Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Thecus N8810UT110(II)-E31220

WS-C2960X-48TS-L
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-48TS-L

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

48

Uplink Interfaces

4 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Base

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

Optional

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

107.1 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

4.2 Kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-LL
WS-C2960X-24TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-LL
WS-C2960X-48TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-L
WS-C2960X-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

FortiGate 200D (FG-200D-BDL)
FortiGate 200D (FG-200D-BDL)
Juniper EX3200-24T
Juniper EX3200-24T
GLC-EX-SMD=
GLC-EX-SMD=
LINKSYS LGS308P PoE+
LINKSYS LGS308P PoE+
LINKSYS LGS552P PoE+
LINKSYS LGS552P PoE+
HP 3PAR StoreServ 8200
HP 3PAR StoreServ 8200
Card KX-TDA
Card KX-TDA
Juniper SSG20-SB
Juniper SSG20-SB
WS-C2960L-24TS-AP
WS-C2960L-24TS-AP
GXT4-48VBATT
GXT4-48VBATT
SURT10000XLI
SURT10000XLI
WS-C2960CX-8TC-L
WS-C2960CX-8TC-L
SMC1000I-2U
SMC1000I-2U
Cisco SF350-48P-K9
Cisco SF350-48P-K9
Server IBM x3250M4
Server IBM x3250M4
Cisco SRW224G4
Cisco SRW224G4
Peplink BPL-031
Peplink BPL-031
Engenius ECB600
Engenius ECB600
Dlink DKVM-4K
Dlink DKVM-4K
GXT1000-MTPLUS230
GXT1000-MTPLUS230
ASA5525-FPWR-K9
ASA5525-FPWR-K9
Cisco MX800 Dual (CTS-MX800D-K9)
Cisco MX800 Dual (CTS-MX800D-K9)
HP 3PAR StoreServ 8440
HP 3PAR StoreServ 8440
Dlink DCS-7010L
Dlink DCS-7010L
Cisco SF110-16
Cisco SF110-16
FortiGate 100D (FG-100D-BDL)
FortiGate 100D (FG-100D-BDL)
Cisco SG500X-24MPP-K9
Cisco SG500X-24MPP-K9
Vigor2910G
Vigor2910G
Cisco AIR-CAP-1702I-E-K9
Cisco AIR-CAP-1702I-E-K9
Cisco SG300-10PP-K9
Cisco SG300-10PP-K9
Peplink BPL-305
Peplink BPL-305
Cisco AIR-AP1572EAC-E-K9
Cisco AIR-AP1572EAC-E-K9
LINKSYS LGS318
LINKSYS LGS318
UPS Santak TG500
UPS Santak TG500
Switch HP 3810M 48G PoE+ 1-slot (JL074A)
Switch HP 3810M 48G PoE+ 1-slot (JL074A)
RouterBOARD RB951G-2HnD
RouterBOARD RB951G-2HnD
Ruckus ZoneFlex ZF7372
Ruckus ZoneFlex ZF7372
RouterBOARD RB3011UiAS-RM
RouterBOARD RB3011UiAS-RM
Dell PowerEdge R530 E5-2620v3
Dell PowerEdge R530 E5-2620v3
Synology DS214
Synology DS214
Dell PowerEdge T130 E3-1220 v5
Dell PowerEdge T130 E3-1220 v5
System x3950 X6
System x3950 X6
Modular jack AMP
Modular jack AMP
Cisco AIR-CAP1552C-E-K9
Cisco AIR-CAP1552C-E-K9
Switch HP 1810-8G (J9802A)
Switch HP 1810-8G (J9802A)
WS-C3850-12S-E
WS-C3850-12S-E
Server IBM x3500 M5
Server IBM x3500 M5
Aver EVC150
Aver EVC150
Switch Dlink DGS-3120-24TC
Switch Dlink DGS-3120-24TC
WS-C3650-48TS-L
WS-C3650-48TS-L
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM