318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Tp-link > Converter Tplink MC110CS

Converter Tplink MC110CS

Converter Tplink MC110CS: Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song công, Lên đến 20Km
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng



Thiết bị media converter Tplink MC110CS

Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Tính năng cơ bản Chế độ chuyển hai chiều một nửa/đầy đủ cho cổng FX
Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép (IEEE 802.3x)
Kiểm soát lưu lượng một nữa theo hai chiều(áp lực ngược)
Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 20km
 
Ports 1 x cổng 100M SC/UPC
1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm
Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
Network Media 100BASE-FX Cáp quang chế độ đơn
LED Indicators PWR, Link/Act
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Cung cấp điện bên ngoài
Max Power Consumption 2.4W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

Sản phẩm liên quan

Converter Tplink MC210CS
Converter Tplink MC210CS: Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Tplink MC220L
Converter Tplink MC220L: Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Tplink MC200CM
Converter Tplink MC200CM: Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Tplink MC112CS
Converter Tplink MC112CS: Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Tplink MC111CS
Converter Tplink MC111CS: Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Tplink MC100CM
Converter Tplink MC100CM: Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến