31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355
Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang Mikrotik > Module Mikrotik S+C47DLC10D

Module Mikrotik S+C47DLC10D

Module Mikrotik S+C47DLC10D: SFP+ CWDM module 10G 10km 1470nm ● Compatible all MikroTik products, that have SFP+ cages.
  • Giá bán : Liên hệ để có giá tốt
  • Tình trạng : Còn hàng


Product code S+C47DLC10D
SFP+ CWDM module 10G SM 10km 1470nm Dual LC-connector DDM
Tested ambient temperature 0 to +70C

Sản phẩm liên quan

Module Mikrotik S+31DLC10D
Module Mikrotik S+31DLC10D: SFP+ module 10G SM 10km 1310nm LC-connector,...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+85DLC03D
Module Mikrotik S+85DLC03D: SFP+ module 10G MM 300m 850nm LC-connector...

Liên hệ để có giá tốt

Module Mikrotik S+32LC10D
Module Mikrotik S+32LC10D: 10G SFP+, SM, 10KM, Tx:1330nm Rx:1270nm,...

Liên hệ để có giá tốt

Hỗ trợ trực tuyến