318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Zyxel > Module ZYXEL SFP-ZX-80-D

Module ZYXEL SFP-ZX-80-D

Module ZYXEL SFP-ZX-80-D Tranceiver: LC, 1550nm, 80/87488 km/yd, SMF, DDMI.
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng



Module ZYXEL SFP-ZX-80-D Tranceiver

Module SFP-ZX-80-D
Transceiver Class GbE Transceiver Modules
Gigabit SFP
Connector LC
Wavelength (nm) 1550
Max transmission distance (km/yd) 80/87488
Optical fiber type Single mode
With DDMI features
Optical Characteristics
Transmit power range (dBm) +5 to 0
Receive power range (dBm) -1 to -24
Operational Ranges
Supply voltage 3.1 - 3.5 V
Max current (mA) 300
Physical Specifications
Dimensions (WxDxH)(mm/in.) 13.40 x 56.00 x 12.40/ 0.53 x 2.20 x 0.49
Weight (g/lb.) 18/ 0.04
Pack quantity Single pack
Environmental Specifications
MTBF (hr) 83,030

Sản phẩm liên quan

Module ZYXEL SFP10G-LR
Module ZYXEL SFP10G-LR Tranceiver: Duplex LC, 1310nm, 10/10936...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL XFP-LR...
Module ZYXEL XFP-LR (FTLX1412D3BCL) Tranceiver: LC, 1310nm, 10/10936...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-BX1310-10-D
Module ZYXEL SFP-BX1310-10-D Tranceiver: LC, 1310nm(TX)-1490nm(RX),...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-BX1490-10-D
Module ZYXEL SFP-BX1490-10-D Tranceiver: LC, 1490nm(TX)-1310nm(RX),...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-SX-D
Module ZYXEL SFP-SX-D Tranceiver: LC, 850nm, 0.55/601 km/yd,...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-LHX1310-40-D
Module ZYXEL SFP-LHX1310-40-D Tranceiver: LC, 1310nm, 40/43744...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến