Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Thecus N8810ULaptop Dell

WS-C2960X-48TS-L
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-48TS-L

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

48

Uplink Interfaces

4 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Base

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

Optional

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

107.1 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

4.2 Kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-LL
WS-C2960X-24TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-LL
WS-C2960X-48TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-L
WS-C2960X-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cable AMP Cat6
Cable AMP Cat6
IBM TS2260 Tape Drive
IBM TS2260 Tape Drive
Điện thoại IP-PT Panasonic
Điện thoại IP-PT Panasonic
GXT3-1000RT230
GXT3-1000RT230
SMT1000RMI2U
SMT1000RMI2U
Card KX-TES824
Card KX-TES824
Synology DiskStation RS2414RP+
Synology DiskStation RS2414RP+
Cisco AIR-CT5520-K9
Cisco AIR-CT5520-K9
Polycom VSX 7000s
Polycom VSX 7000s
Switch HP 2530-48 (J9781A)
Switch HP 2530-48 (J9781A)
Renew License Fortigate | Fortinet
Renew License Fortigate | Fortinet
CASIO XJ-A257
CASIO XJ-A257
ASA5506W-E-K9
ASA5506W-E-K9
Switch HP 1910-16G (JE005A)
Switch HP 1910-16G (JE005A)
UPS Santak Online C1K
UPS Santak Online C1K
Juniper SRX240
Juniper SRX240
R720-E52620
R720-E52620
S3700-52P-SI-AC
S3700-52P-SI-AC
Engenius EWS310AP
Engenius EWS310AP
WS-C3650-12X48UR-L
WS-C3650-12X48UR-L
LINKSYS E1700
LINKSYS E1700
Cisco RV215W-E-K9-G5
Cisco RV215W-E-K9-G5
ASA5505-SEC-BUN-K9
ASA5505-SEC-BUN-K9
Aver EVC300
Aver EVC300
CISCO ISR4451-X-SEC/K9
CISCO ISR4451-X-SEC/K9
Switch Zyxel ES1100 Series
Switch Zyxel ES1100 Series
Cisco SF550X-24-K9
Cisco SF550X-24-K9
Cisco SG500X-48P-K9
Cisco SG500X-48P-K9
Synology RX1214
Synology RX1214
FortiGate 1200D (FG-1200D-BDL)
FortiGate 1200D (FG-1200D-BDL)
LINKSYS E1200
LINKSYS E1200
Meraki MR66
Meraki MR66
Cisco AIR-CAP1602I-E-K9
Cisco AIR-CAP1602I-E-K9
Dlink DKVM-4U
Dlink DKVM-4U
FortiGate 80D (FG-80D-BDL)
FortiGate 80D (FG-80D-BDL)
ODF treo tường (Indoor)
ODF treo tường (Indoor)
Switch HP 1910-8G (JG348A)
Switch HP 1910-8G (JG348A)
Juniper EX2200-24T-4G
Juniper EX2200-24T-4G
WS-C3750X-12S-E
WS-C3750X-12S-E
Engenius EAP600
Engenius EAP600
Synology DS1515
Synology DS1515
Synology DS2015xs
Synology DS2015xs
KX-TES824
KX-TES824
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645AP
Juniper SRX650-BASE-SRE6-645AP
Cisco SF250-48-K9
Cisco SF250-48-K9
Cisco SF220-24P
Cisco SF220-24P
Switch HP 1410-8 (J9661A)
Switch HP 1410-8 (J9661A)
Switch HP 1810-8G (J9802A)
Switch HP 1810-8G (J9802A)
Switch HP 2530-8-PoE+ (J9780A)
Switch HP 2530-8-PoE+ (J9780A)
FortiWan 1000B (FWN-1000B)
FortiWan 1000B (FWN-1000B)
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM