31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Trang chủ > Sản phẩm > Cáp quang và phụ kiện > Phụ kiện quang
Kềm tuốt chuyên dụng...
Kềm tuốt chuyên dụng Dintek (6101-06001) Kèm tuốt chuyên...

Liên hệ để có giá tốt

Kềm bấm đầu sợi...
Kềm bấm đầu sợi quang đa năng COMMSCOPE (492783-1)...

Liên hệ để có giá tốt

Bộ dụng cụ cắt...
Bộ dụng cụ cắt sợi quang (Fiber Cleaver) COMMSCOPE...

Liên hệ để có giá tốt

Bộ dụng cụ bấm...
Bộ dụng cụ bấm đầu cáp quang COMMSCOPE (1278949-2)...

Liên hệ để có giá tốt

Adapter Single Mode Alantek...
Adapter Single Mode Alantek SC 12-Port (306-8S0212-SM00) - Interface:...

Liên hệ để có giá tốt

Adapter Multimode Alantek...
Adapter Multimode Alantek Duplex SC 12-Port (306-8D0212-MM00)...

Liên hệ để có giá tốt

Rack Mount Alantek Blank...
Rack Mount Alantek Blank Panel 4U 19 inch (306-8R4U12-0000) -...

Liên hệ để có giá tốt

Rack Mount Alantek Blank...
Rack Mount Alantek Blank Panel 2U 19 inch (306-8R2UBN-0000) -...

Liên hệ để có giá tốt

Rack Mount Alantek Blank...
Rack Mount Alantek Blank Panel 1U 19 inch (306-8R1UBN-0000) -...

Liên hệ để có giá tốt

10/100M Multi-mode Media...
10/100M Multi-mode Media Converter Alantek (3MC-FDM2EX-TU02)...

Liên hệ để có giá tốt

Linh kiện và phụ kiện...
Phụ kiện Quang COMMSCOPE/ AMP: Connector Quang (LC, SC) ,...

190,000 VNĐ

ODF treo tường (Indoor)
ODF TRONG NHÀ,TREO TƯỜNG(Hai khoang riêng biệt cho cáp...

Liên hệ để có giá tốt

ODF ngoài trời (outdoor)
ODF NGOÀI TRỜI ( Hai khoang riêng biệt cho cáp vào, cáp...

Liên hệ để có giá tốt

ODF khay trượt gắn...
ODF KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện,...

Liên hệ để có giá tốt

ODF khay cố định gắn...
ODF KHAY CỐ ĐỊNH GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ...

Liên hệ để có giá tốt

Măng xông quang
MĂNG XÔNG QUANG( đầy đủ phụ kiện, không bao gồm...

Liên hệ để có giá tốt


Hỗ trợ trực tuyến