Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Thecus N5550Engenius ECB300

WS-C2960X-24TS-L
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-24TS-L

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

24

Uplink Interfaces

4 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Base

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

Optional

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

71.4 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

4.0kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-LL
WS-C2960X-24TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-LL
WS-C2960X-48TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


0917425727-Ms.Ngân


08.62578355-Ms.Huệ

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

WS-C2960CX-8PC-L
WS-C2960CX-8PC-L
Cat5e Patchcord/dây nhảy cat5e AMP
Cat5e Patchcord/dây nhảy cat5e AMP
Laptop Lenovo
Laptop Lenovo
Switch Dlink DES-3200-28F
Switch Dlink DES-3200-28F
Engenius EAP350
Engenius EAP350
Server IBM x3650M4
Server IBM x3650M4
GXT4-6000RT230
GXT4-6000RT230
Synology DS2015xs
Synology DS2015xs
ThinkServer RD450
ThinkServer RD450
Cisco SG350X-48P-K9
Cisco SG350X-48P-K9
SMC1500I
SMC1500I
RouterBOARD RB951Ui-2HnD
RouterBOARD RB951Ui-2HnD
Cisco SG220-50P
Cisco SG220-50P
ASA5516-FPWR-K9
ASA5516-FPWR-K9
WS-C3650-48TD-S
WS-C3650-48TD-S
Cisco SLM248PT
Cisco SLM248PT
UPS Santak Online C6KR
UPS Santak Online C6KR
LaserJet P2055DN
LaserJet P2055DN
WS-C3850-24S-S
WS-C3850-24S-S
WS-C3650-24PS-E
WS-C3650-24PS-E
WS-C3650-24PD-S
WS-C3650-24PD-S
Switch HP 1920-8G-PoE (JG921A)
Switch HP 1920-8G-PoE (JG921A)
CASIO XJ-A242
CASIO XJ-A242
ASA5505-SEC-BUN-K9
ASA5505-SEC-BUN-K9
Thecus N7510
Thecus N7510
S2700-9TP-SI-AC
S2700-9TP-SI-AC
HP DL380G7 E5640
HP DL380G7 E5640
Microsoft Windows 8
Microsoft Windows 8
Dell PowerEdge R730 E5-2620v3
Dell PowerEdge R730 E5-2620v3
UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO)
UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO)
Switch HP 3810M 16SFP+ 2-slot (JL075A)
Switch HP 3810M 16SFP+ 2-slot (JL075A)
SMT1500I
SMT1500I
Cisco SG350XG-2F10-K9
Cisco SG350XG-2F10-K9
ODF ngoài trời (outdoor)
ODF ngoài trời (outdoor)
Microsoft Visual Studio
Microsoft Visual Studio
Juniper SRX210H
Juniper SRX210H
Juniper SSG140-SB
Juniper SSG140-SB
UPS Santak Online C3K
UPS Santak Online C3K
Cisco DX80 (CP-DX80-K9)
Cisco DX80 (CP-DX80-K9)
Fortigate 92D (FG-92D-BDL)
Fortigate 92D (FG-92D-BDL)
Cisco AIR-CAP1552C-E-K9
Cisco AIR-CAP1552C-E-K9
Juniper SSG-320M-SB
Juniper SSG-320M-SB
AVER HVC130
AVER HVC130
Juniper EX3400-24T-DC
Juniper EX3400-24T-DC
Server IBM x3550M4
Server IBM x3550M4
PSA500MT3-230
PSA500MT3-230
Juniper MX104
Juniper MX104
PANASONIC PT – LX22EA
PANASONIC PT – LX22EA
Cisco SF300-24PP-K9
Cisco SF300-24PP-K9
Switch HP 1920-16G (JG923A)
Switch HP 1920-16G (JG923A)
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM