Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Thecus N7710S6700-48-EI

WS-C2960X-48TS-LL
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-48TS-LL

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

48

Uplink Interfaces

2 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Lite

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

-

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

50 Gbps

Switching bandwidth

100 Gbps

Maximum active VLANs

64

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

104.2 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

4.0kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-LL
WS-C2960X-24TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-L
WS-C2960X-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

Cisco RV215W-E-K9-G5
Cisco RV215W-E-K9-G5
WS-C3650-48PQ-S
WS-C3650-48PQ-S
WS-C3850-24S-S
WS-C3850-24S-S
Engenius EWS320AP
Engenius EWS320AP
WS-C2960-48TT-L
WS-C2960-48TT-L
Thecus N7510
Thecus N7510
Thecus N8900
Thecus N8900
HP Proliant ML350 Gen9 E5-2609v3
HP Proliant ML350 Gen9 E5-2609v3
Switch HP 5500-48G (JD375A)
Switch HP 5500-48G (JD375A)
WS-C3650-48PS-E
WS-C3650-48PS-E
License ASA5525
License ASA5525
FortiGate 300C (FG-300C-BDL)
FortiGate 300C (FG-300C-BDL)
SURTD5000XLI
SURTD5000XLI
LINKSYS LGS108P PoE+
LINKSYS LGS108P PoE+
Cisco SLM248GT
Cisco SLM248GT
WS-C3850-12X48U-L
WS-C3850-12X48U-L
SONY VPL - DX140
SONY VPL -  DX140
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2623v3
HP Proliant DL380 Gen9 E5-2623v3
WS-C3850-24XU-E
WS-C3850-24XU-E
WS-C2960XR-48LPS-I
WS-C2960XR-48LPS-I
Vigor2950
Vigor2950
Cisco AIR-CAP1602E-E-K9
Cisco AIR-CAP1602E-E-K9
Kìm bấm cáp RJ45/RJ11 Dintek
Kìm bấm cáp RJ45/RJ11 Dintek
Cisco SLM2048T-EU
Cisco SLM2048T-EU
HP StoreVirtual 4630
HP StoreVirtual 4630
HP ProLiant DL60 Gen9 E5-2620v3
HP ProLiant DL60 Gen9 E5-2620v3
Engenius ENH700EXT
Engenius ENH700EXT
Card KX-TDA100D
Card KX-TDA100D
Cisco SRW224G4
Cisco SRW224G4
UniFi AP AC LITE (UAP-AC-LITE)
UniFi AP AC LITE (UAP-AC-LITE)
WS-C3850-12S-E
WS-C3850-12S-E
CISCO ISR4331-SEC/K9
CISCO ISR4331-SEC/K9
SMT1500I
SMT1500I
Switch HP 1910-24 (JG538A)
Switch HP 1910-24 (JG538A)
Synology DS414J
Synology DS414J
WS-C2960L-48TS-AP
WS-C2960L-48TS-AP
FortiGate 60D (FG-60D-BDL)
FortiGate 60D (FG-60D-BDL)
SURT2000XLI
SURT2000XLI
Cisco WAP561-E-K9
Cisco WAP561-E-K9
Switch HP 3810M 24G PoE+ 1-slot (JL073A)
Switch HP 3810M 24G PoE+ 1-slot (JL073A)
Cat5e Patchcord/dây nhảy cat5e AMP
Cat5e Patchcord/dây nhảy cat5e AMP
Switch Dlink DGS-1210-28
Switch Dlink DGS-1210-28
LaserJet Pro P1102
LaserJet Pro P1102
Meraki MR12
Meraki MR12
PS2200RT3-230
PS2200RT3-230
Flex System x240 M5
Flex System x240 M5
AXIS M1014
AXIS M1014
GXT3-6000RT230
GXT3-6000RT230
FortiAP 222C (FAP-222C)
FortiAP 222C (FAP-222C)
Camera IP J-Tech JT-HD5118
Camera IP J-Tech JT-HD5118
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM