Accessories IBM/ phụ kiện Server IBM
Accessories IBM/ phụ kiện Server IBM
Switch HP 1405-8G (J9794A)
Switch HP 1405-8G (J9794A)
Juniper EX4300-24T
Juniper EX4300-24T
CASIO XJ-F10X
CASIO XJ-F10X
LINKSYS E1500
LINKSYS E1500
IBM Storwize ™ V7000
IBM Storwize ™ V7000
Cisco SF300-24PP-K9
Cisco SF300-24PP-K9
SSG-5-SB
SSG-5-SB
Polycom RealPresence Group 500
Polycom RealPresence Group 500
Switch Zyxel ES1100 Series
Switch Zyxel ES1100 Series
Juniper MX40
Juniper MX40
FortiGate 300D (FG-300D-BDL)
FortiGate 300D (FG-300D-BDL)
Camera IP J-Tech JT-HD5118
Camera IP J-Tech JT-HD5118
Switch HP 2920-24G (J9726A)
Switch HP 2920-24G (J9726A)
Switch Dlink DGS-3420-28SC
Switch Dlink DGS-3420-28SC
LINKSYS LAPN300
LINKSYS LAPN300
WS-C3850-24T-S
WS-C3850-24T-S
LINKSYS RE1000
LINKSYS RE1000
Engenius ENH220EXT
Engenius ENH220EXT
Cisco AIR-CAP3702P-E-K9
Cisco AIR-CAP3702P-E-K9
Switch HP 2530-24G-PoE (J9773A)
Switch HP 2530-24G-PoE (J9773A)
CASIO XJ-F200WN
CASIO XJ-F200WN
Switch HP 5500-48G (JD375A)
Switch HP 5500-48G (JD375A)
IBM TS2270 Tape Drive
IBM TS2270 Tape Drive
ASA5505-BUN-K9
ASA5505-BUN-K9
KVM Switch Avocent 4SV1000-202
KVM Switch Avocent 4SV1000-202
Cisco SG500X-24-K9
Cisco SG500X-24-K9
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM