Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Ruckus ZoneFlex R500Engenius EAP350

WS-C2960X-24TS-LL
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-24TS-LL

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

24

Uplink Interfaces

2 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Lite

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

-

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

50 Gbps

Switching bandwidth

100 Gbps

Maximum active VLANs

64

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

68.5 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

3.7 kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-LL
WS-C2960X-48TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-L
WS-C2960X-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

FortiGate 30E (FG-30E-BDL)
FortiGate 30E (FG-30E-BDL)
Juniper EX2200-48T-4G
Juniper EX2200-48T-4G
Meraki MR52
Meraki MR52
UniFi AP-LR (UAP-LR)
UniFi AP-LR (UAP-LR)
Cisco WAP131-E-K9
Cisco WAP131-E-K9
Ruckus ZoneFlex R300
Ruckus ZoneFlex R300
HP StoreOnce 5100
HP StoreOnce 5100
Cisco SG350-10P-K9
Cisco SG350-10P-K9
WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L
Cisco AIR-CT2504-5-K9
Cisco AIR-CT2504-5-K9
WS-C3850-48P-E
WS-C3850-48P-E
ODF ngoài trời (outdoor)
ODF ngoài trời (outdoor)
Laptop Macbook
Laptop Macbook
Juniper MX10
Juniper MX10
WS-C2960X-24TD-L
WS-C2960X-24TD-L
Switch Dlink DES-3810-52
Switch Dlink DES-3810-52
LINKSYS LGS318
LINKSYS LGS318
Juniper MX104
Juniper MX104
Switch HP 2530-8-PoE+ (J9780A)
Switch HP 2530-8-PoE+ (J9780A)
Flex System x280 x6
Flex System x280 x6
HPE StoreEver LTO-6 Ultrium 6250/6650
HPE StoreEver LTO-6 Ultrium 6250/6650
Cisco SF550X-48-K9
Cisco SF550X-48-K9
Juniper EX4300-48P
Juniper EX4300-48P
CISCO2921/K9
CISCO2921/K9
Cisco SG110-24HP
Cisco SG110-24HP
Tủ Open Rack & Phụ Kiện Vietrack
Tủ Open Rack & Phụ Kiện Vietrack
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9625A)
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9625A)
WS-C3850-12S-S
WS-C3850-12S-S
Cisco AIR-AP3802P-S-K9
Cisco AIR-AP3802P-S-K9
WS-C2960XR-24PS-I
WS-C2960XR-24PS-I
Card KX-TES824
Card KX-TES824
LINKSYS WRT160NL
LINKSYS WRT160NL
LaserJet P2035
LaserJet P2035
Aver EVC 130
Aver EVC 130
Switch HP 1910-8G (JG348A)
Switch HP 1910-8G (JG348A)
CISCO2901/K9
CISCO2901/K9
ASA5515-FPWR-K9
ASA5515-FPWR-K9
Cisco AIR-AP2802I-S-K9C
Cisco AIR-AP2802I-S-K9C
Aver EVC 350
Aver EVC 350
Cisco SRW2016-K9
Cisco SRW2016-K9
Engenius ENH500
Engenius ENH500
Switch HP 2530-48G (J9775A)
Switch HP 2530-48G (J9775A)
ASA5525-FPWR-K9
ASA5525-FPWR-K9
Aver EVC 950
Aver EVC 950
Switch Dlink DES-3200-28
Switch Dlink DES-3200-28
HP StoreEasy 3850 Gateway Storage
HP StoreEasy 3850 Gateway Storage
Synology DiskStation DS415+
Synology DiskStation  DS415+
HP Proliant ML110 Gen9 E5-1620v3
HP Proliant ML110 Gen9 E5-1620v3
Switch Dlink DGS-3420-28TC
Switch Dlink DGS-3420-28TC
BR650CI-AS
BR650CI-AS
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM