Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
WS-C3560CX-8TC-SWS-C3850-12XS-E

WS-C3750X-24T-L
Xem ảnh lớn


WS-C3750X-24T-L

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3750X-24T-L

WS-C3750X-24T-L Catalyst 3750X 24 Port Data LAN Base
Manufacturer Cisco Systems, Inc
Manufacturer Part Number WS-C3750X-24T-L
Product Type Switch - 24 ports - Managed - stackable
Form Factor Fixed, Rack Mountable 1U, Stackable/Clustering
Switch Port density - Uplinks 24 x 10/100/1000 Ethernet Ports Ethernet Ports Ethernet Ports Ethernet Ports
Performance Switching capacity : 160 Gbps
Forwarding performance : 65.5 Mpps
Capacity Virtual interfaces (VLANs) : 1005
Jumbo Frame Support 9216
Max Number of Stacks 9
Remote Management Protocol SNMP 1, SNMP 2, RMON 1, RMON 2, RMON 3, RMON 9, Telnet, SNMP 3, SNMP 2c, SSH, CLI
Authentication Method Kerberos, Secure Shell (SSH), RADIUS, TACACS+
Features Hot swap module replacement, Layer 2 switching, dynamic IP address assignment , DHCP support, auto-negotiation, ARP support, trunking, VLAN support, auto-uplink (auto MDI/MDI-X), IGMP snooping, Syslog support, traffic shaping, Broadcast Storm Control, High Availability, Multicast Storm Control, Unicast Storm Control, Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP) support, DHCP snooping, Dynamic Trunking Protocol (DTP) support, Port Aggregation Protocol (PAgP) support, Trivial File Transfer Protocol (TFTP) support, Access Control List (ACL) support, Quality of Service (QoS), Jumbo Frames support, Virtual Route Forwarding-Lite (VRF-Lite), MLD snooping, Dynamic ARP Inspection (DAI), Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST+), Uni-Directional Link Detection (UDLD), Shaped Round Robin (SRR), Link Aggregation Control Protocol (LACP), Remote Switch Port Analyzer (RSPAN)
Compliant Standards IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3z, IEEE 802.1D, IEEE 802.1Q, IEEE 802.3ab, IEEE 802.1p, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ad (LACP), IEEE 802.1w, IEEE 802.1x, IEEE 802.1s
DRAM Memory 256 MB
Flash Memory 128 MB Flash
LED Status Lights Indicators Port status, link activity, port transmission speed, port duplex mode, power, system
Connectivity / Expansion Slots
Interfaces 24 x 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T - RJ-45
USB : 1 x 4 PIN USB Type A
1 x console - mini-USB Type B - management
1 x RS-232 - RJ-45 - management
1 x 10Base-T/100Base-TX - RJ-45 - management
Network stack device : 2 x
Expansion Slot(s) 1 (total) / 1 (free) x Expansion Slot
Chi tiết thiết bị: Xem tại đây





Sản phẩm cùng loại

WS-C3750X-24T-S
WS-C3750X-24T-S
Gọi để có giá tốt
WS-C3750X-12S-E
WS-C3750X-12S-E
Gọi để có giá tốt
WS-C3750X-24T-E
WS-C3750X-24T-E
Gọi để có giá tốt
WS-C3750X-12S-S
WS-C3750X-12S-S
Gọi để có giá tốt
WS-C3750X-24P-S
WS-C3750X-24P-S
Gọi để có giá tốt
WS-C3750X-24P-E
WS-C3750X-24P-E
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

Switch Dlink DGS-3420-28TC
Switch Dlink DGS-3420-28TC
CISCO ISR4451-X-SEC/K9
CISCO ISR4451-X-SEC/K9
RouterBOARD RB1100AHx2
RouterBOARD RB1100AHx2
Dell PowerEdge T130 E3-1220 v5
Dell PowerEdge T130 E3-1220 v5
Cisco WAP371-E-K9
Cisco WAP371-E-K9
Switch HP 1950-48G-PoE+(JG963A)
Switch HP 1950-48G-PoE+(JG963A)
Switch HP 2620-48-PoE+ (J9627A)
Switch HP 2620-48-PoE+ (J9627A)
WS-C2960X-24PSQ-L
WS-C2960X-24PSQ-L
Cables & Accessories Avocent
Cables & Accessories Avocent
Thecus N12000 PRO
Thecus N12000 PRO
FortiGate 80D (FG-80D-BDL)
FortiGate 80D (FG-80D-BDL)
LINKSYS LGS552
LINKSYS LGS552
Cáp quang Singlemode
Cáp quang Singlemode
WS-C2960+48TC-S
WS-C2960+48TC-S
Cisco SG350-10MP-K9
Cisco SG350-10MP-K9
WS-C3560CX-8XPD-S
WS-C3560CX-8XPD-S
RouterBOARD RB951-2n
RouterBOARD RB951-2n
Cisco SG90D-08
Cisco SG90D-08
GXT2000L-MTPlus230
GXT2000L-MTPlus230
FortiGate 60D (FG-60D-POE)
FortiGate 60D (FG-60D-POE)
S6700-48-EI
S6700-48-EI
Cisco SG350X-24-K9
Cisco SG350X-24-K9
UCM6102
UCM6102
Kèm bấm mạng AMP
Kèm bấm mạng AMP
Juniper EX3300-24P
Juniper EX3300-24P
SRT8KXLI
SRT8KXLI
S2700-9TP-SI-AC
S2700-9TP-SI-AC
Polycom SoundStation IP 6000
Polycom SoundStation IP 6000
License ASA5555
License ASA5555
Dell PowerEdge R230 E3-1220 v5
Dell PowerEdge R230 E3-1220 v5
UPS Santak BLAZER 2000EH
UPS Santak BLAZER 2000EH
PSA600H-BX
PSA600H-BX
CISCO ISR4431/K9
CISCO ISR4431/K9
HP ML110G7 E3-1220
HP ML110G7 E3-1220
Cisco Aironet 2700
Cisco Aironet 2700
S2700-26TP-SI-AC
S2700-26TP-SI-AC
WS-C3560CX-8PC-S
WS-C3560CX-8PC-S
HP Proliant ML350 Gen9 E5-2620v3
HP Proliant ML350 Gen9 E5-2620v3
Switch HP 1910-24G-PoE (JE008A)
Switch HP 1910-24G-PoE (JE008A)
WS-C3650-48TD-S
WS-C3650-48TD-S
GXT3000-MTPLUS230
GXT3000-MTPLUS230
BX1100LI-MS
BX1100LI-MS
HPE StoreEver LTO-5 Ultrium 3000/3280
HPE StoreEver LTO-5 Ultrium 3000/3280
HP StoreVirtual 4630
HP StoreVirtual 4630
Juniper ACX500
Juniper ACX500
WS-C3650-48TQ-L
WS-C3650-48TQ-L
PANASONIC PT – LX22EA
PANASONIC PT – LX22EA
Module SFP Linksys
Module SFP Linksys
Laptop Asus
Laptop Asus
Engenius EWS320AP
Engenius EWS320AP
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM