318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Juniper > Juniper SFPP-10G-CWDM1591

Juniper SFPP-10G-CWDM1591

Module Juniper SFP+ 10G-CWDM 1591nm SMF 70km 70C
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng



Thiết bị Module Juniper SFPP-10G-CWDM1591

SKU Description Platforms Cable Type Max Reach
SFPP-10G-CWDM1591 SFP+ 10G-CWDM 1591nm SMF 70km 70C MX240, MX480, MX960 SMF 70km

Sản phẩm liên quan

Juniper SFPP-10G-CWDM1571
Module Juniper SFPP-10G-CWDM1571 10G-CWDM 1571nm SMF 70km 70C

Liên hệ để có giá tốt

Juniper SFPP-10G-CWDM1531
Module Juniper SFPP 10G-CWDM 1531nm SMF 70km 70C

Liên hệ để có giá tốt

Juniper SFPP-10G-CWDM1551
Module Juniper SFPP 10G-CWDM 1551nm SMF 70km 70C

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến