318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Allied Telesis > Module Allied Telesis SPLX40/E

Module Allied Telesis SPLX40/E

SPLX40/E : 1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng



Part Number Description Max
Distance
SPLX40/E

1000LX SFP, LC, SMF, (40 km) Ext. Temp

40 km

Sản phẩm liên quan

Module Allied Telesis...
SPLX40 : 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, (40 km)

Liên hệ để có giá tốt

Module Allied Telesis...
SPLX10/E : 1000LX SFP, LC, SMF, (10 km), Ext. Temp, TAA

Liên hệ để có giá tốt

Module Allied Telesis...
SPLX10/Iᅠ : 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, (10 km), I-Temp

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến