Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Cisco SRW208P-K9Polycom SoundStation VTX 1000

WS-C2960X-24TS-LL
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-24TS-LL

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

24

Uplink Interfaces

2 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Lite

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

-

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

50 Gbps

Switching bandwidth

100 Gbps

Maximum active VLANs

64

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

68.5 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

3.7 kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-LL
WS-C2960X-48TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-L
WS-C2960X-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

LaserJet Pro P1102
LaserJet Pro P1102
Switch HP 3800-48G-4SFP+ (J9576A)
Switch HP 3800-48G-4SFP+ (J9576A)
Cisco RV315W-E-K9-G5
Cisco RV315W-E-K9-G5
Dlink DKVM-403
Dlink DKVM-403
WS-C3560X-24T-S
WS-C3560X-24T-S
Cable golden link Cat5, Cat6
Cable golden link Cat5, Cat6
SRC1000I
SRC1000I
Cisco AIR-CAP3602E-E-K9
Cisco AIR-CAP3602E-E-K9
Polycom SoundStation VTX 1000
Polycom SoundStation VTX 1000
Cisco SG350X-24P-K9
Cisco SG350X-24P-K9
Synology DiskStation DS916+
Synology DiskStation DS916+
Dlink DKVM-4U
Dlink DKVM-4U
R210(II)-E31220
R210(II)-E31220
Cisco SG300-10SFP-K9
Cisco SG300-10SFP-K9
WS-C3750X-12S-E
WS-C3750X-12S-E
WS-C3560CX-8TC-S
WS-C3560CX-8TC-S
Cisco SG500-28MPP-K9
Cisco SG500-28MPP-K9
Cisco AIR-CAP1532I-E-K9
Cisco AIR-CAP1532I-E-K9
Card KX-TDA600
Card KX-TDA600
Switch HP 3800-48G-PoE+-4XG (J9588A)
Switch HP 3800-48G-PoE+-4XG (J9588A)
LINKSYS WRT160NL
LINKSYS WRT160NL
Meraki MR52
Meraki MR52
Laptop Macbook
Laptop Macbook
Cisco AIR-CAP702W-E-K9
Cisco AIR-CAP702W-E-K9
Cisco SF300-24PP-K9
Cisco SF300-24PP-K9
Synology DS3615xs
Synology DS3615xs
KVM Switch Aten KH1508i-AX-E
KVM Switch Aten KH1508i-AX-E
Server IBM x3100M5
Server IBM x3100M5
Dell PowerEdge T420 E5-2420v2
Dell PowerEdge T420 E5-2420v2
Synology VS240HD
Synology VS240HD
Juniper SRX210H
Juniper SRX210H
EHWIC-1GE-SFP-CU=
EHWIC-1GE-SFP-CU=
WS-C3560CX-12TC-S
WS-C3560CX-12TC-S
WS-C2960L-8PS-LL
WS-C2960L-8PS-LL
FortiGate 30E (FG-30E-BDL)
FortiGate 30E (FG-30E-BDL)
Cisco AIR-SAP1602E-E-K9
Cisco AIR-SAP1602E-E-K9
Ruckus ZoneFlex ZF7321
Ruckus ZoneFlex ZF7321
CISCO1921/K9
CISCO1921/K9
WS-C3650-48FD-E
WS-C3650-48FD-E
Server IBM x3500M4
Server IBM x3500M4
WS-C3650-24TS-E
WS-C3650-24TS-E
Cisco 2500 Wireless Controllers
Cisco 2500 Wireless Controllers
Thecus N7510
Thecus N7510
CISCO1941-SEC/K9
CISCO1941-SEC/K9
WS-C2960+48TC-L
WS-C2960+48TC-L
Peplink BPL-021
Peplink BPL-021
BR650CI-AS
BR650CI-AS
UCM6108
UCM6108
Kìm bấm cáp RJ45/RJ11 Dintek
Kìm bấm cáp RJ45/RJ11 Dintek
WS-C3650-24PS-S
WS-C3650-24PS-S
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM