318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Huawei > Module Huawei SFP-GE-BXU1-SC

Module Huawei SFP-GE-BXU1-SC

Huawei SFP-GE-BXU1-SC : 1000Base,BIDI Optical Transceiver, SFP, GE, Single-mode Module (TX 1490nm/RX 1310nm, 10km, SC) - Compatible with : S600-E, S1720-GFR, S1720-GW, S1720-GW-E, S2720-EI, S2750-EI, S5700-LI ...
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng



Part Number Description Max
Distance
SFP-GE-BXU1-SC

1000Base,BIDI Optical Transceiver, SFP, GE, Single-mode Module (TX 1490nm/RX 1310nm, 10km, SC)  - Compatible with : S600-E, S1720-GFR, S1720-GW, S1720-GW-E, S2720-EI, S2750-EI, S5700-LI ...

10 km

Sản phẩm liên quan

Module Huawei SFP-GE-LX-SM1310-BIDI
Huawei SFP-GE-LX-SM1310-BIDI : Optical Transceiver, eSFP, GE,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Huawei SFP-GE-LX-SM1490-BIDI...
Huawei SFP-GE-LX-SM1490-BIDI : Optical Transceiver, eSFP, GE,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Huawei LE2MGSC40DE0
Huawei LE2MGSC40DE0 : Optical Transceiver, eSFP, GE, BIDI Single-mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module Huawei LE2MGSC40ED0
Huawei LE2MGSC40ED0 : Optical Transceiver, eSFP, GE, BIDI Single-mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module Huawei SFP-GE-ZBXD1
Huawei SFP-GE-ZBXD1 : Optical Transceiver, eSFP, GE, BIDI Single-mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module Huawei SFP-GE-ZBXU1...
Huawei SFP-GE-ZBXU1 : Optical Transceiver, eSFP, GE, BiDi Single-mode...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến