Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Ruckus ZoneFlex ZF7321Polycom SoundStation VTX 1000

WS-C2960X-24TS-LL
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-24TS-LL

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

24

Uplink Interfaces

2 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Lite

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

-

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

50 Gbps

Switching bandwidth

100 Gbps

Maximum active VLANs

64

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

68.5 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

3.7 kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-LL
WS-C2960X-48TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-L
WS-C2960X-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


028.62578355-Ms.Khuyên

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

WS-C3650-48PS-L
WS-C3650-48PS-L
Tủ Ekorack
Tủ Ekorack
Cisco SG500-28MPP-K9
Cisco SG500-28MPP-K9
Máy tính bảng iPad
Máy tính bảng iPad
KX-TDE200
KX-TDE200
Cisco SG550X-48-K9
Cisco SG550X-48-K9
ASA5515-K9
ASA5515-K9
CASIO XJ-A147
CASIO XJ-A147
Synology DiskStation RS815RP+
Synology DiskStation RS815RP+
LINKSYS LGS124
LINKSYS LGS124
Switch HP 5130-24G-PoE+(JG936A)
Switch HP 5130-24G-PoE+(JG936A)
WS-C2960+48TC-L
WS-C2960+48TC-L
LINKSYS LGS308
LINKSYS LGS308
Cisco SG350X-48-K9
Cisco SG350X-48-K9
Cisco SF250-48-K9
Cisco SF250-48-K9
CS1316
CS1316
IBM TS2270 Tape Drive
IBM TS2270 Tape Drive
Cisco SG92-16
Cisco SG92-16
RouterBOARD RB951-2n
RouterBOARD RB951-2n
Dlink DKVM-4U
Dlink DKVM-4U
UPS Santak Online C3KR
UPS Santak Online C3KR
HP Proliant DL120 Gen9 E5-2609v3
HP Proliant DL120 Gen9 E5-2609v3
Cisco AIR-AP1562D-E-K9
Cisco AIR-AP1562D-E-K9
Cisco Aironet 2700
Cisco Aironet 2700
Juniper EX2300-24T-DC
Juniper EX2300-24T-DC
Desktop Dell
Desktop Dell
WS-C3650-48TQ-E
WS-C3650-48TQ-E
Engenius ECB600
Engenius ECB600
FortiGate 600C (FG-600C-BDL)
FortiGate 600C (FG-600C-BDL)
HP StoreOnce 4900
HP StoreOnce 4900
Switch HP 1820-48G-PoE (J9984A)
Switch HP 1820-48G-PoE (J9984A)
Cisco WAP150-E-K9
Cisco WAP150-E-K9
PSA650MT3-230
PSA650MT3-230
HP Proliant DL360 Gen9 E5-2623v3
HP Proliant DL360 Gen9 E5-2623v3
HP StoreEasy 3850 Gateway Storage
HP StoreEasy 3850 Gateway Storage
Cisco SG112-24
Cisco SG112-24
WS-C2960+48PST-L
WS-C2960+48PST-L
Cisco SF200-24FP
Cisco SF200-24FP
Outdoor Fiber Optic Cable
Outdoor Fiber Optic Cable
Synology DiskStation DS216+
Synology DiskStation DS216+
FortiGate 60D (FG-60D-POE)
FortiGate 60D (FG-60D-POE)
IBM Storwize ™ v3700
IBM Storwize ™ v3700
Thanh phối cáp Dintek
Thanh phối cáp Dintek
Camera IP J-Tech JT-HD5115
Camera IP J-Tech JT-HD5115
Camera IP J-Tech JT-HD5115-W
Camera IP J-Tech JT-HD5115-W
Switch HP 1910-24 (JG538A)
Switch HP 1910-24 (JG538A)
KVM Switch Aten CL5716M-AT-AE
KVM Switch Aten CL5716M-AT-AE
WS-C3650-48FD-S
WS-C3650-48FD-S
VigorFly200F
VigorFly200F
Điện thoại IP-PT Panasonic
Điện thoại IP-PT Panasonic
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM