318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Zyxel > Module ZYXEL SFP10G-LR

Module ZYXEL SFP10G-LR

Module ZYXEL SFP10G-LR Tranceiver: Duplex LC, 1310nm, 10/10936 km/yd, SMF, DDMI.
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng



Module ZYXEL SFP10G-LR Tranceiver

Module SFP10G-LR
Transceiver Class 10GbE Transceiver Modules
10 Gigabit SFP+
Connector Duplex LC
Wavelength (nm) 1310
Max transmission distance (km/yd) 10/10936
Optical fiber type Single
With DDMI features
Optical Characteristics
Transmit power range (dBm) +0.5 to -8.2
Receive power range (dBm) +0.5 to -12.6
Operational Ranges
Supply voltage 3.14 - 3.46 V
Max current (mA) 285
Physical Specifications
Dimensions (WxDxH)(mm/in.) 14.8 x 56.5 x 11.85/ 0.58 x 2.22 x 0.47
Weight (g/lb.) 20/0.04
Pack quantity Single pack
Environmental Specifications
MTBF (hr) 3,390,000

Sản phẩm liên quan

Module ZYXEL SFP10G-SR
Module ZYXEL SFP10G-SR Tranceiver: Duplex LC, 850nm, 0.3/328...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL XFP-LR...
Module ZYXEL XFP-LR (FTLX1412D3BCL) Tranceiver: LC, 1310nm, 10/10936...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-1000T
Module ZYXEL SFP-1000T Tranceiver: 1000Base-T, RJ-45, Copper...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến