318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Zyxel > Module ZYXEL SFP-SX-D

Module ZYXEL SFP-SX-D

Module ZYXEL SFP-SX-D Tranceiver: LC, 850nm, 0.55/601 km/yd, MMF, DDMI.
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng



Module ZYXEL SFP-SX-D Tranceiver

Module SFP-SX-D
Transceiver Class GbE Transceiver Modules
Gigabit SFP
Connector LC
Wavelength (nm) 850
Max transmission distance (km/yd) 0.55/ 601
Optical fiber type Multi mode
With DDMI features
Optical Characteristics
Transmit power range (dBm) -4 to -9.5
Receive power range (dBm) -3 to -17
Operational Ranges
Supply voltage 3.1 - 3.5 V
Max current (mA) 250
Physical Specifications
Dimensions (WxDxH)(mm/in.) 13.40 x 56.00 x 12.40/ 0.53 x 2.20 x 0.49
Weight (g/lb.) 24/ 0.05
Pack quantity Single pack
Environmental Specifications
MTBF (hr) 83,030

Sản phẩm liên quan

Module ZYXEL SFP-1000T
Module ZYXEL SFP-1000T Tranceiver: 1000Base-T, RJ-45, Copper...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-BX1310-10-D
Module ZYXEL SFP-BX1310-10-D Tranceiver: LC, 1310nm(TX)-1490nm(RX),...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-BX1490-10-D
Module ZYXEL SFP-BX1490-10-D Tranceiver: LC, 1490nm(TX)-1310nm(RX),...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến