Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Thecus N8810ULaptop Dell

WS-C2960X-48TS-L
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-48TS-L

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

48

Uplink Interfaces

4 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Base

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

Optional

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

107.1 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

4.2 Kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-LL
WS-C2960X-24TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-LL
WS-C2960X-48TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-L
WS-C2960X-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Engenius EWS210AP
Engenius EWS210AP
Dlink KVM-121
Dlink KVM-121
HP 3PAR StoreServ 20450
HP 3PAR StoreServ 20450
S1728GWR-4P-AC
S1728GWR-4P-AC
Server IBM x3500 M5
Server IBM x3500 M5
HP 3PAR StoreServ 8400
HP 3PAR StoreServ 8400
SMC1500I-2U
SMC1500I-2U
Polycom HDX 6000
Polycom HDX 6000
WS-C2960L-48TS-AP
WS-C2960L-48TS-AP
Cisco SG350XG-48T-K9
Cisco SG350XG-48T-K9
Cáp quang Multimode
Cáp quang Multimode
Cisco SLM2024T
Cisco SLM2024T
WS-C3750X-12S-S
WS-C3750X-12S-S
Cisco SF90D-08
Cisco SF90D-08
HP DL380G7 E5640
HP DL380G7 E5640
Switch Zyxel GS2200 Series
Switch Zyxel GS2200 Series
SMT1500RMI2U
SMT1500RMI2U
Engenius ECB300
Engenius ECB300
Engenius ENH220EXT
Engenius ENH220EXT
S2700-18TP-SI-AC
S2700-18TP-SI-AC
HDD IBM/Ổ Cứng Server IBM
HDD IBM/Ổ Cứng Server IBM
SURT8000RMXLI
SURT8000RMXLI
Vigor2920FVn
Vigor2920FVn
Juniper SRX210B
Juniper SRX210B
Switch HP 1910-24G (JE006A)
Switch HP 1910-24G (JE006A)
Peplink BPL-2500
Peplink BPL-2500
ASA5555-K9
ASA5555-K9
CISCO ISR4431-SEC/K9
CISCO ISR4431-SEC/K9
Cisco AIR-CT5508-25-K9
Cisco AIR-CT5508-25-K9
Vigor2820
Vigor2820
HP ProLiant DL60 Gen9 E5-2609v3
HP ProLiant DL60 Gen9 E5-2609v3
HPE StoreEver LTO-6 Ultrium 6250/6650
HPE StoreEver LTO-6 Ultrium 6250/6650
Switch HP 3800-24SFP-2SFP+ (J9584A)
Switch HP 3800-24SFP-2SFP+ (J9584A)
WS-C3850-24XU-L
WS-C3850-24XU-L
Cisco SLM2048T-EU
Cisco SLM2048T-EU
Engenius EWS320AP
Engenius EWS320AP
CISCO1941/K9
CISCO1941/K9
WS-C3850-48P-S
WS-C3850-48P-S
Peplink BPL-310
Peplink BPL-310
Synology DiskStation RS2414+
Synology DiskStation RS2414+
LCD Avocent Tray ECS17KMM8-202
LCD Avocent Tray ECS17KMM8-202
Synology RS814
Synology RS814
Peplink BPL-050
Peplink BPL-050
CL1008M
CL1008M
Engenius EAP300
Engenius EAP300
Engenius ECB600
Engenius ECB600
PSA600H-BX
PSA600H-BX
Synology EDS14
Synology EDS14
Server IBM x3550M4
Server IBM x3550M4
Synology RX1213sas
Synology RX1213sas
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM