Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Thecus N7510WS-C2960+24LC-L

WS-C2960X-48TS-L
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-48TS-L

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

48

Uplink Interfaces

4 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Base

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

Optional

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

107.1 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

4.2 Kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-LL
WS-C2960X-24TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-LL
WS-C2960X-48TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-L
WS-C2960X-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


0917425727-Ms.Ngân


08.62578355-Ms.Huệ

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

WS-C3850-24P-S
WS-C3850-24P-S
WS-C3650-48FQM-S
WS-C3650-48FQM-S
Cisco AIR-CAP3702E-E-K9
Cisco AIR-CAP3702E-E-K9
LINKSYS LGS552
LINKSYS LGS552
ASA5545-K9
ASA5545-K9
Cisco Aironet 3700
Cisco Aironet 3700
GXT4-2000RT230
GXT4-2000RT230
WS-C3560CX-8PC-S
WS-C3560CX-8PC-S
Cisco SG92-16
Cisco SG92-16
LCD Avocent Tray AP17KMM16-101
LCD Avocent Tray AP17KMM16-101
LCD Avocent Tray AP17KMM8-101
LCD Avocent Tray AP17KMM8-101
VigorFly200F
VigorFly200F
Server IBM x3250M5
Server IBM x3250M5
Synology RX1216sas
Synology RX1216sas
Cisco SG90D-05
Cisco SG90D-05
SONY VPL - DX125
SONY VPL -  DX125
Juniper EX2200-48T-4G
Juniper EX2200-48T-4G
WS-C2960X-24TS-LL
WS-C2960X-24TS-LL
Switch HP 1950-24G-POE+ (JG962A)
Switch HP 1950-24G-POE+ (JG962A)
WS-C3650-48TS-S
WS-C3650-48TS-S
Switch Dlink DGS-3620-28SC
Switch Dlink DGS-3620-28SC
Cisco AIR-SAP702I-E-K9
Cisco AIR-SAP702I-E-K9
WS-C3650-12X48UR-S
WS-C3650-12X48UR-S
Cisco SF95D-24
Cisco SF95D-24
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9625A)
Switch HP 2620-24-PoE+ (J9625A)
CISCO ISR4321-V/K9
CISCO ISR4321-V/K9
Dlink DKVM-440
Dlink DKVM-440
FortiGate 280D (FG-280D-POE)
FortiGate 280D (FG-280D-POE)
Switch Dlink DGS-1510-28P
Switch Dlink DGS-1510-28P
Switch Dlink DGS-3620-52P
Switch Dlink DGS-3620-52P
WS-C2960L-8PS-LL
WS-C2960L-8PS-LL
Cisco AIR-CT5520-50-K9
Cisco AIR-CT5520-50-K9
Cisco SF302-08PP-K9
Cisco SF302-08PP-K9
WS-C3650-24PS-S
WS-C3650-24PS-S
Juniper SRX110H-VA
Juniper SRX110H-VA
Juniper SRX100
Juniper SRX100
Switch HP 3810M 24G PoE+ 1-slot (JL073A)
Switch HP 3810M 24G PoE+ 1-slot (JL073A)
CISCO ISR4321/K9
CISCO ISR4321/K9
Switch Dlink DGS-3620-28TC
Switch Dlink DGS-3620-28TC
S6700-48-EI
S6700-48-EI
Ruckus ZoneFlex R700
Ruckus ZoneFlex R700
Cisco AIR-AP3802I-S-K9C
Cisco AIR-AP3802I-S-K9C
EHWIC-1GE-SFP-CU=
EHWIC-1GE-SFP-CU=
EHWIC-4ESG=
EHWIC-4ESG=
GXT3000L-MTPlus230
GXT3000L-MTPlus230
HP StoreVirtual 4530
HP StoreVirtual 4530
Synology DiskStation DS216+
Synology DiskStation DS216+
WS-C3850-48U-S
WS-C3850-48U-S
CL1000M
CL1000M
SMT1500I
SMT1500I
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM