318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate

Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang HPE
Module HPE 8Gb Long Wave...
AJ717A : HPE 8Gb Long Wave B-series 10km Fibre Channel 1 Pack...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE B-series 16Gb...
QK724A : HPE B-series 16Gb SFP+ Short Wave Optic Transceiver.

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X132 10G SFP+...
J9153A : HPE X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module Aruba X132 10G SFP+...
J9152A : X132 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Single Mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module Aruba 10GBase-LR...
J9151D : Aruba 10GBase-LR SFP+ LC Duplex 10km 1310nm Single Mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 1000BASE-BX10...
J9143D: HPE 1000BASE-BX10 SFP TX1310/RX1490nm 10km LC-Simplex...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 1.25G BiDi SFP...
J9143C: HPE 1.25G, BiDi SFP, TX1490nm / RX1310nm, 20KM Transceiver,...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X132 10G SFP+...
J9150A: HPE J9150A X132 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 1000M SFP BiDi...
J9142D: HPE 1000M SFP BiDi LX, 20 km, Tx1550/Rx1310 nm, DDM,...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X121 1000BASE-T...
J8177C: HPE X121 1000BASE-T SFP RJ45 Transceiver.

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X121 1G SFP...
J4860C: HPE X121 1000BASE-LH SFP LC 1550nm 70km Single Mode ...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X121 1G SFP...
J4859C: HPE X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 10km on Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X121 1000BASE-SX...
J4858C: HPE X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X130 10GBASE-LRM...
JD093B: HPE X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi...

Liên hệ để có giá tốt

DAC HPE X240 10G SFP+ to...
JD097C: HPE X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable....

Liên hệ để có giá tốt

DAC HPE X240 10G SFP+ to...
JD096C: HPE X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable....

Liên hệ để có giá tốt

Module Aruba CM 10G SFP+...
J9151ECM: Aruba CM 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module Aruba 10GBase-LR...
J9151E: Aruba 10G SFP+ LC LR 10km 1310nm SMF Single Mode Transceiver....

Liên hệ để có giá tốt

Module Aruba CM 10G SFP+...
J9150DCM: Aruba 10G SFP+ LC SR 300m OM3 MMF Transceiver for use...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X130 10G SFP+...
JD094B: HPE X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X130 10G SFP+...
JD092B: HPE X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module Aruba CM 1G SFP...
J4860DCM:1 Gbps SFP LC LH 1550nm 70km Single Mode SMF Transceiver...

Liên hệ để có giá tốt

Module Aruba CM 1G SFP...
J4859DCM: 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver for use with select...

Liên hệ để có giá tốt

Module Aruba CM 1G SFP...
J4858DCM: 1G SFP LC SX 500m OM2 MMF Transceiver for use with...

Liên hệ để có giá tốt

Module Aruba CM 1G SFP...
J8177DCM: Central Managed 1 Gigabit SFP RJ45 1000BASE-T 100m...

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE 1000BASE-T SFP...
JD089B: X120 1000BASE-T SFP Cat5e 100m Transceiver.

Liên hệ để có giá tốt

Module HPE X120 1G SFP...
JD119B: X120 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 550m on Multi mode,...

Liên hệ để có giá tốt


Hỗ trợ trực tuyến