318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Zyxel > DAC ZYXEL DAC10G-1M

DAC ZYXEL DAC10G-1M

DAC ZYXEL DAC10G-1M: Direct Attached Cable 10G Series, SFP+ to SFP+, 1m.
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng



Phụ kiện DAC ZYXEL DAC10G-1M

Module DAC10G-1M
Transceiver Class Direct Attached Cable 10G Series
DAC10G
Connector SFP+ to SFP+
Max transmission distance (km/yd) 1/ 3.28
Operational Ranges
Supply voltage 3.14 - 3.46 V
Max current (mA) 150
Physical Specifications
Dimensions (WxDxH)(mm/in.) 14 x 58 x 11/ 0.55 x 2.30 x 0.43
Weight (g/lb.) 70/ 0.15

Sản phẩm liên quan

Module ZYXEL SFP10G-LR
Module ZYXEL SFP10G-LR Tranceiver: Duplex LC, 1310nm, 10/10936...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL XFP-SR...
Module ZYXEL XFP-SR (FTLX8511D3) Tranceiver: LC, 850nm, 0.3/328...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL XFP-LR...
Module ZYXEL XFP-LR (FTLX1412D3BCL) Tranceiver: LC, 1310nm, 10/10936...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-1000T
Module ZYXEL SFP-1000T Tranceiver: 1000Base-T, RJ-45, Copper...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-BX1310-10-D
Module ZYXEL SFP-BX1310-10-D Tranceiver: LC, 1310nm(TX)-1490nm(RX),...

Liên hệ để có giá tốt

DAC ZYXEL DAC10G-3M
DAC ZYXEL DAC10G-3M: Direct Attached Cable 10G Series, SFP+ to...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến