318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate

Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Zyxel
Module ZYXEL SFP10G-SR
Module ZYXEL SFP10G-SR Tranceiver: Duplex LC, 850nm, 0.3/328...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP10G-LR
Module ZYXEL SFP10G-LR Tranceiver: Duplex LC, 1310nm, 10/10936...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL XFP-SR (FTLX8511D3)
Module ZYXEL XFP-SR (FTLX8511D3) Tranceiver: LC, 850nm, 0.3/328...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL XFP-LR (FTLX1412D3BCL)
Module ZYXEL XFP-LR (FTLX1412D3BCL) Tranceiver: LC, 1310nm, 10/10936...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-1000T
Module ZYXEL SFP-1000T Tranceiver: 1000Base-T, RJ-45, Copper...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-BX1310-10-D
Module ZYXEL SFP-BX1310-10-D Tranceiver: LC, 1310nm(TX)-1490nm(RX),...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-BX1490-10-D
Module ZYXEL SFP-BX1490-10-D Tranceiver: LC, 1490nm(TX)-1310nm(RX),...

Liên hệ để có giá tốt

DAC ZYXEL DAC10G-1M
DAC ZYXEL DAC10G-1M: Direct Attached Cable 10G Series, SFP+ to...

Liên hệ để có giá tốt

DAC ZYXEL DAC10G-3M
DAC ZYXEL DAC10G-3M: Direct Attached Cable 10G Series, SFP+ to...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-SX-D
Module ZYXEL SFP-SX-D Tranceiver: LC, 850nm, 0.55/601 km/yd,...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-LX-10-D
Module ZYXEL SFP-LX-10-D Tranceiver: LC, 1310nm, 10/10936 km/yd,...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-LHX1310-40-D
Module ZYXEL SFP-LHX1310-40-D Tranceiver: LC, 1310nm, 40/43744...

Liên hệ để có giá tốt

Module ZYXEL SFP-ZX-80-D
Module ZYXEL SFP-ZX-80-D Tranceiver: LC, 1550nm, 80/87488 km/yd,...

Liên hệ để có giá tốt


Hỗ trợ trực tuyến