Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Thecus N7710S6700-48-EI

WS-C2960X-48TS-LL
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-48TS-LL

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

48

Uplink Interfaces

2 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Lite

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

-

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

50 Gbps

Switching bandwidth

100 Gbps

Maximum active VLANs

64

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

104.2 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

4.0kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-LL
WS-C2960X-24TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-L
WS-C2960X-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

WS-C2960X-24PSQ-L
WS-C2960X-24PSQ-L
WS-C3850-48T-E
WS-C3850-48T-E
ASA5515-K9
ASA5515-K9
Polycom SoundStation VTX 1000
Polycom SoundStation VTX 1000
VigorFly200
VigorFly200
Synology DS115
Synology DS115
HP Proliant ML110 Gen9 E5-2609v3
HP Proliant ML110 Gen9 E5-2609v3
Switch HP 1810-8G (J9802A)
Switch HP 1810-8G (J9802A)
Cisco SG92-16
Cisco SG92-16
FortiGate 200D (FG-200D-POE)
FortiGate 200D (FG-200D-POE)
Switch Zyxel GS1100 Series
Switch Zyxel GS1100 Series
Vigor2920FVn
Vigor2920FVn
UPS Santak Online C2KE
UPS Santak Online C2KE
Synology RS3614RPxs
Synology  RS3614RPxs
Switch HP 1810-24 (J9801A)
Switch HP 1810-24 (J9801A)
System x3850 X6
System x3850 X6
Switch HP 1620-24G (JG913A)
Switch HP 1620-24G (JG913A)
Switch Dlink DES-3200-28
Switch Dlink DES-3200-28
SMC2000I
SMC2000I
SUA5000RMI5U
SUA5000RMI5U
Switch HP 3810M 48G PoE+ 1-slot (JL074A)
Switch HP 3810M 48G PoE+ 1-slot (JL074A)
Modular jack AMP
Modular jack AMP
IBM EXP2524
IBM EXP2524
WS-C2960-48TT-L
WS-C2960-48TT-L
Juniper EX3400-48T
Juniper EX3400-48T
Switch HP 1950-24G-POE+ (JG962A)
Switch HP 1950-24G-POE+ (JG962A)
WS-C3850-24T-L
WS-C3850-24T-L
Dell PowerEdge R730xd E5-2620v3
Dell PowerEdge R730xd  E5-2620v3
ODF khay cố định gắn rack 19"
ODF khay cố định gắn rack 19
Cisco AIR-CAP1552CU-E-K9
Cisco AIR-CAP1552CU-E-K9
KVM Switch Avocent 16SV1000-202
KVM Switch Avocent 16SV1000-202
Cisco AIR-CT2504-15-K9
Cisco AIR-CT2504-15-K9
S5700-48TP-SI-AC
S5700-48TP-SI-AC
Cisco SG350X-24P-K9
Cisco SG350X-24P-K9
Laptop Macbook
Laptop Macbook
S3700-28TP-EI-MC-AC
S3700-28TP-EI-MC-AC
PS3000RT3-230
PS3000RT3-230
Switch HP 2530-8G-PoE (J9774A)
Switch HP 2530-8G-PoE (J9774A)
Vigor120
Vigor120
Cisco AIR-OEAP1810-S-K9
Cisco AIR-OEAP1810-S-K9
HP Proliant DL80 Gen9 E5-2620v3
HP Proliant DL80 Gen9 E5-2620v3
Cisco Aironet 3700
Cisco Aironet 3700
SONY VPL - DX120
SONY VPL -  DX120
HP StoreVirtual 4330
HP StoreVirtual 4330
GXT3­-240TBATTCE
GXT3­-240TBATTCE
KVM switch Avocent AV2015-202
KVM switch Avocent AV2015-202
Dlink DKVM-450
Dlink DKVM-450
HP MSA1040
HP MSA1040
Aver EVC100
Aver EVC100
WS-C2960X-48TD-L
WS-C2960X-48TD-L
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM