318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate

Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang HPE
DAC HPE 10G SFP+ to SFP+...
J9285D: 10G SFP+ to SFP+ Direct Attach Copper Cable. Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

DAC HPE 10G SFP+ to SFP+...
J9283D: 10G SFP+ to SFP+ Direct Attach Copper Cable. Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

DAC HPE 10G SFP+ to SFP+...
J9281D: 10G SFP+ to SFP+ Direct Attach Copper Cable. Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

DAC HPE X240 10G SFP+ to...
JD095C : 10G SFP+ Direct Attach Copper Cable. Compatible with:...

Liên hệ để có giá tốt

DAC HPE X240 10G SFP+ SFP+...
J9285B : 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable. Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

DAC HPE X240 10G SFP+ SFP+...
J9283B : 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable. Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

DAC HPE X240 10G SFP+ SFP+...
J9281B : 10G SFP+ to SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable. Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 10GBase-ER SFP+...
J9153D : 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 10GBase-LRM...
J9152D : 10GBase-LRM SFP+ LC-Duplex 1310nm OM2 MMF Multi Mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 10GBase-LR SFP+...
J9151D : 10GBase-LR SFP+ LC Duplex 1310nm SMF Single Mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 10GBase-SR SFP...
J9150D : 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 MMF Multi Mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 1000Base-LH...
J4860D : 1000Base-LH SFP LC 1550nm SMF XCVR LC Duplex Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X121 1G SFP...
J4859C : 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver. Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X121 1000BASE-SX...
J4858C : 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm Multi Mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 100 Base-FX...
J9054D : 100 Base-FX SFP LC Duplex 1310nm MMF Multi-mode XCVR...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 1000 Base-T...
J8177D : 1000 Base-T SFP RJ45 Cat5e XCVR Transceiver. Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 1000Base-LX...
J4859D : 1000Base-LX SFP LC XCVR 1310nm SMF Single-mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 1000Base-SX...
J4858D : 1000Base- SX SFP LC Duplex OM2 850nm MMF Multi Mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X140 40G QSFP+...
JG661A : 40GBASE-LR4 QSFP+ LC Duplex Single Mode 1310nm Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X140 40G QSFP+...
JL251A : 40G QSFP+ LC BiDi 832nm - 918nm Multi Mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X140 40G QSFP+...
JG325B : 40GBASE-SR4 QSFP+ MPO 850nm Multi Mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X140 40G QSFP+...
JL286A : 40GBASE-LR4L QSFP+ LC Duplex 1310nm Single Mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X140 40G QSFP+...
JG709A : 40GBASE-CRS4 QSFP+ MPO Multi mode 850nm Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X150 100G QSFP28...
JL274A : 100GBASE-SR4 QSFP28 MPO 850nm Multi mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X150 100G QSFP28...
JL275A : 100GBASE-LR4 QSFP28 LC Duplex 1310nm Single Mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X115 100BASE-FX...
JD102B : 100BASE-FX SFP LC 1310nm Duplex LC Multi mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X130 10G SFP+...
HPE Transceiver JG915A: HPE X130 10G SFP+ LC LH 80km XCVR.

Liên hệ để có giá tốt


Hỗ trợ trực tuyến