318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate
Trang chủ > Sản phẩm > Thiết bị mạng giá rẻ > Thiết bị mạng Draytek > Converter Volktek NXF-742

Converter Volktek NXF-742

Bộ chuyển đổi quang điện Volktek NXF-742 - Media Converter 10/100 RJ45 to 100FX, 2km ● 1 x 10/100Base-TX ● 2 x 100Base-FX ● Tính năng báo hiệu lỗi liên kết LFS (Link Fault Signalling) ● Nguồn DC cho đầu vào chính: 12V DC (adapter).
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng



Bộ chuyển đổi quang điện Volktek NXF-742

Product NXF-742
Standards
IEEE 802.3 10Base-T
IEEE 802.3u 100Base-TX/FX
Power
Input Voltage 12V DC/0.23A
Power Consumption 1.92W
Interface
Ports 1 x 100Base-FX (SC/ST)
1x 10/100Base-T (RJ-45)
Maximum Distances Fiber Optic Up to 110km
RJ-45 100m
Mechanical and Environment
Operating Temperature 0ºC to 50ºC
Storage Temperature -25ºC to 70ºC
Operating Humidity 10 to 80% RH (non-condensing)
Storage Humidity 5 to 95% RH (non-condensing)
Dimension (WxHxD) 109 x 23 x 74 mm
Weight 160g
Order Information
NXF-742MT Enhanced 10/100Base-TX to 100BaseFX (ST) Multi-mode 2km Media Converter
NXF-742MC Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Multi-mode 2km Media Converter
NXF-742SC Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single mode 30km Media Converter
NXF-742SC-40 Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single mode 40km Media Converter
NXF-742SC-60 Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single mode 60km Media Converte
NXF-742SC-100 Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Single mode 100km Media Converter
NXF-742TS-20 Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX Single FiberMedia Converter, 20km WDM TX 1310nm/RX 1550nm Transmitter
NXF-742TS-40 Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX Single Fiber Media Converter, 40km WDM TX 1310nm/RX 1550nm Transmitter
NXF-742RS-20 Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX Single Fiber Media Converter, 20km WDM TX 1550nm/RX 1310nm Receiver
NXF-742RS-40 Enhanced 10/100Base-TX to 100Base-FX Single Fiber Media Converter, 40km WDM TX 1550nm/RX 1310nm Receiver

Sản phẩm liên quan

Converter Volktek NGF-763
Bộ chuyển đổi quang điện Volktek NGF-763 - 100/1000...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến