Thế Giới Mạng chuyên phân phối và cung cấp thiết bị mạng: Cisco, Fortinet, HP, IBM, AMP, Ruckus,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sự hài lòng tối đa với những sản phẩm và dịch vụ đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ và giá thành hợp lý nhất.
Login Register
Cisco SRW2008-K9Synology VS240HD

Switch HP 2920-48G (J9728A)
Xem ảnh lớn


Switch HP 2920-48G (J9728A)

Đơn giá: Gọi để có giá tốt

Hỏi về sản phẩm này

Thiết bị mạng Switch HP 2920-48G (J9728A)

P/N Switch HP 2920-48G (J9728A)
Ports 44 RJ-45 autosensing 10/100/1000
ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE
802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab
Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASET/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T:
full only
4 RJ-45 dual-personality 10/100/1000
ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE
802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab
Type 1000BASE-T)
2 module slots
1 stacking module slot
1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B)
1 USB 1.1
1 RJ-45 out-of-band management port
Power supplies 1 power supply slot
1 minimum power supply required
includes: 1 x J9739A (HP X331 165W
100-240VAC to 12VDC Modular Power
Supply)
Physical characteristics
Weight
17.42(w) x 13.23(d) x 1.73(h) in (44.25 x
33.6 x 4.4 cm) (1U height)
11.95 lb (5.42 kg)
Memory and processor Tri Core ARM1176 @ 625 MHz, 512 MB
SDRAM, 1 GB flash; packet buffer size:
11.25 MB (6.75 MB dynamic egress +
4.5 MB ingress)
Performance
100 Mb Latency
1000 Mb Latency
10 Gb/s Latency
Throughput
Switching capacity
Routing table size
MAC address table size
< 9.0 µs (FIFO 64-byte packets)
< 3.3 µs (FIFO 64-byte packets)
< 3.2 µs (FIFO 64-byte packets)
130.9 million pps
176 Gb/s
2048 entries (IPv4), 256 entries (IPv6)
16000 entries
Data sheet HP 2920-48G Download here

 






Sản phẩm cùng loại

Switch HP 2920-24G (J9726A)
Switch HP 2920-24G (J9726A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 2920-24G-POE+ (J9727A)
Switch HP 2920-24G-POE+ (J9727A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 2920-48G-POE+ (J9729A)
Switch HP 2920-48G-POE+ (J9729A)
Gọi để có giá tốt
Switch HP 2920-48G-POE+(J9836A)
Switch HP 2920-48G-POE+(J9836A)
Gọi để có giá tốt

--------- DANH MỤC SẢN PHẨM --------

---------- Trực tuyến ----------

Hỗ trợ Tư Vấn

0909648899-MCSE,CCNP

Hỗ trợ Kinh Doanh

0917684899-Mr.Quốc


08.62578355-Ms.Vân

Hỗ trợ Kỹ Thuật


Mr.Quang


Mr.Phát

Sản Phẩm

Dell PowerEdge R320 E5-2407v2
Dell PowerEdge R320 E5-2407v2
IBM TS2900 Tape Autoloader
IBM TS2900 Tape Autoloader
Juniper EX4550-32T
Juniper EX4550-32T
Juniper SRX210
Juniper SRX210
LINKSYS WAG120N
LINKSYS WAG120N
Cáp quang Multimode
Cáp quang Multimode
Cisco SLM248GT
Cisco SLM248GT
Peplink BPL-2500
Peplink BPL-2500
Switch HP 3800-24G-PoE+-2XG (J9587A)
Switch HP 3800-24G-PoE+-2XG (J9587A)
Juniper ACX1000
Juniper ACX1000
Điện thoại IP-PT Panasonic
Điện thoại IP-PT Panasonic
Cisco SF200-24FP
Cisco SF200-24FP
WS-C2960CX-8TC-L
WS-C2960CX-8TC-L
LINKSYS LGS326P PoE+
LINKSYS LGS326P PoE+
Switch HP 1920-16G (JG923A)
Switch HP 1920-16G (JG923A)
Cisco C90 (CTS-C90-K9)
Cisco C90 (CTS-C90-K9)
SRT10KXLI
SRT10KXLI
KVM Switch Aten KH1508i-AX-E
KVM Switch Aten KH1508i-AX-E
Switch HP 1920-48G (JG927A)
Switch HP 1920-48G (JG927A)
Cisco SG200-10FP
Cisco SG200-10FP
Cisco WAP131-E-K9
Cisco WAP131-E-K9
HP Proliant DL120 Gen9 E5-2620v3
HP Proliant DL120 Gen9 E5-2620v3
Polycom Expansion Microphone
Polycom Expansion Microphone
AXIS M1004-W
AXIS M1004-W
Server IBM x3300M4
Server IBM x3300M4
Switch HP 1910-24-PoE+ (JG539A)
Switch HP 1910-24-PoE+ (JG539A)
UCM6510
UCM6510
Cisco SG250-26-K9
Cisco SG250-26-K9
Switch HP 3800-48G-4SFP+ (J9576A)
Switch HP 3800-48G-4SFP+ (J9576A)
Synology DS115J
Synology DS115J
Cisco AIR-AP1810W-S-K9
Cisco AIR-AP1810W-S-K9
UPS Santak Online C2KE
UPS Santak Online C2KE
Server IBM x3530M4
Server IBM x3530M4
HP StoreEver MSL2024
HP StoreEver MSL2024
Cisco RV325-K9-G5
Cisco RV325-K9-G5
HP Proliant DL80 Gen9 E5-2620v3
HP Proliant DL80 Gen9 E5-2620v3
HP Proliant ML350 Gen9 E5-2609v3
HP Proliant ML350 Gen9 E5-2609v3
ASA5512-IPS-K9
ASA5512-IPS-K9
Switch HP 1820-48G (J9981A)
Switch HP 1820-48G (J9981A)
SONY VPL - DX100
SONY VPL -  DX100
HP 3PAR StoreServ 8200
HP 3PAR StoreServ 8200
WS-C3850-24P-S
WS-C3850-24P-S
Ruckus ZoneFlex R700
Ruckus ZoneFlex R700
Juniper EX4300-24P
Juniper EX4300-24P
Switch Dlink DGS-1210-20
Switch Dlink DGS-1210-20
Cisco SF220-24P
Cisco SF220-24P
Flex System x480 x6
Flex System x480 x6
Cisco SRW208-K9
Cisco SRW208-K9
SMT1000I
SMT1000I
Aruba AP-270 Series (AP-270)
Aruba AP-270 Series (AP-270)
Green Blue Orange Back to Top
Developed by JoomVision.com
Thế Giới Mạng - Cung cấp thiết bị mạng: Fortinet, Meraki, Cisco, HP, Huawei,IBM