318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Khuyến Mãi Fortigate

Trang chủ > Sản phẩm > Thiết bị mạng Meraki > Switch Meraki
Meraki MA-CBL-120G-3M
Stacking Cable Meraki MA-CBL-120G-3M: 3m Cisco Meraki 120G stack...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-CBL-120G-1M
Stacking Cable Meraki MA-CBL-120G-1M: 1m Cisco Meraki 120G stack...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-CBL-120G-50CM
Stacking Cable Meraki MA-CBL-120G-50CM: 0.5m Cisco Meraki 120G...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-CBL-100G-3M
Stacking Cable Meraki MA-CBL-100G-3M: 100GQSFP28, 3m, QSFP28...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-CBL-100G-1M
Stacking Cable Meraki MA-CBL-100G-1M: 100GQSFP28, 1m, QSFP28...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-CBL-100G-50CM
Stacking Cable Meraki MA-CBL-100G-50CM: 100GQSFP28, 50cm, QSFP28...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki Uplink Modules
Meraki Uplink Modules ● MA-MOD-8x10G: 8-port 1/10G SFP+ Uplink...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-CBL-40G-3M
Stacking Cable Meraki MA-CBL-40G-3M: 40GQSFP+Cu, 3m, QSFP+ passive...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-CBL-40G-1M
Stacking Cable Meraki MA-CBL-40G-1M: 40GQSFP+Cu, 1m, QSFP+ passive...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-CBL-40G-50CM
Stacking Cable Meraki MA-CBL-40G-50CM: 40GQSFP+Cu, 50cm, QSFP+...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-CBL-TA-3M
DAC Meraki MA-CBL-TA-3M: 10GSFP+Cu, 3m, Passive Twinax, 10 Gigabit....

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-CBL-TA-1M
DAC Meraki MA-CBL-TA-1M: 10GSFP+Cu, 1m ,Passive Twinax, 10 Gigabit....

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD
Module Meraki MA-QSFP-40G-SR-BD: QSFP - Duplex LC, 832-918nm,...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-QSFP-40G-CSR4
Module Meraki MA-QSFP-40G-CSR4: QSFP - MPO12, 850nm, MMF, OM2/3/4,...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-QSFP-40G-LR4
Module Meraki MA-QSFP-40G-LR4: QSFP - LC, 1310nm, SMF, OS1/2,...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-QSFP-40G-SR4
Module Meraki MA-QSFP-40G-SR4 QSFP - MPO12, 850nm, MMF, OM2/3/4,...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-SFP-10GB-LRM
Module Meraki MA-SFP-10GB-LRM: 10GBASE-LRM 1310 SMF OS1/OS2 9...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-SFP-10GB-LR
Module Meraki MA-SFP-10GB-LR: 10GBASE-LR 1310 SMF OS1/OS2 9 μm...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-SFP-10GB-SR
Module Meraki MA-SFP-10GB-SR: 10GBASE-SR, 850nm, MMF, OM 1/2/3,...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-SFP-1GB-TX
Module Meraki MA-SFP-1GB-TX: 1000BASE-T Copper, 100m. Compatibility:...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-SFP-1GB-LX10
Module Meraki MA-SFP-1GB-LX10: 1000BASE-LX10, 1310nm, OS1/OS2,...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MA-SFP-1GB-SX
Module Meraki MA-SFP-1GB-SX: 1000BASE-SX, 850nm, MMF, OM(1,2,3,4),...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MS390-48UX2-HW
Switch Meraki MS390-48UX2-HW: 8-port 100M/1G/2.5G/5G UPoE Cloud-Managed...

Liên hệ để có giá tốt

Meraki MS355-48X2-HW
Switch Meraki MS355-48X2-HW Meraki MS355-L3 Stck Cld-Mngd 48GE,...

347,800,000 VNĐ

Meraki MS355-24X2-HW
Switch Meraki MS355-24X2-HW Meraki MS355-L3 Stck Cld-Mngd 24xmG...

261,320,000 VNĐ

Meraki MS390-48UX-HW
Switch MS390-48UX-HW Meraki MS390 48 port 12mGig, 36m2.5G L3...

228,232,000 VNĐ

Meraki MS390-48U-HW
Switch MS390-48U-HW Meraki MS390 48GE L3 UPOE Switch. Meraki...

197,588,000 VNĐ


Hỗ trợ trực tuyến