318/14 Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Quảng cáo

Quảng cáo thiết kế web
Khuyến Mãi Fortigate

Trang chủ > Sản phẩm > Thiết bị mạng các loại > Thiết bị mạng D-Link
D-Link Switch DES-1210-52
48 Port Ethernet Smart Switch - 48 Cổng 10/100BASE-TX. 2...

Liên hệ để có giá tốt

D-Link Switch DES-1210-28
24 Port Ethernet Smart Switch - Bộ chuyển mạch kết...

Liên hệ để có giá tốt

D-Link Switch DES-1026GE
24 Port Layer 2 Switch Plus 2 Gigabit Port - 24 cổng RJ45...

Liên hệ để có giá tốt

D-Link Switch DES-1024R+
24 Port High Performance Unmanaged Layer 2 Switch - 24 cổng...

Liên hệ để có giá tốt

D-Link Switch DES-1024D/A
24 Port Ethernet Switch - Bộ chuyển mạch kết nối...

Liên hệ để có giá tốt

D-Link Switch DES-1016DA
16 Port Ethernet Switch - Bộ chuyển mạch kết nối...

Liên hệ để có giá tốt

D-Link Switch DES-1008A
8 Port Ethernet Switch - Bộ chuyển mạch kết nối mạng...

Liên hệ để có giá tốt

D-LINK SFP DEM-311GT
SFP Transceiver - Multi-Mode Fiber - Dùng với cáp quang...

Liên hệ để có giá tốt

D-LINK SFP DEM-310GT
SFP Transceiver - Single-Mode Fiber - Dùng với cáp quang...

Liên hệ để có giá tốt

D-Link Converter DMC-300SC
Twisted-Pair to Fibber Ethernet Media Converter - Bộ chuyển...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3620-52T
Switch Dlink DGS-3620-52T 48-port UTP 10/100/1000Mbps and 4-port...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3620-52P
Switch Dlink DGS-3620-52P 48-port UTP 10/100/1000Mbps 802.3af...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3620-28TC
Switch Dlink DGS-3620-28TC 20-port UTP 10/100/1000Mbps, 4-port...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3620-28SC
Switch Dlink DGS-3620-28SC 20-SFP ports, 4-port UTP 10/100/1000Mbps...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3620-28PC
Switch Dlink DGS-3620-28PC 20-port UTP 10/100/1000Mbps 802.3af...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3420-52T
Switch Dlink DGS-3420-52T 48-port SFP ports, 4 SFP port, Auto-sensing,Auto-MDI-X,...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3420-52P
Switch Dlink DGS-3420-52P 48-port SFP ports, 4 SFP port, Auto-sensing,Auto-MDI-X,...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3420-28TC
Switch Dlink DGS-3420-28TC 20-port UTP 10/100/1000Mbps, 4 SFP...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3420-28SC
Switch Dlink DGS-3420-28SC 20 SFP ports + 4 Combo 1000Base-T/SFP...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3420-28PC
Switch Dlink DGS-3420-28PC 20 10/100/1000Base-T PoE ports + 4...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3120-48TC
Switch Dlink DGS-3120-48TC 44-port UTP 10/100/1000Mbps, 4-port...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3120-48PC
Switch Dlink DGS-3120-48PC 44-port UTP 10/100/1000Mbps, 4-port...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3120-24TC
Switch Dlink DGS-3120-24TC 20-port UTP 10/100/1000Mbps, 4-port...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3120-24SC
Switch Dlink DGS-3120-24SC 8-port UTP 10/100/1000Mbps / SFP combo,...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-3120-24PC
Switch Dlink DGS-3120-24PC 20-port UTP 10/100/1000Mbps, 4-port...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-1510-52
Switch Dlink DGS-1510-52 48-port UTP 10/100/1000Mbps, 2-port...

Liên hệ để có giá tốt

Switch Dlink DGS-1510-28P
Switch Dlink DGS-1510-28P Switches for Medium Businesses Ideal...

Liên hệ để có giá tốt


Hỗ trợ trực tuyến