Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP...
Login Register
Ruckus ZoneFlex R700Engenius EAP600

WS-C2960X-48TS-LL
Xem ảnh lớn


WS-C2960X-48TS-LL

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite Switch

Hardware Specifications

Flash memory

128 MB for LAN Base & IP Lite SKUs, 64 MB for LAN Lite SKUs

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600MHz dual core

Console Ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Storage Interface

USB (Type-A) for external flash storage

Network Management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

10/100/1000 Ethernet Ports

48

Uplink Interfaces

2 SFP

Cisco IOS Software Image

LAN Lite

Available PoE Power

-

FlexStack-Plus Capability

-

Performance and Scalability

Forwarding bandwidth

50 Gbps

Switching bandwidth

100 Gbps

Maximum active VLANs

64

VLAN IDs available

4096

Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets

104.2 Mpps

Dimensions (cm)

4.5 x 27.9 x 44.5

Weights (kg)

4.0kg

Input Voltage and Current

100 to 240 VAC; 1A - 0.5A; 50 to 60Hz

Standards Support

●IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

● IEEE 802.1p CoS Prioritization

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber

only)

● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-

TX, and 1000BASE-T ports

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● RMON I and II standards

● SNMP v1, v2c, and v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

● IEEE 802.1ax

Chi tiết sản phẩm

Xem tại đây






Sản phẩm cùng loại

WS-C2960X-24PS-L
WS-C2960X-24PS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-LL
WS-C2960X-24TS-LL
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-24TS-L
WS-C2960X-24TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48TS-L
WS-C2960X-48TS-L
Gọi để có giá tốt
WS-C2960X-48LPS-L
WS-C2960X-48LPS-L
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


0977700958-Mr.Lành


028.62578355-Ms.Khuyên

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Hải


Mr.Phát

Sản Phẩm

Aruba AP-200 Series (AP-200)
Aruba AP-200 Series (AP-200)
FortiGate 240D (FG-240D-BDL)
FortiGate 240D (FG-240D-BDL)
FortiGate 300D (FG-300D-BDL)
FortiGate 300D (FG-300D-BDL)
IBM Storwize ™ V5000
IBM Storwize ™ V5000
UCM6104
UCM6104
Switch Dlink DGS-1100-08P
Switch Dlink DGS-1100-08P
HDD IBM/Ổ Cứng Server IBM
HDD IBM/Ổ Cứng Server IBM
Switch Dlink DGS-1210-20
Switch Dlink DGS-1210-20
CASIO XJ-A252
CASIO XJ-A252
WS-C3850-24T-E
WS-C3850-24T-E
LINKSYS LGS552P PoE+
LINKSYS LGS552P PoE+
WS-C3650-48PS-L
WS-C3650-48PS-L
LCD Avocent Tray AP17KMM8-101
LCD Avocent Tray AP17KMM8-101
Synology DX513
Synology DX513
Engenius EWS660AP
Engenius EWS660AP
R210(II)-E31220
R210(II)-E31220
Switch Dlink DGS-1510-28
Switch Dlink DGS-1510-28
Polycom Multipoint Control Unit
Polycom Multipoint Control Unit
Cisco RV215W-E-K9-G5
Cisco RV215W-E-K9-G5
Flex System x280 x6
Flex System x280 x6
WS-C3650-24PD-E
WS-C3650-24PD-E
WS-C3560X-24T-L
WS-C3560X-24T-L
WS-C2960XR-48FPS-I
WS-C2960XR-48FPS-I
ASA5505-UL-BUN-K9
ASA5505-UL-BUN-K9
CL1000M
CL1000M
Meraki MR34
Meraki MR34
Cisco SF110D-05
Cisco SF110D-05
Dell PowerEdge R220 E3-1220v3 H310
Dell PowerEdge R220 E3-1220v3 H310
HP Proliant DL360 Gen9 E5-2609v3
HP Proliant DL360 Gen9 E5-2609v3
Microsoft SQL Server
Microsoft SQL Server
LINKSYS LAPN600
LINKSYS LAPN600
BX800LI-MS
BX800LI-MS
Cisco SF110D-08
Cisco SF110D-08
Tool nhấn cáp Dintek
Tool nhấn cáp Dintek
Cisco SX20 (CTS-SX20N-K9)
Cisco SX20 (CTS-SX20N-K9)
Meraki MR33
Meraki MR33
Dlink DCS-5020L
Dlink DCS-5020L
Meraki MR52
Meraki MR52
WS-C3850-48F-S
WS-C3850-48F-S
CISCO ISR4331-SEC/K9
CISCO ISR4331-SEC/K9
ASA5545-K9
ASA5545-K9
WS-C3650-12X48UR-E
WS-C3650-12X48UR-E
Thecus N16000 PRO
Thecus N16000 PRO
Thecus N10850
Thecus N10850
KVM Switch Aten KH1516Ai
KVM Switch Aten KH1516Ai
Switch Dlink DES-1210-52
Switch Dlink DES-1210-52
WS-C3650-24PS-E
WS-C3650-24PS-E
Synology DiskStation DS916+
Synology DiskStation DS916+
Switch HP 2530-48 (J9781A)
Switch HP 2530-48 (J9781A)
Synology DiskStation DS713+
Synology DiskStation DS713+
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM