318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Allied Telesis > Media Converter Allied Telesis AT-UMC2000/SP-901

Media Converter Allied Telesis AT-UMC2000/SP-901

Allied Telesis AT-UMC2000/SP-901 : USB (-A or -C) to SFP (100MB or Gigabit) Mini media converter. TAA Compliant
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng



Bộ chuyển đổi quang điện Allied Telesis AT-UMC2000/SP-901

PRODUCT FIBER TYPE FIBER OPTIC DIAMETER OPTICAL WAVELENGTH MAX DISTANCE
UMC2000 MMF 50/125 850 nm 500 m
MMF 62.5/125 850 nm 220 m
Status LEDs Superspeed USB
   ON USB link is operating at Superspeed
   OFF USB link is operating at Legacy Speed
LAN fiber port
  ON Fiber link is established
  OFF No link
  Blink LAN activity
System
  ON Operational
  OFF Not passing traffic
  Blink Error
Physical Specifications • Dimensions (W × D × H) 5.49 cm × 10.16 cm × 2.18 cm
• Weight 170 g (6 oz)
Power Characteristics • USB-C USB connector, 5VDC
• Powered from a PC USB port

AT-UMC2000/SP-901 : USB (-A or -C) to SFP (100MB or Gigabit) Mini media converter. TAA Compliant

Data sheet UMC Series Fast Ethernet and Gigabit USB Media Converters

Sản phẩm liên quan

Media Converter Allied...
Allied Telesis AT-UMC200/SC-901 : USB (-A or -C) to 100FX/SC...

Liên hệ để có giá tốt

Media Converter Allied...
Allied Telesis AT-UMC2000/SC-901 : USB (-A or -C) to 1000SX/SC...

Liên hệ để có giá tốt

Media Converter Allied...
Allied Telesis AT-UMC2000/LC-901 : USB (-A or -C) to 1000SX/LC...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến