31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Cáp quang và phụ kiện > Converter quang > Converter BTON BT-HD2V-T/R

Converter BTON BT-HD2V-T/R

Video Converter BTON BT-HD2V-T/R - Bộ chuyển đổi Quang-điện Video 2 camera HD 1080P (Không cổng data RS485)

  • Khoảng cách truyền lên đến 20 km.
  • Sử dụng 1 sợi quang để truyền dữ liệu
  • 2 kênh HD-TVI/CVI/AHD 1080P
  • Kết nối Video: BNC
  • Chế độ quang: Single mode, 1310/1550 nm,  FC/SC/ST.
  • Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Bộ chuyển đổi Quang Điện Video 2 kênh HD 1080P BTON BT-HD2V-T/R

  • Video Converter Single Mode.
  • Khoảng cách truyền lên đến 20 km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.
  • 2 kênh HD-TVI/CVI/AHD 1080P.
  • Kết nối Video: BNC.
  • Bước sóng quang: 1310/1550 nm.
  • Ngõ giao tiếp quang: Kết nối FC/SC/ST (tùy chọn).
  • Các LED chỉ thị nguồn và trạng thái hoạt động.
  • Nguồn điện: 5VDC/2A (tùy chọn).
  • Bao gồm: 1 bộ thu và 1 bộ phát.
  • Sản xuất tại China.

BT-HD2V-T/R
Video converter BTON 02 camera HD 1080P
(Không cổng data RS485)

- Bộ thu-phát giải mã tín hiệu Video & data sang quang Single mode cự ly lên đến 20km
- Đơn vị tính: 01 bộ (Bao gồm bộ thu & bộ phát)

Sản phẩm liên quan

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến