318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate

Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Cisco
DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M=
Cisco QSFP-100G-AOC30M= : 100GBASE QSFP Active Optical Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-AOC25M=
Cisco QSFP-100G-AOC25M= : 100GBASE QSFP Active Optical Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-AOC20M=
Cisco QSFP-100G-AOC20M= : 100GBASE QSFP Active Optical Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-AOC15M=
Cisco QSFP-100G-AOC15M= : 100GBASE QSFP Active Optical Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-AOC10M=
Cisco QSFP-100G-AOC10M= : 100GBASE QSFP Active Optical Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-AOC7M=
Cisco QSFP-100G-AOC7M= : 100GBASE QSFP Active Optical Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-AOC5M=
Cisco QSFP-100G-AOC5M= : 100GBASE QSFP Active Optical Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-AOC3M=
Cisco QSFP-100G-AOC3M= : 100GBASE QSFP Active Optical Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M=
Cisco QSFP-100G-AOC2M= : 100GBASE QSFP Active Optical Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-AOC1M=
Cisco QSFP-100G-AOC1M= : 100GBASE QSFP Active Optical Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-CU5M=
Cisco QSFP-100G-CU5M= : 100GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 5m...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-CU3M=
Cisco QSFP-100G-CU3M= : 100GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 3m...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-CU2M=
Cisco QSFP-100G-CU2M= : 100GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 2m...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-100G-CU1M=
Cisco QSFP-100G-CU1M= : 100GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 1m...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco QSFP-100G-LR4-S=
Cisco QSFP-100G-LR4-S= : 100GBASE LR4 QSFP Transceiver, LC, 10km...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco QSFP-100G-CWDM4-S=
Cisco QSFP-100G-CWDM4-S= : 100GBASE CWDM4 QSFP Transceiver, LC,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco QSFP-100G-SM-SR=
Cisco QSFP-100G-SM-SR= : 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco QSFP-100G-PSM4-S=
Cisco QSFP-100G-PSM4-S= : 100GBASE PSM4 QSFP Transceiver, MPO,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco QSFP-40/100-SRBD=
Cisco QSFP-40/100-SRBD= : 100G and 40GBASE SR-BiDi QSFP Transceiver,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco QSFP-100G-SR4-S=
Cisco QSFP-100G-SR4-S= : 100GBASE SR4 QSFP Transceiver, MPO,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-H40G-AOC30M=
Cisco QSFP-H40G-AOC30M= : 40GBASE Active Optical Cable, 30m -...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-H40G-AOC25M=
Cisco QSFP-H40G-AOC25M= : 40GBASE Active Optical Cable, 25m -...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-H40G-AOC20M=
Cisco QSFP-H40G-AOC20M= : 40GBASE Active Optical Cable, 20m -...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M=
Cisco QSFP-H40G-AOC15M= : 40GBASE Active Optical Cable, 15m -...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-H40G-AOC10M=
Cisco QSFP-H40G-AOC10M= : 40GBASE Active Optical Cable, 10m -...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-H40G-AOC7M=
Cisco QSFP-H40G-AOC7M= : 40GBASE Active Optical Cable, 7m - Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco QSFP-H40G-AOC5M=
Cisco QSFP-H40G-AOC5M= : 40GBASE Active Optical Cable, 5m - Compatible...

Liên hệ để có giá tốt


Hỗ trợ trực tuyến