31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
0909648899  
028 62578355

Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Cisco
Module Cisco C9300-NM-8X=

C9300-NM-8X= Cisco Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco C9300-NM-4G=

C9300-NM-4G= Cisco Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module, spare

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco GLC-SX-MMD=

Module quang 1G Multimode Cisco GLC-SX-MMD=

  • 1000BASE-SX...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco GLC-LH-SMD=

Module quang 1G Single mode Cisco GLC-LH-SMD=

  • 1000BASE-LX/LH...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-SR=

Module quang 10G Multimode Cisco SFP-10G-SR=

  • 10GBASE-SR...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-SR-S=

Module quang 10G multimode Cisco SFP-10G-SR-S=

  • 10GBASE-SR...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-LR-S=

Module quang 10G Single mode Cisco SFP-10G-LR-S=

  • 10GBASE-LR...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-LR=

Module quang 10G Single mode Cisco SFP-10G-LR=

  • 10GBASE-LR...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco GLC-TE=

Module đồng (copper) Cisco GLC-TE=

  • 1000BASE-T...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M=

Cable SFP+ 10G loại 1 Meter Cisco SFP-H10GB-CU1M=

  • 10GBASE-CU...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Cisco SFP-H10GB-CU5M=

Cable SFP+ 10G loại 5 Meter Cisco SFP-H10GB-CU5M=

  • 10GBASE-CU...

Liên hệ để có giá tốt

Stacking Cable Cisco STACK-T1-50CM=

Cable StackWise loại 50cm Cisco STACK-T1-50CM=

  • Cisco...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco Mini-GBIC...
Cisco Mini-GBIC MGBLX1 : Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver...

Liên hệ để có giá tốt

Power Cisco PWR-C1-350WAC-P=

Nguồn 350WAC Platinum Cisco PWR-C1-350WAC-P=

  • 350W...

Liên hệ để có giá tốt

Power Cisco PWR-C5-600WAC=

Nguồn 600WAC Cisco PWR-C5-600WAC=

  • Cisco...

Liên hệ để có giá tốt

Stack Kit Cisco C9200L-STACK-KIT=

Stack Module cho C9200L Cisco C9200L-STACK-KIT=

  • Cisco...

Liên hệ để có giá tốt

Stacking Cable Cisco STACK-T1-1M=

Cable StackWise loại 1m Cisco STACK-T1-1M=

  • Cisco...

Liên hệ để có giá tốt

Stack Kit Cisco C9300L-STACK-KIT=

Stack Module cho C9300L Cisco C9300L-STACK-KIT=

  • Cisco...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco C9200-NM-4X=
C9200-NM-4X= Cisco Catalyst 9200 4 x 10G Network Module, spare

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco C9200-NM-4G=
C9200-NM-4G= Cisco Catalyst 9200 4 x 1G Network Module, spare

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco GLC-EX-SMD=
Cisco GLC-EX-SMD= : 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-ER=
Cisco SFP-10G-ER= : 10GBASE-ER SFP Module - Compatible with:...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco SFP-10G-ZR=
Cisco SFP-10G-ZR= : Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for SMF - Compatible...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco C9300-NM-4M=
C9300-NM-4M= Cisco Catalyst 9300 4 x Multigigabit Network Module,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco Mini-GBIC...
Cisco Mini-GBIC MGBLH1 : Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver...

Liên hệ để có giá tốt

Module Cisco C9300X-NM-8M=
C9300X-NM-8M= Cisco Catalyst 9300 8 x 10G mGig Network Module,...

Liên hệ để có giá tốt

Power Cisco PWR-C6-600WAC=

PWR-C6-600WAC= Cisco 600W AC Config 6 Power Supply - Compatible...

Liên hệ để có giá tốt


Hỗ trợ trực tuyến