31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Mikrotik
DAC Mikrotik XQ+DA0003

DAC Mikrotik XQ+DA0003: 100 Gbps QSFP28 to QSFP28 Direct Attach...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Mikrotik XQ+BC0003-XS+

DAC Mikrotik XQ+BC0003-XS+: QSFP28 to 4x SFP28 break-out cable,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik XQ+31LC02D

Module Mikrotik XQ+31LC02D: QSFP28, 100G, SM, 2km, 1271/1291/1311/1331nm,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Mikrotik XQ+DA0001

DAC Mikrotik XQ+DA0001: 100 Gbps QSFP28 to QSFP28 Direct Attach...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S-4554LC80D
Module Mikrotik S-4554LC80D: 1.25G, SM, 80km, 1490nm/1550nm,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+C61DLC10D
Module Mikrotik S+C61DLC10D: SFP+ CWDM module 10G 10km 1610nm ...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+C59DLC10D
Module Mikrotik S+C59DLC10D: SFP+ CWDM module 10G 10km 1590nm ...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+C57DLC10D
Module Mikrotik S+C57DLC10D: SFP+ CWDM module 10G 10km 1570nm ...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+C55DLC10D
Module Mikrotik S+C55DLC10D: SFP+ CWDM module 10G 10km 1550nm ...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+C53DLC10D
Module Mikrotik S+C53DLC10D: SFP+ CWDM module 10G 10km 1530nm ...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+C51DLC10D
Module Mikrotik S+C51DLC10D: SFP+ CWDM module 10G 10km 1510nm ...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+C49DLC10D
Module Mikrotik S+C49DLC10D: SFP+ CWDM module 10G 10km 1490nm ...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+C47DLC10D
Module Mikrotik S+C47DLC10D: SFP+ CWDM module 10G 10km 1470nm ...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik Q+BC0003-S+
Module Mikrotik Q+BC0003-S+: 40 Gbps QSFP+ break-out cable to...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik Q+85MP01D
Module Mikrotik Q+85MP01D: 40Gbps QSFP+, 850nm, 1x 12 MTP/MPO...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S-85DLC05D
Module Mikrotik S-85DLC05D: 1.25G, 850nm Dual LC connector, 550m,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S-31DLC20D
Module Mikrotik S-31DLC20D: 1.25G, 1310nm Dual LC connector,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Mikrotik S+DA0001
DAC Mikrotik S+DA0001: 10-Gigabit Ethernet SFP+ to SFP+ Direct...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S-RJ01
Module Mikrotik S-RJ01: RJ45 SFP 10/100/1000M copper module,...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Mikrotik Q+DA0001
DAC Mikrotik Q+DA0001: 40 Gbps QSFP+ to QSFP+ Direct Attach Cable,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S-C47DLC40D
Module Mikrotik S-C47DLC40D: SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1470nm...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S-C49DLC40D
Module Mikrotik S-C47DLC40D: SFP CWDM module 1.25G SM 40km 1490nm...

Liên hệ để có giá tốt

DAC Mikrotik S+DA0003
DAC Mikrotik S+DA0003: 10-Gigabit Ethernet SFP+ to SFP+ Direct...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S-55DLC80D
Module Mikrotik S-55DLC80D: 1.25G, SM, 80km, 1550nm, Dual LC-connector,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+85DLC03D
Module Mikrotik S+85DLC03D: SFP+ module 10G MM 300m 850nm LC-connector...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+RJ10
Module Mikrotik S+RJ10: RJ45 SFP 100M/1G/2.5G/5G/10G Copper module....

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S-35LC20D
Module Mikrotik S-35LC20D:1.25G SM, 20km, T1310nm/R1550nm, LC,...

Liên hệ để có giá tốt


Hỗ trợ trực tuyến